• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

It my birthday

god with us

god with us

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2013
Messages
392
Points
0
god with us

god with us

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2013
392 0
Wakuu leo ni birthday yangu natmiza 26 ninafuraha kwa kweli hasa kwa maisha nilio pitia na hapa nilipo ashukuruwe mungu
 
Fadhili Paulo

Fadhili Paulo

Verified Member
Joined
Sep 1, 2011
Messages
3,230
Points
1,195
Fadhili Paulo

Fadhili Paulo

Verified Member
Joined Sep 1, 2011
3,230 1,195
Hongera sana mkuu, kumbuka kila uandikapo neno mungu basi herufi m lazima iwe kubwa, hivi>> Mungu.
 
Chujio

Chujio

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2013
Messages
806
Points
225
Chujio

Chujio

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2013
806 225
Heri ya siku ya kuzaliwa..!! ubarikiwe uishi miaka mingi
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,731
Points
2,000
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,731 2,000
Hongera sana. Usibweteke...bado hujafika nusu ya safari
 
kongobelo

kongobelo

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2012
Messages
384
Points
500
kongobelo

kongobelo

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2012
384 500
Wakuu leo ni birthday yangu natmiza 26 ninafuraha kwa kweli hasa kwa maisha nilio pitia na hapa nilipo ashukuruwe mungu

Kila unavyoazimisha siku yako ya kuzaliwa ndivyo unaikaribia siku
Yako ya kutoweka duniani,so jitahidi kuongeza ibada mkuu!
 
god with us

god with us

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2013
Messages
392
Points
0
god with us

god with us

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2013
392 0
Kila unavyoazimisha siku yako ya kuzaliwa ndivyo unaikaribia siku
Yako ya kutoweka duniani,so jitahidi kuongeza ibada mkuu!
Asante kwa ushauri mkuu na ww pia usisahau kufanya hvyo
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
35,554
Points
2,000
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
35,554 2,000
Hongera sana kwa kupunguza siku za kuishi na kukaribia kifo
 
Mapi

Mapi

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
6,857
Points
1,250
Mapi

Mapi

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
6,857 1,250
wazazi umewashukuru?? Hongera kwa kuongeza umri
 
komeka

komeka

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2013
Messages
1,074
Points
1,225
komeka

komeka

JF-Expert Member
Joined May 1, 2013
1,074 1,225
Mkuu hongers sna naona tumezaliwa mwaks mmoja ila mi nilisherekea kutimiza miaka 26 mwezi wa nane
 

Forum statistics

Threads 1,404,377
Members 531,586
Posts 34,452,074
Top