IT technician

IT technician

LIBRARY

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2012
Posts
231
Reaction score
242
Habari zenu wana bodi,

Baada ya kufanya shughuli za ufundi wa computer mtandaoni na majumbani.

napenda kuwatangazia kuwa IT technician anapatikana.



  • Kwa masuala yote ya blog and designs
  • Business/Professional and Home Softwares zote
  • computer maintanance

ushauri bure, fundi anaweza kuja hadi mahali ulipo, Software za watoto kwa ajili ya kujifunza Math, english, na Sayansi
anazo.

Kwa wale wenye mpango wa kujiunga na IELTS programs zipo za kukuandaa ipasavyo.

Kwa ufupi ni hayo tu. Karibuni.

Kwa mawasiliano. 0683953700

 
Back
Top Bottom