Issa Michuzi pembeni mwa rais Jakaya Kikwete | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Issa Michuzi pembeni mwa rais Jakaya Kikwete

Discussion in 'Celebrities Forum' started by bg_dg_dy, Dec 9, 2011.

  1. b

    bg_dg_dy JF-Expert Member

    #1
    Dec 9, 2011
    Joined: Feb 27, 2009
    Messages: 274
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jamaa kala shavu bana, anachukua matukio muhimu kwa niaba ya raisi, pongezi zimwendee kwa jitihada binafsi zilizompelekea hadi akafika huko. Ninamwona raisi jakaya pale ambapo kuna tukio zuri la kihistoria huinua juu macho yake kule nyuma ishara ya kumkumbusha anko michuzi asiache kuchukua snap. He really deserves it maana nimekuwa nikifatilia blogspot yake inavyoaanza hadi leo hii ilipofikia. Kudos anko nanili
     
  2. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #2
    Dec 9, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,928
    Likes Received: 1,934
    Trophy Points: 280
    nimemuona.
     
  3. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #3
    Dec 9, 2011
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,425
    Likes Received: 760
    Trophy Points: 280
    jamaa kajibidisha sana mpaka kufika hapo alipo anahitaji pongezi kwakweli,nakumbuka enzi hizo za kupiga picha mikutanoni kisha kuzipanga nje mkitoka mkutanoni mnazikuta mnanunua buku buku,ni mbali kwa kweli mpaka kufikia hapo anastahili:poa
     
  4. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #4
    Dec 9, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,148
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Sasa kwanini hii hukui-post kule kwake? si ungempongezea mule mule? au unasemaje.
     
  5. M

    Mwikimbi JF-Expert Member

    #5
    Dec 9, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,740
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Inawezekana hajaukata kama mnavyofikiri, au ni yale ya kuwa ukiwa karibu na waridi, utanukia waridi?
     
  6. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #6
    Dec 9, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,640
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    kwa upigaji picha tu,Muhidin I. Michuzi miaka kadhaa iliyopita amekuwa akizunguka nchi mbalimbali duniani! Marekani ndiyo usiseme.. Hilo la picha za bukubuku sidhani kama amewahi kufanya!
     
  7. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #7
    Dec 9, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 12,527
    Likes Received: 2,451
    Trophy Points: 280
    Hongeza zako bro. Naamini hukufika hapo kwa upendeleo, bali kwa utendaji wako uliotukuka. Kila la kheri mkuu.
     
  8. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #8
    Dec 9, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 13,937
    Likes Received: 2,100
    Trophy Points: 280
    Huyu jamaa anastahili.
     
  9. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #9
    Dec 9, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 9,196
    Likes Received: 4,080
    Trophy Points: 280
    Amechukua nafasi ya Maro nini??maana leo simuoni hapo taifa!!!
     
  10. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #10
    Dec 9, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mi sisiem bana inaboa na blog zao si muende huku huko mkamjadili huyo mjomba wenu.. eti anajitahidi kazi yake ni kujipendekeza na kuchekacheka so kuwa karibu na huyo kilaza ndio kujitahidi!? wabongo bana kaz ipo
     
  11. Mauza uza

    Mauza uza JF-Expert Member

    #11
    Dec 9, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 1,982
    Likes Received: 681
    Trophy Points: 280
    wewe unaonekana mtoto wa leo ..hebu kwanza kakojoe ulale ukue....Michuzi kaanza kupiga picha kwanza sio hizo za buku buku ...kaanzia kupiga picha kwenye kumbi za disko hapo darisalama kwa wazee wazamani Mbowe, YMCA na Ushirika Club au Maggot huko ndo Michuzi kapata kaujuzi kakupiga picha za mia mbili mbili na alikuwa amepanga chumba kipawa......baadae akajoin kwenye magazeti ya Daily News....kiukweli jamaa ni mhangaikaji I SALUTE HIM AMETOKA MBALI....HARDWORK PAYS.....KUDOS MICHUZI.
     
  12. Kingdom_man

    Kingdom_man JF-Expert Member

    #12
    Dec 10, 2011
    Joined: May 19, 2010
    Messages: 560
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 60
    Posho atazopata zitamsaidia tuza hawa wake zake

    [​IMG]
     
  13. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #13
    Dec 10, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,387
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    ...

    Wote ni wake zake hawa??? Jamaa ni kiboko! ANa nguzu za ziada!
     
  14. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #14
    Dec 10, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,114
    Likes Received: 2,219
    Trophy Points: 280
    Ankali mithupu,nilisikia hilo jina la michuzi si lake ni la utani tu lakini ndugu zake wote wanatumia michuzi Haaaa kweli "Nitoke vipi"
     
  15. Kiziza

    Kiziza JF-Expert Member

    #15
    Dec 10, 2011
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 440
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ameula
     
  16. Kingdom_man

    Kingdom_man JF-Expert Member

    #16
    Dec 10, 2011
    Joined: May 19, 2010
    Messages: 560
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 60
    YAP. Habari ndo hiyo na wakati huo alikuwa anategemea BLOG tu!, sasa mfanyakazi wa Ikulu lazima ataongeza tu!.:bounce:
     
  17. Sita Sita

    Sita Sita JF-Expert Member

    #17
    Dec 10, 2011
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 1,184
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    :A S-coffee:
     
  18. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #18
    Dec 10, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,639
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    na wale mkuu wa kaya alikuwa anawalazimisha kupiga picha sio kina ankoli au kina nani hao....langu jicho dole gumba na simu yangu!.
     
  19. LebronWade

    LebronWade JF-Expert Member

    #19
    Dec 10, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,524
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    Chuzi kama Chuzi,kikazi namkubali sana...ila ni mtu wa shobooo sana kwa watu wenye madaraka....anaboa sana na shobo zake,humkuti anatetea wanyonge!Shobo rider 24/7!!!!!!!!!
     
  20. Mauza uza

    Mauza uza JF-Expert Member

    #20
    Dec 10, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 1,982
    Likes Received: 681
    Trophy Points: 280
    Huu ni wivu wa kike sasa..unatakata awatetee wanyonge kivipi????awarambe ndo ujue anawatetea????DO U THINK MAGWANDA ANAWATETEA WANYONGE???ACHENI MICHUZI AFURAHIE MATUNDA YA KAZI YAKE BANAA...JAMAA ANAKULA JASHO LAKE ..HAJAMFISADI AU KUMDHULUMU MTU NI JUHUDI ZAKE BINAFSI....KUDOS BRODA MICHUZI.
     
Loading...