Itchy skin (muwasho) | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Itchy skin (muwasho)

Discussion in 'JF Doctor' started by Maundumula, Feb 8, 2012.

  1. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #1
    Feb 8, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,055
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Habari wandugu,

    Jamani jana kuanzia jioni jioni nilianza kujisikia muwasho kwenye ngozi, na ilipofika usiku it got worse nikikuna inatoka uvimbe uvimbe nikachukua baby powder nikajipaka kwenye muwasho baadae muwasho ukaisha nikapata usingizi (Not sure kama ilisaidia nadhani iliisha tu yenyewe) na leo nipo job my legs are still itching.

    Najaribu haraka haraka kuangalia chanzo sioni chochote kwa karibu labda tu last weekend (sunday)niliogelea kwenye swimming pool. Je hiki kinaweza kuwa chanzo na possibilities ni nini hapa ? wengine wamenishauri nijaribu calamine lotion je itasaidia?

    Plz help
     
  2. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #2
    Feb 8, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kuwashwa na kutoka wheals ina maana umepata uticarial rashes. Huja kama una minyoo au kama umekula kitu ambacho una allergy nacho. Kama ingekuwa ni sababu ya kuogelea, muwasho ungeanza pronto.

    Mara nyingine ukuwa hivyo, tumia antihistamin kama Chlopheniramine au Cetrizine. Lakini just for the sake of safety, check stool for worms.
     
  3. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #3
    Feb 8, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,055
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Thank you doctorz, ngoja nisikilizie leo hali ipoje kwanza.Kesho asubuhi nikiona vipi nijaribu dawa za over the counter ikiendelea nimuone Derm.
     
  4. OGOPASANA

    OGOPASANA JF-Expert Member

    #4
    May 19, 2012
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 265
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 35
    Habari GT,
    nina ndugu yangu ana tatizo la kuwashwa mili mzima kila anapotoka kuoga ama akanyeshewa na mvua kisha akavua nguo alizonyeshewa kwa takribani miaka 15 sasa na hajawahi kwenda hospitali. Nini chanzo cha tatizo hilo/ nini dawa yake?
     
  5. jerry joshy

    jerry joshy JF-Expert Member

    #5
    Jul 7, 2017
    Joined: Jul 8, 2015
    Messages: 405
    Likes Received: 491
    Trophy Points: 80
    habari za asubuh wapendwa natumai mpo pouwaaa naombeni mnisaidiee dawa ya kuondoaa muwasho kwenye mwili manake tangu jana mwili mzimaa unawasha alafu sijui nitumiee dawaa gani,naombeni mnisaidie......
     
  6. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #6
    Jul 7, 2017
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 35,381
    Likes Received: 22,245
    Trophy Points: 280
    Paka mkojo wa sungura
     
  7. mijikamimi

    mijikamimi JF-Expert Member

    #7
    Jul 7, 2017
    Joined: Aug 12, 2015
    Messages: 730
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 80
    Kweli??? au kejeli mkuu
     
  8. jerry joshy

    jerry joshy JF-Expert Member

    #8
    Jul 7, 2017
    Joined: Jul 8, 2015
    Messages: 405
    Likes Received: 491
    Trophy Points: 80
    khaaaa saa nautoaa wap jaman buji
     
  9. Joblee

    Joblee JF-Expert Member

    #9
    Jul 7, 2017
    Joined: Sep 27, 2015
    Messages: 1,257
    Likes Received: 1,162
    Trophy Points: 280
    Tafuta chanzo cha huo muwasho wako mkuu, jaribu kutumia cetrizen huenda ni alerge"
     
  10. jerry joshy

    jerry joshy JF-Expert Member

    #10
    Jul 7, 2017
    Joined: Jul 8, 2015
    Messages: 405
    Likes Received: 491
    Trophy Points: 80
    thank you mkuu
     
  11. Zainab Tamim

    Zainab Tamim Verified User

    #11
    Jul 7, 2017
    Joined: Jan 15, 2015
    Messages: 1,292
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Tumia udongo wetu wa Aunt Zainab's Natural Super Clay.

    Guaranteed muwasho unaondoka baada ya dakika kumi za mwanzo tu kwa mara ya kwanza.

    Kama upon Dar pigs 0715448841 kama upo nje ya Dar pigs 0625249605.
     
  12. Kidowle

    Kidowle JF-Expert Member

    #12
    Jul 7, 2017
    Joined: Oct 10, 2016
    Messages: 969
    Likes Received: 2,065
    Trophy Points: 180
    Kaoge baharini mkuu
     
  13. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #13
    Jul 7, 2017
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 35,381
    Likes Received: 22,245
    Trophy Points: 280
    Unapatikana sehemu mbalimbali na pia kwa wafugaji
     
  14. Multiple Myeloma

    Multiple Myeloma JF-Expert Member

    #14
    Jul 7, 2017
    Joined: Jun 17, 2016
    Messages: 298
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 60
    Nenda hospital, hii ya kuprescribe dawa bila kuestablish definitive diagnosis tutauana humu.
     
  15. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #15
    Jul 7, 2017
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 22,481
    Likes Received: 5,860
    Trophy Points: 280

    Nunua kidonge cha CLARITINE
     
  16. Joseverest

    Joseverest Verified User

    #16
    Jul 7, 2017
    Joined: Sep 25, 2013
    Messages: 36,187
    Likes Received: 41,367
    Trophy Points: 280
    Nenda hospitali kwa ushauri zaidi mkuu
     
  17. chew

    chew Senior Member

    #17
    Jul 7, 2017
    Joined: Jan 2, 2016
    Messages: 165
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 45
    Punguza pombe
     
  18. w

    wise123 JF-Expert Member

    #18
    Jul 7, 2017
    Joined: Apr 8, 2017
    Messages: 1,390
    Likes Received: 1,223
    Trophy Points: 280
    nenda hata phamacy watakusaidia dawa yakupunguza
     
  19. BlessedHope

    BlessedHope JF-Expert Member

    #19
    Jul 8, 2017
    Joined: Jan 29, 2016
    Messages: 7,846
    Likes Received: 32,189
    Trophy Points: 280
    Pole sana ,naamini unaendelea vizuri,ujitahidi kwenda hospitali utapata tiba sahihi,huenda ni aleji ..mzio unaotokana na chakula au vitu vinavyokuzunguka,au minyoo ila hospitali wanayo namna ya kufahamu na kukupa dawa sahihi na ya kumaliza /kuponya
     
Loading...