Its Only Love, I did All This for Love...

Kasie na mahaba yake..😍😍😍...
Wivu umenipata , kiroho chaniuma hapa
 
umeshikamana na sufuria,ukiwa umeiva vizuri huwa haushikamani na sufuria

Weeh mie mnyamwezi, nasonga ugali wa mahindi yaliyochanganywa na karanga, maji ya kupikia ugali nayakoroga na asali.

Muonekano wa huo ugali hauwezi kufanana na ugali unaosongwa huku duniani wa maji na unga wa mahindi tuu.....

Hapo umeiva sawiaaa tena mtamuuu....

Kasie Foodie Artist.
 
Nilishaga kutongoza ila hutaki kilichobaki imebaki nafasi ya kuumiza mtima wangu! Napenda kula tena hilo mboga la kwanza duh!😜
Wewe mbibi ntakuendea kwa mshana inaitwa funga kazi afe punda lkn lazima ubwebwe!
Haiwezekani nikose yote uliyonayo! Nikikupata hutakula mbatata,ntakufanya pakacha
Kwa miondoko swadakta!

Ukilia nywii nakujaza ndwii!!
 
Kasie na mahaba yake..😍😍😍...
Wivu umenipata , kiroho chaniuma hapa


Abeeeh

Wivu ni kidonda dear, kipake JV kipone au maumivu yapungue.

Usiumie mwaya, muendee hewani mwandani wako, huu mwezi una upako wa malavidavi.... toss your die and count the dots.

Cheers.

K' Mahaba.
 

Nilitaka kushangaa mnyamwise gani hutumii karanga 😊😊😊

siku ukipika nsansa unikaribishe lakini
 
Dah! Nyie ndio huwa hata maji ya kuoga sio mnachemsha Bali mnapika!!😂
 


WAKUBWA WANAFAIDI SANA
 
Utamu wako hauwezi kuisha kirahis hivyo bana hata hivyo ng'ombe hazeeki maini

Itakuwa poa sana ikiwa ana kwa ana fanya iwe hata kesho

Sent using Jamii Forums mobile app
 


Aahahahahahaahahahahahaaa Kenzy......

Umenichekesha ujue.....

Ati Mshana Jr utashiriki hiyo hatua ili nibebwe na Kenzy....!!???

Fanya hivi, andaa mazagazaga ambayo unahamu ya kuyachakata siku hiyo, kisha mapema bin asubuhi mie kafika eneo la tukio nakuandalia mlo kamili uupendao. Ila tuu nachelea kusema kama kulishwa itakuwepo...

Hapo tena ukisema sitaki utakuwa umenionea....

K' Mahaba.
 
Nilitaka kushangaa mnyamwise gani hutumii karanga 😊😊😊

siku ukipika nsansa unikaribishe lakini


Eeheheheheee ngoja nimpigie shangazi wa Uyui aniandalie nsansa na nswalu. Nikizipata ntapika nikukaribishe jikoni kwa Kasie.

K' Mahaba Matata.
 
Dah! Nyie ndio huwa hata maji ya kuoga sio mnachemsha Bali mnapika!!😂


Aahahahahajaa naam, na chai inakwaangwa sio kuchemshwa tuu....

Karibuu.
 
Utaiweza miondoko yangu wewe..?
Kuna staili inaitwa ukisimama nchale ukikaa nchale😜 au unataka nifunguliwe kesi ya kuvunja kiuno cha mbibi...?
Si tu unakuja kupika tu,Bali utapika ntakula chakula nitamla na mpishi wa chakula!! Jiwe moja litakalo tungua ndege wawili.. na hakika hautaondoka bure mimba itakuwa zawadi yako! Mi ndo mchokozi wa vilivyo lala! Haijalishi umri wenyewe huita big results now😂😂
 
Aahahahahhahaahahaa abeeeeh Kiasali, wajionaje na hali?

Yaani hapa nimechokaa macho nayafumbua kwa hisani ya wiper laah yananing'inia nusu mlingoti. Ugeni umenishughulisha mwanamke nikashughulika looh!
OooooopssssssSSSSSSS$$$$$$$$$$....kiasali asali ni tamu wajameni wuuuuooiiiiiii!!
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…