Itakuwaje CHADEMA bila Dr. Slaa?

BIN BOR

JF-Expert Member
Nov 23, 2010
946
500
Dr. Slaa gave CDM big fame this time. Suppose his not there, who is next in line?
 

seniorita

JF-Expert Member
Nov 1, 2010
674
0
Though Dr is instrument in giving name to CDM, and he is a key person in the CDM for the time being, it is wrong to say CDM=Slaa because Chadema is a party which will always continue to exist even after Slaa. We give Dr his due respect of course, but he is not Chadema and Chadema is not Slaa. He is significant part of the party for the time being. It is wrong to tie parties to individuals as if it is their homes....sharpen your thinking mkuu
 

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Sep 1, 2009
21,617
2,000
Dr. Slaa gave CDM big fame this time. Suppose his not there, who is next in line?
Think this way............... Waanzilishi wa CCM karibu wooteee washakufa.............. Lakini we still have CCM.................. KWA HIYO CDM = MEMBERS
 

ggg

Member
Nov 3, 2010
60
0
Though Dr is instrument in giving name to CDM, and he is a key person in the CDM for the time being, it is wrong to say CDM=Slaa because Chadema is a party which will always continue to exist even after Slaa. We give Dr his due respect of course, but he is not Chadema and Chadema is not Slaa. He is significant part of the party for the time being. It is wrong to tie parties to individuals as if it is their homes....sharpen your thinking mkuu

i salute you bro, kama ningekua na uwezo ningekupigai japo mizinga saba.
 

ggg

Member
Nov 3, 2010
60
0
mi nafkiri ukifuata mtiririko huu utakusaidia.

Chichi em: Mwalimu Nyerere............Mwinyi.............Mkapa....................Kikwete..........................? may be (ASHA ROSE MIGIRO)

Chadema: Mbowe......................Slaaa.....................? may be (ZITTO KABWE)

kumbuka: watu wanazaliwa wtu wanakufa, wanasiasa wanakufa, wanasiasa wanazaliwa
 

Jatropha

JF-Expert Member
Apr 9, 2009
1,152
1,250
kweli zitto was next, lakini kwa papara zake za kukimbili vyombo vya habari kupingana na misimamo ya chama hadharani anajishusha mwenyewe. Ni vyema kaanza kukomaa na kukubali silence is the best healer.
 

Jatropha

JF-Expert Member
Apr 9, 2009
1,152
1,250
think this way............... Waanzilishi wa ccm karibu wooteee washakufa.............. Lakini we still have ccm.................. Kwa hiyo cdm = members
existence ya ccm is based on being a state party "chama dola", its existence is through state apparatus and resources
the day it is not in power that is the end of ccm.
 

Newvision

JF-Expert Member
Nov 9, 2010
448
0
Usiwe na hofu kabisa mzee.Nadhani Peter ni binadamu aliyezaliwa na mwanamke kwa hiyo wapo wengine watakuja tu we are 45 million mind you?
 

figganigga

JF-Expert Member
Oct 17, 2010
16,694
2,000
Mimi watu ambao siwaamini cdm zitto ni wa kwanza.kwa sababu kila mgogoro unaotokea zitto yumo(uenyekiti,kususia Bunge)zitto anadhani akitoka cdm itakufa kumbe siyo.na siku akitoka ataenda nccr then ccm baada ya hapo ataunda chama chake.dah...!!siasa ni balaaa...!!
 

Papa D

JF-Expert Member
Nov 1, 2010
742
250
Hizo ndizo siasa. Kwenye kundi la Mamba na Kenge huwa wamo! mara nyingi kenge hujulikana pale wanyama hao wanapokurupushwa ama kuwa kwenye cricisi! CCM itakapotengeneza crisis ndani ya CHADEMA ijue ndiyo inasaidia kuondoa ma-kenge kundini ili wabaki Mamba peke yao! kinachotakiwa hoa kenge wasije chukua key areas kwani wakishachukua watakisambaratisha kama ilivyofanyika kwa NCCR-Mageuzi na CUF!
 

Uwezo Tunao

JF-Expert Member
Nov 14, 2010
6,942
0
KUNA LIPI UNALOLIJUA JUU YA KUTOKWEPO KWAKE DR SLAA KULE CHADEMA???

Hebu Mhe Ng'wanangwa tuliza kwanza hasira zako na wewe kupigapiga kopyuta nyundo hapo ...

Hivi huyu muuliza swali mwenye nyota chache kupost JF anatusukuma tuelekee kwenye PREDICTIONS ili tukagundue UJUMBE GANI uliofichama juu ya Usalama wake Mhe Dr Slaa??????????????

Mwenzetu hebu tuhabarishe zaidi hapa. Swali kama hili kuulizwa kwa kipindi kama hiki nchi .... ????????????????
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom