Israel ready to help TZ in gas

Israel ready to help TZ in gas

Luggy

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2012
Posts
4,067
Reaction score
3,937
gas.jpg




Dar es Salaam. Israeli ambassador to Kenya Gil Haskel, has said his government is ready to support Tanzania so that it optimises benefits from its natural gas reserves.
In an exclusive interview with The Citizen, the envoy said Israel has the right technology that could be deployed to help Tanzania achieve economic gains from the sector.

Without the technology and expertise of its own, Tanzania will depend on major foreign oil and gas firms for the exploration and exploitation of the huge reserves, experts say.

But Mr Haskel said the success of Israel -- which helped Tanzania to set up its National Service (JKT) 50 years ago -- in the gas sector could be replicated in the country.

“Israel is further ahead on gas exploration. Israel has been dealing with gas issues for decades now and I, therefore, believe that we have something to offer to Tanzania in case we are requested to do so,” said Mr Haskel.


He said Israeli firms have enough experience and skills to share in the area, but this can only happen if the two states were to agree on the matter.

“I think it is something that could be discussed between the government of Tanzania and the State of Israel,” he said.

The envoy who was in the country to attend the commemoration of 50 years of the National Service, said Israel has been exploring off shore gas in the Mediterranean Sea.

Commenting on the commemoration of 50 years of the National Service, he said Israel was honoured to initiate the programme in July, 1963 and that the first batch included only 11 recruits from different regions in the country.

He said 50 years of the National Service also marks more than 50 years of good and close relationship between Tanzania and Israel.

“I am here in the country to mark the fruits of good relations between Israel and Tanzania, and I am happy that we are the ones who initiated the National Service programme in the country,” said





Israel ready to help TZ in gas - National - thecitizen.co.tz
 
Maadamu kuna faida kwa pande zote mbili, hiyo tunatakiwa kuchangamkia tenda sisi watz.
 
No thank u. , we are fine.. there's a reason we have palestinian embassy and not ur embassy mr balozi..

Actually hatusahau ile kauli ya waziri mkuu wa nchi yenu kutudharau nchi yetu...u racists bastards . saa hivi mmeona gas na uraniun mwajipendekeza..

Nyerere alijua tu jews sio watu wa kuwaamini wana ule mkono wa udokozi.
 
Tutapata wapi 20% kama tukiwa na wataalam wetu?
 
They should be welcome! Isarel ndo wako nyuma ya mafanikio makubwa na kiteknolojia duniani (Marekani na Urusi wanajua hilo). We need thier inpute in this regard.
 
Haya ngoja waje watusaidie wapalestine...hapo je maalim
Mimi siwapendi kihivyo wapelestina, ni Waarabu Wale Wale tu wanaolalamika ila wao Sudan na hata hapa Zanzibar wanaendeleza Ubaguzi. Nilichokitaka kusema kama Wewe ungekuwa mwelewa, Israel haiaminiki kuliko china, sababu, ni mandag ule ule wa West powers, kama tukikosana na Nchi yoyote ya Kizungu basi jua ni Israel ya Kwanza kutuadhibu kunyofoa tech yake, isipokuwa rafiki wa kumwamini kati ya rafiki zetu ni China kama ambavyo Jeshi Letu na la China Wana Udugu wa Kweli. Kama mpaka hapa hujanielewa basi nimekosea Mimi kujaribu kukuelewesha, na usiniite Maalim, Mimi ni Mwaanglicana wa Zanzibar
 
Ni bora hawa jamaa ambao siku ya siku watatuachia ujuzi kuliko kuyapa makambuni mengine yanayohitaji 10%, pia hawa jamaa hata ki-ulinzi wako juu sana.
 
Sasa umeona ni sababu gani twamwita Baba wa Taifa ehhh......Upunguze kutoa lugha za kejeli kwa Baba wa Taifa..

Hawa jamaa huwa ni wanafiki sana, eti wanamsifia Nyerere wakati kila siku wanamkashifu.
 
Sasa umeona ni sababu gani twamwita Baba wa Taifa ehhh......Upunguze kutoa lugha za kejeli kwa Baba wa Taifa..

Hahaha labda baba yako weye bt definetly not mine
 
Hawa jamaa huwa ni wanafiki sana, eti wanamsifia Nyerere wakati kila siku wanamkashifu.

Sisi huwa twaongea ukweli.. twasifia anapohitaji sifa na twa sema pale alipokosea.. na katika swala zima kuhusu uhusiano wetu na israel anahitaji sifa 100%
 
This ambasodor is stupid! Doesnt he know that Israel is the only country receive huge some of aid than any cuontry? e.g it gets 3Bilion USD annualy from US alone not mentioning EU...Nothing can be offered by this JEWS...we need to trade with South Korea, China, malasia,Blazil,India etc rether than US,UK,EU and their entity Israel...even IRAN has got this tech too Mr ambassodor...Mr ambasodor you should ask urself why there is no Israel Embassy in Tanzania the answer is WE DONT NEED YOU 100%
 
This ambasodor is stupid! Doesnt he know that Israel is the only country receive huge some of aid than any cuontry? e.g it gets 3Bilion USD annualy from US alone not mentioning EU... Nothing can be offered by this JEWS...we need to trade with South Korea, China, malasia,Blazil,India etc rether than US,UK,EU and their entity Israel...even IRAN has got this tech too Mr ambassodor...Mr ambasodor you should ask urself why there is no Israel Embassy in Tanzania the answer is WE DONT NEED YOU 100%
Wee kilaza bado unaishi stone age unaonekana na huijui Israel,kama sio hivyo ni udini tuu unakusumbua
 
Ni bora hawa jamaa ambao siku ya siku watatuachia ujuzi kuliko kuyapa makambuni mengine yanayohitaji 10%, pia hawa jamaa hata ki-ulinzi wako juu sana.

tatizo kinachowaponza wabongo tunapenda mulele badala ya kufikiria tutajilinda vp unategemea ulinzi wa mwenzio ,ujuzi wa bure na wapalestina nao walikua hivyohivyo leo wanalia MUISRAEL ni mbinafsi hatukuhitaji kwa lolote sana sana labda vibaraka wako watawapokea . Na ndio nchii hii itakapogawanyika pande mbili haikubaliki .
 
ukijiondoa katika box la udini ungeona faida na hasara tuzipatazo toka israel ukianza na hotel ya kilimanjaro,77,jkt ........palestine wametusaidia nini ?.


udini gani niliozungumzia kwenye hii thread .... Mbona mpo sensitive hivo .... Nawala sijazungumzia kwamba tunataka waje wa palestine ... Nimesema we are fine .. Kwanza hatuwahitaji ndio maana hata ubalozi wao hatuna na nampongoza nyerere kwa hilo hawa jamaa ni washe.nzi sana..

Sijasema dini ya mtu .. Actually jews they are not christians hope sija offend any one

 
tatizo kinachowaponza wabongo tunapenda mulele badala ya kufikiria tutajilinda vp unategemea ulinzi wa mwenzio ,ujuzi wa bure na wapalestina nao walikua hivyohivyo leo wanalia MUISRAEL ni mbinafsi hatukuhitaji kwa lolote sana sana labda vibaraka wako watawapokea . Na ndio nchii hii itakapogawanyika pande mbili haikubaliki .


si-hivyo mkuu hili bado ni taifa dogo ambapo kiteknolojia bado tutakuwa tegemezi tu, hata misri unayoina leo bado temezi kijeshi mfano hv karibuni walisaini msaada wa kijeshi na marekani napia wanategemea kupata msaada mwingine wa kutengenezewa vinu vya nyuklia na huyo marekani, pakistani yenye nyuklia teknoloji bado inafadhiliwa na marekani.

Tusihusishe misaada tunayopewa na itikadi zao, mfano ugomvi wa palestine na israel, hatutakiwi kuwa mstari wa mbele kuushabikia sana, cheki mfano kama sikosei palestina asili yake ni misri lakini leo hii misri anauhusiano na israel wa mojakwamoja kama kibalozi na kijeshi na maranyingine wanashea hadi intelijenzia zao za usalama. sasa ikiwa hawa jamaa ndio walikuwa waanzilishi wa JKT hapa TZ kwann tusihitaji misaada yao tena kama haina mashariti makali kama wengine, China? tutatoa 10% hadi lini? umefika wakati kwa sisi waTZ kuamka.
 
Back
Top Bottom