Israel Taifa Teule, Wapagani watalipiga lakini watashindwa tu!

Israel Taifa Teule, Wapagani watalipiga lakini watashindwa tu!

Jaji Mfawidhi

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2016
Posts
17,362
Reaction score
26,943
Wayahudi wameokoka na Kuponea :
  • Washindi Waashuru (722 KK)
  • Washindi wa Babiloni (586 KK)
  • Washindi wa Kirumi (70 BK)
  • Uhamisho kutoka nchi yetu (70 CE - 1948)
  • ⁠Karne za uraia wa daraja la pili
  • Sheria za ⁠Dhimmi (karne ya 7 na kuendelea katika milki za Kiislamu)
  • Kashfa za damu (karne ya 12 na kuendelea huko Uropa na Mashariki ya Kati)
  • Pogroms (karne ya 19-20)
  • Mauaji ya Kimbari (Maangamizi Makubwa, 1941-1945)
  • Kuhamishwa kutoka mataifa kama vile Uingereza (1290), Hispania (1492), Iraki (1950-1951), Lebanoni (miaka ya 1970), Algeria (1962)
  • Intifadha mbili (1987-1993, 2000-2005)
  • Masinagogi yaliyochomwa, mateso na dhuluma katika historia yote ya Kiyahudi.
  • Mashambulizi mengi ya kigaidi.
  • ⁠Shambulio kubwa zaidi la kombora katika historia (2024).
  • Milki ya Seleucid na Antiochus IV. (Hadithi ya Hanukkah).
  • Na Wakatoliki waliungana na Wanazi, dhidi ya Wayahudi. Angalia rekodi.
Tuko nyumbani katika Israeli. Labda ni wakati wa kukubali tuko hapa kukaa."
 
KWA AKILI KAMA HIZO KWANINI MWAMPOSA ASIWAPIGE HELA??
  • So long as hajaingiza mfukoni kwako wewe inakuuma nini?
  • Hela za magoli wanazopewa Simba na yanga ambazo ni kodi zako unaponuua pedi mbona haikuumi?
  • Hela za posho watumishi wa umma wenye mishahara sasa hivi wapo morogoro wanaziponda kwenye SHIMIWI mbona hazikuumi?
  • WAGANGA WA KIENYEJI/ WACHAWI huko Tabora wanakussanywa vikao kwa kodi yako uliyolipia uliponunua "lady pepeta" na 'pedi" tena siku nyingine hubadili pedi maana unayo moja hazikuumi ila inakuuma Sisi tunaompa Mwamposa kwa hiari yetu?
  • Hela anazolipwa Mwijaku kwa kugaraagara cini, anapelekwa Marekani, dubai, China akasifie tu haikuumi?
  • Hela wanazogaiwa Misikitini, makanisani barabarani ambazo zinatatua tatizo la mtu mmoja kisiasa na kuacha watu milioni 30 haikuumi?
 
Nje ya mada:
Hapa kidogo huwa sielewi msaada tafadhari

Kama Mungu alituumba sote dunia nzima, tena kwa mfano wake.

Ilikuaje akaamua kulichagua taifa moja tu.
Kuzungumzia taifa la Isreali, Kumbumbuku La Torati 7:7-9 yatuambia, “BWANA hakuwapenda ninyi, wala hakuwachagua ninyi, kwa sabau mlikuwa wengi kuliko mataifa yote, maana mlikuwa wachache kuliko watu wote; bali kwa sababu BWANA anawapenda, na kwa sababu alitaka kuutimiza uapo wake aliowaapia baba zenu, ndiyo sababu BWANA akawaatoa kwa mkono wa nguvu, akawakomboa katika nyumba ya utumwa, katika mkono wa Farao, mfalme wa Misri. Basi jueni ya kuwa BWANA, Mungu wenu, ndiye Mungu; Mungu mwaminifu, ashikaye agano lake na rehema zake kwao wampendao, na kusika amri zake, hata vizazi elfu.”

Mungu alilichagua taifa la Israeli kuwa watu ambao kupitia kwao Yesu Kristo atazaliwa- mwokozi kutoka kwa dhambi na kifo (Yohana 3:16). Mungu kwanza aliahidi Masia baada ya Adamu na Hawa kuanguka katika dhambi ( Mwanzo mlango wa 3). Mungu baadaye alithibitisha kuwa Masia atakuja kutoka kwa uzao wa Abrahamu, Isaka, na Yakobo (Mwanzo 12:1-3). Yesu Kristo ndiye sababu kuu ya Mungu kuichagua Israeli kuwa watu wake malaamu. Mungu hakustahili kuwa na watu wateulie, lakini aliamua kufanya namna hiyo. Yesu alistahili kukuja kutoka kwa taifa la watu fulani na Mungu akachagua Israeli
​
 
Wakiristo wa jf nikiona comment zao zikipinga uislam Hucheka sana., kama maisha haya ya jf ndio maisha ya nyumbani ni janga sana, ndio maana mahakamq zimejaa migogoro ya ndoa na ndio maana wanawake wanasilimu kwa kufuata mwanamme muislam.
"bora kumuamini shetani kuliko kutoamini kabisa"
 
Mawazo ya ukakasi mawazo ya mtitio!

Jews hawakuwahi kupendwa majirani zao wote katika historia, Assyrians, Babylonians, Egyptians, Persians, Romans ,Arabs...

Kuna shida kubwa na hii jamaii nayo ni ku-exploit others kwa kisingizo Cha their tribal god!
 
Kuzungumzia taifa la Isreali, Kumbumbuku La Torati 7:7-9 yatuambia, “BWANA hakuwapenda ninyi, wala hakuwachagua ninyi, kwa sabau mlikuwa wengi kuliko mataifa yote, maana mlikuwa wachache kuliko watu wote; bali kwa sababu BWANA anawapenda, na kwa sababu alitaka kuutimiza uapo wake aliowaapia baba zenu, ndiyo sababu BWANA akawaatoa kwa mkono wa nguvu, akawakomboa katika nyumba ya utumwa, katika mkono wa Farao, mfalme wa Misri. Basi jueni ya kuwa BWANA, Mungu wenu, ndiye Mungu; Mungu mwaminifu, ashikaye agano lake na rehema zake kwao wampendao, na kusika amri zake, hata vizazi elfu.”

Mungu alilichagua taifa la Israeli kuwa watu ambao kupitia kwao Yesu Kristo atazaliwa- mwokozi kutoka kwa dhambi na kifo (Yohana 3:16). Mungu kwanza aliahidi Masia baada ya Adamu na Hawa kuanguka katika dhambi ( Mwanzo mlango wa 3). Mungu baadaye alithibitisha kuwa Masia atakuja kutoka kwa uzao wa Abrahamu, Isaka, na Yakobo (Mwanzo 12:1-3). Yesu Kristo ndiye sababu kuu ya Mungu kuichagua Israeli kuwa watu wake malaamu. Mungu hakustahili kuwa na watu wateulie, lakini aliamua kufanya namna hiyo. Yesu alistahili kukuja kutoka kwa taifa la watu fulani na Mungu akachagua Israeli
​
Usitumie biblia reference kwa faida ya wote.

Maana kuna wengine humu jukwaani hawaamini katika baibo.

Tutumie common sense.
 
Wayahudi wameokoka na Kuponea :
Mbona hujamtaja Hitler? Alivyowateketeza hao jamaa. Jews ni kirusi hii dunia, hatutowahi pata amani ya kweli hawa jamaa wakiwa wanatawala. Hata Yesu walimkataa nashangaa why wakristo tunawashobokea hao jamaa. Kwenye agano jipya pia ishaandikwa kwamba taifa teule ni wote waliomfuata Mungu sio kanchi kamoja kama mnavyopotosha humu.
 
Wayahudi wameokoka na Kuponea :
  • Washindi Waashuru (722 KK)
  • Washindi wa Babiloni (586 KK)
  • Washindi wa Kirumi (70 BK)
  • Uhamisho kutoka nchi yetu (70 CE - 1948)
  • ⁠Karne za uraia wa daraja la pili
  • Sheria za ⁠Dhimmi (karne ya 7 na kuendelea katika milki za Kiislamu)
  • Kashfa za damu (karne ya 12 na kuendelea huko Uropa na Mashariki ya Kati)
  • Pogroms (karne ya 19-20)
  • Mauaji ya Kimbari (Maangamizi Makubwa, 1941-1945)
  • Kuhamishwa kutoka mataifa kama vile Uingereza (1290), Hispania (1492), Iraki (1950-1951), Lebanoni (miaka ya 1970), Algeria (1962)
  • Intifadha mbili (1987-1993, 2000-2005)
  • Masinagogi yaliyochomwa, mateso na dhuluma katika historia yote ya Kiyahudi.
  • Mashambulizi mengi ya kigaidi.
  • ⁠Shambulio kubwa zaidi la kombora katika historia (2024).
  • Milki ya Seleucid na Antiochus IV. (Hadithi ya Hanukkah).
  • Na Wakatoliki waliungana na Wanazi, dhidi ya Wayahudi. Angalia rekodi.
Tuko nyumbani katika Israeli. Labda ni wakati wa kukubali tuko hapa kukaa.
Mpaka yana wakuta haya maana yake hakuna taifa teule hapa, ni mipango tu inakataa na kukubali, Kama ni Mungu wa Israel basi ni US na Ulaya kwasasa
 
Mbona hujamtaja Hitler? Alivyowateketeza hao jamaa. Jews ni kirusi hii dunia, hatutowahi pata amani ya kweli hawa jamaa wakiwa wanatawala. Hata Yesu walimkataa nashangaa why wakristo tunawashobokea hao jamaa. Kwenye agano jipya pia ishaandikwa kwamba taifa teule ni wote waliomfuata Mungu sio kanchi kamoja kama mnavyopotosha humu.
Vyema kabisa.
Unaposema WANATAWALA, wanatawala wapi?
WAMEZUNGUKWA na watu wenye DINI YA AMANI , kwanini hao wenye dini za amani wasiwafundishe upendo?
Sijui dini ila "sijaona Wafuasi wa Luther "luther' wa-Rumi "Romans" kuwaua fulani ?

Kwani wanao watetea wayahudi ni sababu ya dini ?Kama ni dini South Afrika ni WAISDLAMU? mbona wamefungua kesi ICJ dhidi ya Israel?

#Wavaa kobasi ngumu kuelewa.
 
Mawazo ya ukakasi mawazo ya mtitio!

Jews hawakuwahi kupendwa majirani zao wote katika historia, Assyrians, Babylonians, Egyptians, Persians, Romans ,Arabs...

Kuna shida kubwa na hii jamaii nayo ni ku-exploit others kwa kisingizo Cha their tribal god!
"alah" unamuita "tribal god" ghosh!
 
Usitumie biblia reference kwa faida ya wote.

Maana kuna wengine humu jukwaani hawaamini katika baibo.

Tutumie common sense.
Common sense ndio mmetumia kuuza uridhi wenu kwa wazungu baada ya Mangungo, siwezi kuskilizza common, no research no right to speak!

Common sense yako una amini ndani ya miaka 60, una madini pekee duniani, una mlima, una mbuga , beach , kila aina ya madini, ardhi bikra ya kilimo zaidi ya 80% unalaumu mkoloni aliyeondoka zaidi ya miaka 60? Au hiyo akili ya kawaida unatumia chooni?
 
Israel ni taifa la kigaidi,linalopewa kiburi na wifi yao marekani! Huo uteule ni wakujiita kama kina mond walivyo marais!
 
Back
Top Bottom