Mawenzi
JF-Expert Member
- Sep 21, 2010
- 1,251
- 347
Last week kikao cha CC ya CCM, kilichoongozwa na JK, kiliamua kuwa Dowans lazima ilipwe. Jana, kikao cha kamati ya wabunge wa CCM, kilichoongozwa na JK, kiliamua kuwa Dowans isilipwe.
Sasa JK yuko upande gani?? Je hii ni dalili ya kuwa JK anashindwa kuendesha vikao? Je pia ni dalili ya mambo yalivyo shaghalabaghala ndani ya CCM? Au?
Nawasilisha
Sasa JK yuko upande gani?? Je hii ni dalili ya kuwa JK anashindwa kuendesha vikao? Je pia ni dalili ya mambo yalivyo shaghalabaghala ndani ya CCM? Au?
Nawasilisha