Israel Netanyau Aimaliza Hamas na Kuifananisha na ISIS

Israel Netanyau Aimaliza Hamas na Kuifananisha na ISIS

Status
Not open for further replies.
Kuanzia 1967 ndipo tulipoanza kusikia Palestina kama kuna watu wanaoitwa wapalestina huko nyuma hakukuwa na watu at taifa lililoitwa Palestina ngoja nisubiri niambiwa kiongozi wa kwanza wa palestina alikuwa nani.
Kiongozi wa kwanza wa wapalestina alikuwa nani na dola yao ilianza lini na mipaka yake ilikuwa ipi?
Israel imekiwapo duniani kwa maelfu ya miaka na ramani yake ipo na viongozi wake wanafahamika
 
kahtaan

Wakati mwingine mtu kabla ya kukashfu imani ya mwenzako ulitakiwa kwanza uangalie kama huko uliko ni sahihi. Makundi yote ya Kigaidi yanadai yanautetea Uislamu na Israel na Mataifa ya Magharibi yanapoyashughulikia eti mtu anakana anadai sio Uislamu bali wamepandikizwa na Marekani. Hivi huu uongo na ujinga mtauacha lini? Boko Haram, Al Qaeda, Wataliban, Hizbollah ni makundi ya Magharibi?

Makundi yote haya siku zote hushadadia kwamba yanamtetea mungu wenu allah na baadhi ya Waislamu wengi mnawashabikia leo hii eti mnataka kuvaa kilemba cha ukoka kwamba ninyi muwasafi ilhali mifano tunayo hata hapa hapa nchini?

Sasa ndio umetoa point gani hapa?

Yaani nyie wagalatia busara zenu zoote kama kuku.

Wale machangudoa wanapoendeshwa na dume la nguvu utaskia wanalia "yesu wangu ..yesu wangu".
Sasa nakuuliza! Hilo tendo lao la ngono linahusiana nini na yesu wa msalaba?

Pili.
Kuna makundi zaidi ya 30 ya Kigaidi Duniani YANAUA na KURIPUA watu KWA JINA LA YESU! Umeshawahi kusikia Sisi waislamu Tukiwalaumu WAKRISTO kwa Hilo? ?.

Na sababu kuu ni kuwa SISI TUMESOMA! Tunaufahamu ukweli!
Nyie wengi wenu ni Akili Kuambiwa tu.

Ndio maana mpaka leo Mnaabudu Mzungu. Na mnaacha kutumia maji na mnatawazia Makaratasi ili mfanane na wazungu.

Jitu zima linavaa tai jua kali na makalio yote yametapakaa kinyesi!
Yoote hii ni kutaka uzungu.

Imani yako imekuamrisha KUUA WATU OVYO.
Ushahidi HUU HAPA.

Kill People Who Don't Listen to Priests

----Anyone arrogant enough to reject the verdict of the judge or of the priest who represents the LORD your God must be put to death. -Such evil must be purged from Israel.--(Deuteronomy 17:12 NLT)


-Kill Witches

----You should not let a sorceress live.--(Exodus 22:17 NAB)


-Kill Homosexuals
----"If a man lies with a male as with a women, both of them shall be put to death for their abominable deed; they have forfeited their lives."- (Leviticus 20:13 NAB)


-Kill Fortunetellers

----A man or a woman who acts as a medium or fortuneteller shall be put to death by stoning; they have no one but themselves to blame for their death.- (Leviticus 20:27 NAB)


-Death for Hitting Dad

----Whoever strikes his father or mother shall be put to death.--(Exodus 21:15 NAB)


-Death for Cursing Parents

----If one curses his father or mother, his lamp will go out at the coming of darkness.--(Proverbs 20:20 NAB)

--- 2)-All who curse their father or mother must be put to death.- They are guilty of a capital offense.- (Leviticus 20:9 NLT)


-Death for Adultery

----If a man commits adultery with another man's wife, both the man and the woman must be put to death.- (Leviticus 20:10 NLT)


-Death for Fornication

----A priest's daughter who loses her honor by committing fornication and thereby dishonors her father also, shall be burned to death.- (Leviticus 21:9 NAB)


-Death to Followers of Other Religions

----Whoever sacrifices to any god, except the Lord alone, shall be doomed.--(Exodus 22:19 NAB)


-Kill Nonbelievers

----They entered into a covenant to seek the Lord, the God of their fathers, with all their heart and soul; and everyone who would not seek the Lord, the God of Israel, was to be put to death, whether small or great, whether man or woman.- (2 Chronicles 15:12-13 NAB)


Na hii hapa ni List Hii ya Makundi ya KIGAIDI yanayochinja Watu kwa Jina La Yesu kwa kutekeleza MAANDIKO HAYO HAPO JUU.

Army of God - USA (early 1990s-present)-
-The Lambs of Christ - USA (1998)--Irish National Liberation Army - UK (1974-Present)-Irish People's Liberation Organisation - UK (1986-1992)--Irish Republican Army - Northern Ireland (1922-1969)-Official IRA (1969–present)-Provisional Irish Republican Army-Ulster Volunteer Force-'Orange Volunteers-United Liberation Front of Asom-ETA (Basque Fatherland and Liberty) - Spain-Liberation Tigers of Tamil Eelam (LTTE, aka Tamil Tigers) - -Sri Lanka-National Front for the Liberation of Corsica (FLNC)-
-Corsican separatist-Action Directe (AD), an anti-NATO organization--Antifascist Resistance Groups October First (GRAPO)
-Spain (1975-present)-New People's Army - Philippines-Red Army Faction (RAF) aka Rote Armee Fraktion aka-
-Baader-Meinhof Group - Germany (1970 – 1993)--Revolutionary Armed Forces of Colombia (FARC) - Colombia-Aryan Nations - United States[2] (1970s-)--Charles Martel Group - France (1973-83)[2]--The Covenant, The Sword, and the Arm of the Lord (CSA) - -United States[2] (1971-)--Ku Klux Klan - United States (founded in 1865 and revived several times since).-Masada Action and Defense Movement - France (1988-89). -French racists pretending to be Zionist radicals.


Tumieni Kichwa Kufikiri. Sio makalio yalijazia vinyesi!
 
Last edited by a moderator:
HAMAS+ISIS+BOKOHARAM+ALSHABAB+JANJAWEED=ALQUIDA Haya yote ni matawi tu lakini yako katika mti mmoja tu wa wauaji wakubwa,lakini watu wengi wameamua kujitoa ufahamu na kurusha lawama kwa Marekani wakaacha mzizi wa mauaji ukiwatafuna waarabu wenyewe.
israel is worse than ISIS ni basi tu kwamba wako on the good side of the big brothers
 
Kipofu wa maandiko anafundisha watu maandiko= na wote kuangukia shimoni maana wote hawajui maandiko wamebaki tu kuyapotosha.
 
Angalia picha upate Mwanga. GHIBUU , hata Netanyahu ni mtu wa Ulaya. Baba yake kazaliwa Poland.

5296_1022753585673_1730242860_49507_5206647_n.jpg
a974_carter_zia_brzezinski_2050081722-20904.jpg


GHIBUU

da nyie watu ni ngumu kuwaelewa kabisa!!! hivyo vikundi vya waislam wenye siasa kali vimekuwa vingi sana (al qaeda, al shaabab, mjahedeen, boko haram, etc), ina maana vyote kaanzisha USA? kama ni hivyo mbona waislamu duniani kote mnavishabikia? kahtaan, FaizaFoxy, Ritz, Kikwajuni One
 
Last edited by a moderator:
Bora kuota kuliko kusoma hadith za abunuasi.... Islam ni janga la dunia na ndio maana wanatumikishwa kama misukule tu..... wanamafuta lakini wakristo wanapanga bei.... wana hiji makka ulinzi toka marekan ...... hata biblia ilishasema Ishmael atamtumikia isaka mwana wa halali. So ninyi kamwe hamtashinda
 
HAMAS+ISIS+BOKOHARAM+ALSHABAB+JANJAWEED=ALQUIDA Haya yote ni matawi tu lakini yako katika mti mmoja tu wa wauaji wakubwa,lakini watu wengi wameamua kujitoa ufahamu na kurusha lawama kwa Marekani wakaacha mzizi wa mauaji ukiwatafuna waarabu wenyewe.

We ni mlemavu wa fikra! Huna ulijualo zaidi ya kuropoka tu!
Hivyo vikundi vyote ulivyovitaja hapo juu Kila kimoja kina lengo Tofauti lkn kwa upeo wako mdogo wa elimu unawajumuisha kwa pamoja.

Ndio maana mara mseme mungu wenu kajiua mwenyewe mara paulo aseme wayahudi wamemuua mara biblia iongezee kuwa Alijitoa muhanga ili wabakaji na walawiti wote waingie mbinguni.

Make up your mind galatians!
You are totally insane!
 
Huyo Nyau anatapatapa tu kashindwa kuwamaliza Hamas kama alivyo fikiri - katuma makomando wake kutoka Golani brigade wakadundwa na wakabaki ukingoni mwa Ghaza wakishambulia kwa ndege na mizinga. Nyau Kawavaisha askari pampas mpaka kwenda kujisaidia walikuwa wakiogopa. Siku ya mwisho wa vita baada ya mapatano kamanda wa Hamas alitowa kwenye TV ya Israel akiwambia waisraeli kuwa sasa Hamas na sio Netanyahu au jeshi la Israeli tunawaruhusu kurudi manyumbani ( toka kwenye mahandaki ) kwenu.
 
mnasimamia hukumu kwa kuwachinja wenzenu kama kuku?

Yesu ndio aliyotuletea panga la kuchinjia!
Anasema ktk
MATHAYO 10:34.
Msidhani ya kuwa nimekuja kuleta amani duniani; la! Sikuja kuleta amani, bali upanga.-

Na baadhi yetu kwa kuogopa vita tukamlalamikia kuwa hatuna uwezo wa kununua MAPANGA!

Yesu Hakukata tamaa, akaendelea kuhimiza ktk
LUKA 22:36 kuwa naye asiye na upanga, na auze joho yake akanunue.-

Yaani Yesu anataka kuhakikisha Kuwa kila Mtu ANA UPANGA kama yeye aliotuletea.

Sasa unamlaumu mfuasi hali ya kuwa Unamsifu KIONGOZI WAO?

We kweli mbulumbundu.
 
donniebrasco

Ni kweli Wayahudi wengi hawakumkubali Yesu na bado dini ya Kiyahudi ipo mpaka leo hilo hakuna aliyepinga. Lakini Wayahudi ni Taifa teule la Mungu na kutomkubali Yesu kulitabiriwa na Nabii Isaya yapata miaka 800 kabla ya ujio wa Yesu mwenyewe. Soma Isaya 7:14, Isaya sura ya 53 utapata juu ya kutabiriwa kwa Yesu. Na kwa Wayahudi kumkataa Yesu imekuwa ukombozi kwa sisi watu wa mataifa ambao sio Wayahudi. Pamoja na yote hayo Wayahudi ni Taifa teule la Mungu kutokana na ahadi aliyotoa Mungu kupitia Ibrahim, Isaka na Yakobo na ndio maana mitume na Manabii wote wametokea kwao maana wakovu halisi hutoka kwa Wayahudi na si vinginevyo. Ndio maana wakati mwingine nasema kabla ya kusikia kitu fulani kwa kukremishwa na kukijaza kichwani ni lazima wewe mwenyewe utafakari ukweli wake. Pamoja na kwamba Wakristo hatuamini kwamba Isa anayetajwa kwenye Quran ya Mohammad ndio Yesu wa Biblia lakini ninyi Waislamu mnaamini hivyo. Sasa kama unaamini kwama Isa ndio Yesu inamaana unapingana na Quran yako inayosema kwamba Nabii Isa alipaa mbinguni na atakuja kurudi tena tofauti na Mohammad unayemwamini ambaye alikufa kifo cha kawaida kama mimi na wewe tu na tena mpaka leo haijulikani kama yuko peponi au jehanam.

Ina ukombozi gani wewe unaeabudu SANAMU LA MZUNGU?

Huko ndiko kukomboka? Sanamu linachongwa pale Mwenge na wale wamasai halafu wewe Unalipigia goti.
Hio ndio akili? Au huo ndio ukombozi?

Amkane wagalatia. Kiyama haiko mbali.
Moto wa Mungu ni mkali mno.
 
Last edited by a moderator:
Yesu ndio aliyotuletea panga la kuchinjia!
Anasema ktk
MATHAYO 10:34.
Msidhani ya kuwa nimekuja kuleta amani duniani; la! Sikuja kuleta amani, bali upanga.-

Na baadhi yetu kwa kuogopa vita tukamlalamikia kuwa hatuna uwezo wa kununua MAPANGA!

Yesu Hakukata tamaa, akaendelea kuhimiza ktk
LUKA 22:36 kuwa naye asiye na upanga, na auze joho yake akanunue.-

Yaani Yesu anataka kuhakikisha Kuwa kila Mtu ANA UPANGA kama yeye aliotuletea.

Sasa unamlaumu mfuasi hali ya kuwa Unamsifu KIONGOZI WAO?

We kweli mbulumbundu.

Daaaah! Hakyanani...
 
HAMAS+ISIS+BOKOHARAM+ALSHABAB+JANJAWEED=ALQUIDA Haya yote ni matawi tu lakini yako katika mti mmoja tu wa wauaji wakubwa,lakini watu wengi wameamua kujitoa ufahamu na kurusha lawama kwa Marekani wakaacha mzizi wa mauaji ukiwatafuna waarabu wenyewe.

Ni kweli, hayo makundi yalianzishwa kudhoofisha warabu... sasa yameota mapembe

a wrong strategy, kama ile ya Arab Spring ilivyofeli
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom