Sijali
JF-Expert Member
- Sep 30, 2010
- 2,700
- 1,857
Wee kilaza bado unaishi stone age unaonekana na huijui Israel,kama sio hivyo ni udini tuu unakusumbua
Hebu mie pia nifahamishe, udini huu uliokurupuka kuulaani ni udini gani? Unakusudia Koba ni Catholic na ndio maana? Maana ni Wakatholiki ndio wenye ugomvi wa zama na Wayahudi. Hivi sasa imekuwa kinyume chake baada ya Wayahudi kupata nguvu duniani. Watu kama nyie aghalabu hamjui Kiingereza, lakini tafuta mtu akufasirie hii:
How The Jews Mock Jesus Christ - YouTube
Na kama haijatosha, tazama hapa:
Mocking Jesus on Israeli Zionist TV -
Ama kama unakusudia Uislamu, kwa kweli Waislamu hawana 'inherited' chuki dhidi ya Wayahudi. Soma historia ya Uislamu utaona kuwa walikuwa wakiishi bega kwa bega. Vita vilivyotokea baina yao ni kwa sababu za kisiasa za Wayahudi kuvunja ahadi yao-kama kawaida- na kuamua kuwasaidia maadui waliokuja kupigana na Waislamu.
Ama ya Wapalestina, sababu aidha ni za kisiasa na hasa baada ya Israeli kujitangazia uhuru katika ardhi za Wapalestina. Otherwise, mbona kulikuwa na Wayahudi wengi tu wakiishi Misri, Yemen, Iraq, Syria kabla ya mwaka 1948? Hata hivi sasa kuna Wayahudi kibao huko Morocco, na wengi zaidi Iran.