Itabidi tukubaliane kila mwanaume ana kazi hizi mbili | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Itabidi tukubaliane kila mwanaume ana kazi hizi mbili

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Machozi ya Simba, Oct 4, 2012.

  1. Machozi ya Simba

    Machozi ya Simba JF-Expert Member

    #1
    Oct 4, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 1,819
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    kama we ni mwanaume bac kaz ya kwaoza unazofanya ni ya jembe hizi kazi ni kama kulima kusoma kupigana n.k ili mrad utoe jasho ya pili ni ile ya mfikicho inayomfanya mwanaume apate raha wewe je unafikiri unaweza kutoa maoni gani juu ya hizi kaz
     
  2. L

    Luushu JF-Expert Member

    #2
    Oct 4, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 503
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 60
    Nilikuwa sijakuelewa lakini niporudia kusoma nimekupata uko sawa kabisa
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    Oct 4, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,989
    Likes Received: 5,148
    Trophy Points: 280
    jf jf jf inaelekea wapi sijui
     
  4. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #4
    Oct 4, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 41,940
    Likes Received: 9,804
    Trophy Points: 280
    Nivigumu kuandika kitu mwenyewe ukashindwa kukielewa mwenyewe!
     
  5. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #5
    Oct 4, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,751
    Likes Received: 1,474
    Trophy Points: 280
    hata mi sijui i see!
     
  6. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #6
    Oct 4, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Inaelekea facebook na twitter.....................
    Eti mfikicho hahaha ndo kazi gani hiyo.............!!
     
  7. awp

    awp JF-Expert Member

    #7
    Oct 4, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,715
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    wa dotcom wamevamia
     
  8. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #8
    Oct 4, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kazi mbili, bado sijakupata vyema!
     
  9. kitalolo

    kitalolo JF-Expert Member

    #9
    Oct 4, 2012
    Joined: Dec 4, 2006
    Messages: 1,846
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kama vile imeshikwa mkono na ccm?
     
  10. wanakopi

    wanakopi Senior Member

    #10
    Oct 4, 2012
    Joined: Sep 30, 2012
    Messages: 108
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kaka ulichopaswa kusema ni kwamba wajibu wa mwanaume akiwa duniani ni kupata mkate kupitia jasho lake na kuhakikisha kuwa unawajibika vema kwenye mapenzi.
     
  11. data

    data JF-Expert Member

    #11
    Oct 4, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 14,657
    Likes Received: 4,240
    Trophy Points: 280
    ..."mfikicho"...

    ..aisee. Nimekumbuka kifikicho kinacho fikicha ndizi ili kupata mtori..

    Ama kweli ni kazi ya kiume hiyo....!!!!!
     
  12. Mgibeon

    Mgibeon JF-Expert Member

    #12
    Oct 5, 2012
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 5,374
    Likes Received: 4,838
    Trophy Points: 280
    Daaah, the home of great thinkers..!!?
     
  13. Possibles

    Possibles JF-Expert Member

    #13
    Oct 5, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 1,272
    Likes Received: 414
    Trophy Points: 180
    Hivi kweli mods hawawezi kuanzisha kajukwaa ndani ya MMU katakachowa-accomodate vijana wadogo!?JUKWAA LINAVAMIWA na nyuzi zisizofikirisha kabisa.
     
  14. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #14
    Oct 5, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 46,402
    Likes Received: 1,145
    Trophy Points: 280
    mleta thread sijui katoka kufikichwa au kufikicha?
     
  15. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #15
    Oct 5, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,642
    Likes Received: 859
    Trophy Points: 280
    Hahahhaaa...yaaan,kaazi kweli kweli..
     
  16. jacjaz

    jacjaz JF-Expert Member

    #16
    Oct 5, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 398
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    Tuko wengi na ni memba,bila kuposti uzi inakuwa hainogi. Tuchukulieni poa tu.
     
  17. Machozi ya Simba

    Machozi ya Simba JF-Expert Member

    #17
    Oct 7, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 1,819
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    pamojaaa
     
  18. Machozi ya Simba

    Machozi ya Simba JF-Expert Member

    #18
    Oct 7, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 1,819
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    tunaelekea kufanza ulimwengu uwe mahal pazur
     
  19. Machozi ya Simba

    Machozi ya Simba JF-Expert Member

    #19
    Oct 7, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 1,819
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    pia ni vigumu kuendelea kusoma kitu ambacho hujakipenda nadhan hii umeipenda
     
Loading...