Iran yamnyonga Hossein Pedaran kwa ujasusi

Iran yamnyonga Hossein Pedaran kwa ujasusi

Echolima1

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2019
Posts
9,329
Reaction score
7,790
Iran imemuua Hossein Pedaran, ambaye alipatikana na hatia ya kupeleleza Mossad ya Israeli na kutoa taarifa nyeti kuhusu vituo vya kijeshi na makombora katika jimbo la Isfahan. Kulingana na mahakama ya Iran, Pedaran alitoa taarifa kuhusu maeneo ya kijeshi, wafanyakazi na maeneo ya makombora kwa ajili ya fidia ya kifedha.

Mamlaka yanasema baadhi ya taarifa hizo zilihusiana na maeneo yaliyoshambuliwa baadaye wakati wa vita vya Israeli na Iran vya Juni 2025. Hukumu yake ya kifo ilithibitishwa na Mahakama Kuu ya Iran kabla ya kunyongwa.

Mamlaka ya Iran yalisema zaidi kwamba upekuzi katika nyumba ya Pedaran uligundua daftari lililokuwa na taarifa za makombora zilizofichwa sana, vifaa vya kuhifadhia vilivyosimbwa kwa njia fiche na vifaa vya upigaji picha wa siri.

Wanasema alikuwa ameacha kuwasiliana na Mossad kabla ya vita vya 2025 lakini alijaribu kuanzisha tena mawasiliano kupitia Telegram baada ya mapigano kuanza, muda mfupi kabla ya kukamatwa kwake.

1789974066833.png

===============

ran has executed a man it accused of passing information about missile sites in Isfahan to Israel's Mossad, the judiciary said on Saturday, the latest in a series of espionage executions that rights groups say rest on confessions extracted in detention.

The judiciary's news agency, Mizan, identified him as Hossein Pedaran and said he had been convicted of espionage and intelligence cooperation with Israel and sentenced to death, with the sentence upheld by the Supreme Court. He had been arrested in Isfahan on charges related to the war.

Mizan published a long account of what it described as Pedaran's confessions. According to that account, he first messaged the CIA offering to cooperate and received no reply, then contacted Mossad and was answered days later by an officer who introduced himself as "Ben" using a Dutch WhatsApp number.

The agency said he sent encrypted reports on military facilities and on staff who worked at them, including personal details and their spouses' phone numbers, used numerous SIM cards registered to others, and was given a remote-control device capable of taking hidden photographs.

It said he was paid in euros collected from a magnetic box behind a guardrail near a Tehran bridge and, on another occasion, from a coffee shop bathroom, and that a notebook on missile subjects marked "highly confidential" was found at his home.

Mizan said Pedaran had cut contact before the war and tried to reach Mossad again by Telegram once it began, and was arrested. It said he had a lawyer, that a forensic examination found no impairment of his judgment, and that the court held his information had contributed to strikes in which personnel were killed or wounded.

Iran has executed at least a dozen people on espionage or Mossad-collaboration charges since the June 2025 war with Israel, according to human rights groups, and the pace has increased since the recent war began in February.


Source: Iran International
 
Matendo yake yamesababisha jamii yake ya Iranian kuuwawa mpaka Watoto wadogo
kwa kutoa siri za nchi yake zawadi yake ni Kifo tu✍️
Matoto ya kipalistina nayo acha yaendelee kulambishwa mchanga kwasababu ni future terrorists na terror breds yauwawe tu yote.

NO MERCY!

adriz de mbusii
 
Matoto ya kipalistina nayo acha yaendelee kulambishwa mchanga kwasababu ni future terrorists na terror breds yauwawe tu yote.

NO MERCY!

adriz de mbusii

Sawa iwe ivyo kwa mtazamo wako

Lkn Wapalestina kwa Sheria za Umoja wa Mataifa pale walipo leo wapo kwenye
Ardhi yao
kuuwawa kwao
Ni kinyume cha Sheria
Na kuporwa Ardhi yao pia ni kinyume cha Sheria

Palestine itakombolewa Mungu akupe uhai tu mbele ya
Macho yako

yani
Kwasasa Iranian inatumia kadhia ya Palestine kupata kuungwa mkono na Jamii kubwa ya Dunia
Kwamba yeye ndio mtetezi wa watu wa Palestine wanaouwawa kinyume cha Sheria

Wakishapata Sapoti ya kutosha
Vibalaka kwa Kiarabu wataanza wao kwanza kukimbia kwenye Ardhi za Waarabu

Kisha watafata Waisrael FAKE watafurushwa mbele ya
macho yako!!

Iranian inesema operations zote zinaweza kukamilika ndani ya miaka 15 tu ikiwemo kufukuzwa wa Israel ✍️
 
Sawa iwe ivyo kwa mtazamo wako

Lkn Wapalestina kwa Sheria za Umoja wa Mataifa pale walipo leo wapo kwenye Ardhi ya kuuwawa kwao
Ni kinyume cha Sheria
Na kuporwa Ardhi yao pia ni kinyume cha Sheria

Palestine itakombolewa Mungu akupe uhai tu mbele ya
Macho yani
Kwasasa Iranian inatumia kadhia ya Palestine kupata kuungwa mkono na Jamii kubwa ya Dunia
Kwamba yeye ndio mtetezi wa watu wa Palestine wanaouwawa kinyume cha Sheria

Wakishapata Sapoti ya kutosha
Vibalaka kwa Kiarabu wataanza wao kwanza kukimbia kwenye Ardhi za Waarabu

Kisha watafata Waisrael FAKE watafurushwa mbele ya
macho yako!!

Iranian inesema operations zote zinaweza kukamilika ndani ya miaka 15 tu ikiwemo kufukuzwa wa Israel ✍️

Hiyo ya kusema Iran inaungwa mkono na jamii kubwa ya kimataifa ni uwongo mkubwa. Ni nchi gani zinaiunga mkono Iran? Iran ndiyo nchi yenye maadui wengi Duniani kuliko nchi yoyote. Iran ndiyo nchi inayoongoza kuwa na wakimbizi wengi Duniani kuliko nchi yoyote.
Wapalestina walikuwa wakiungwa mkono na mataifa mengi kabla ya Hamas. Uungwaji mkono huo ulipungua sana baada ya Iran kuanzisha kundi la kigaidi la Hamas. Wapalestina walikuwa wamekndoka kwenye hatua ya kuuawa, walikuwa kwenye mamlaka huru yenye serikali yaje, Hamas ikaja kuharibu kila kitu.
 
Matendo yake yamesababisha jamii yake ya Iranian kuuwawa mpaka Watoto wadogo
kwa kutoa siri za nchi yake zawadi yake ni Kifo tu✍️
Ndiyo maana Ayatollah Ali Khamenei aliangamizwa bila huruma!!
 
Hiyo ya kusema Iran inaungwa mkono na jamii kubwa ya kimataifa ni uwongo mkubwa. Ni nchi gani zinaiunga mkono Iran? Iran ndiyo nchi yenye maadui wengi Duniani kuliko nchi yoyote. Iran ndiyo nchi inayoongoza kuwa na wakimbizi wengi Duniani kuliko nchi yoyote.
Wapalestina walikuwa wakiungwa mkono na mataifa mengi kabla ya Hamas. Uungwaji mkono huo ulipungua sana baada ya Iran kuanzisha kundi la kigaidi la Hamas. Wapalestina walikuwa wamekndoka kwenye hatua ya kuuawa, walikuwa kwenye mamlaka huru yenye serikali yaje, Hamas ikaja kuharibu kila kitu.
Ukiwa unadanganya watu uwe unaangalia na watu unaowadanganya kama ni vilaza ama sio vilaza
Kwa sasa Palestine ndio inaungwa mkono zaidi duniani kuliko wakati mwengine wowote ule takwimu zote duniani zina sema hv
Kwasasa wanasiasa ndio wanatia uzito ila wananachi kama wananchi wengi kwa %kubwa wanaisapoti kadhia ya Palestine
Kwenye suala la iran na wakimbizi Iran inawakimbizi wengi kwa upande upi kwakuwapokea ama kwa kukimbia nchi yao kama kwa kuwapokea upo sahihi sababu ni nchi ya tatu ama ya pili kwa kuhost wakimbizi wengi na wengi wao wanatokea Afghanistan
Kama kua wairan wengi wanakimbia nchi yao hizi takwimu zako kawapelekee vilaza sio sisi kwa nchi zinazokimbiwa sana na raia wao Iran haipo hata kwenye top 20 uache kutuona sisi vilaza kama wewe
Takwimu za UNHCR Iran ina wakimbizi wasiozidi 150k nchi yenye watu 90M
usituone sisi vilaza kijana uwe na heshma na jukwaa
Na nchi zinazoiunga mkono Iran duniani zipo nyingi sana sio kama unavyo tulisha matango pori
Iran inachukiwa na marekani na shoga zake wa ulaya na baadhi wa mido ist
Ila afrika na Asia kwengine America kusini Iran ina uhusiano mzuri na watu
Au kwako jamii ya kimataifa ni ulaya na marekani?
 
Sawa iwe ivyo kwa mtazamo wako

Lkn Wapalestina kwa Sheria za Umoja wa Mataifa pale walipo leo wapo kwenye
Ardhi yao
kuuwawa kwao
Ni kinyume cha Sheria
Na kuporwa Ardhi yao pia ni kinyume cha Sheria

Palestine itakombolewa Mungu akupe uhai tu mbele ya
Macho yako

yani
Kwasasa Iranian inatumia kadhia ya Palestine kupata kuungwa mkono na Jamii kubwa ya Dunia
Kwamba yeye ndio mtetezi wa watu wa Palestine wanaouwawa kinyume cha Sheria

Wakishapata Sapoti ya kutosha
Vibalaka kwa Kiarabu wataanza wao kwanza kukimbia kwenye Ardhi za Waarabu

Kisha watafata Waisrael FAKE watafurushwa mbele ya
macho yako!!

Iranian inesema operations zote zinaweza kukamilika ndani ya miaka 15 tu ikiwemo kufukuzwa wa Israel ✍️
Yafe tu yote hayo matoto ya kipalestina bila huruma. Pia mieanawake yao nayo iuliwe yote tu kwa sababu ni mijinga kukubalikutombwa na kupeba mimba za magaidi na kuzaa magaidi.

Israel don't sort just kill them all!

NO MERCY!

Bwana Utam

adriz de mbusii
 
Hiyo ya kusema Iran inaungwa mkono na jamii kubwa ya kimataifa ni uwongo mkubwa. Ni nchi gani zinaiunga mkono Iran? Iran ndiyo nchi yenye maadui wengi Duniani kuliko nchi yoyote. Iran ndiyo nchi inayoongoza kuwa na wakimbizi wengi Duniani kuliko nchi yoyote.
Wapalestina walikuwa wakiungwa mkono na mataifa mengi kabla ya Hamas. Uungwaji mkono huo ulipungua sana baada ya Iran kuanzisha kundi la kigaidi la Hamas. Wapalestina walikuwa wamekndoka kwenye hatua ya kuuawa, walikuwa kwenye mamlaka huru yenye serikali yaje, Hamas ikaja kuharibu kila kitu.

Sikia ndugu Iranian inaweza wkt wowote kuisambalatisha iyo Israel

Lkn Wairani ni watu wenye Akili sana Duniani

Wanafanya mambo kwa mpangilio wenye kutumia fursa vyema
Sikia.

Pale Pakistan jana kumetokea BOOM

Waislamu wa Shia wanawindwa sana kwanzia Pakistan mpaka Afghanistan
Kwanini ❗️

Kimtazamo Waislamu wa Suni ambao ndio wengi Duniani wanawaona Waislamu wa Shia kama Wanafiki na wanapotosha Dini yenyewe ya Kiislamu kwenye kuelewa maana ya kile
kimeandikwa

Pamoja na Waislamu wa Suni kuwa wengi Duniani nchi zenye nguvu kama Misri Uturuki Saudi Arabia Indonesia Malaysia nk
Waislamu na Waraabu kwa wingi wao kidonda chao kikuu kwasasa ni Israel

Iranian inajua kizazi cha Waislamu wa Suni kwanzia vijana wasasa mpaka kizazi chenye umri kufikia miaka 70 chote kinaumizwa sana na Israel 👈

Lkn nguvu za kutatua tatizo hawana kwasasa
So matendo ya kikatiri ya Israel kwa Wapalestina
kwanamnamoja
Iranian inayatumia kujijenga kwa Waislamu wa Suni kama yeye ndio mtetezi pekee wa Palestine kidonda cha Waislamu
wengi Duniani👈

na wale wapenda Amani Duniani

Kama umenielewa nje ya Israel
Waislamu wa Suni Duniani wataelekeza nguvu zao kuisakama Iran 👈

ndiomana Pakistan Mabomu ayaishi kwenye maeneo wapo SHIA kwenye misikiti yao Shia wanawindwa Mashuleni kwenye Arusi zao nk
kila mkusanyiko wa Mashia
ni Hatari 😥😥

So Iranian kama kuishinda Israel mikakati yake sio sasa👈

kwanza Kuwafitinisha Tawala za Kiarabu na Wananchi wao waiyone Iranian ndio Mtetezi wa kweli wa Palestine
Kuungwa mkono kwa Iranian mpaka na Waarabu vijana na Waislamu wa Dunia ni Ushindi mkubwa kwa Iranian

Manake Tawala za Kiarabu jiran yake atazifagia na kuweka Vibalaka wake ili kuongoza aya Mataifa mfano wa Iraq kwasasa Iranian inaushawishi mkubwa pale
Sasa bado Kuwait Bahrain UAE Qatar Misri Morocco

Saudia Arabia
Na Israel zinaweza kuchukuliwa kwa kufatana !

Kwanini ni muhimu kwa Iranian kuziangusha kwanza Tawala za kisuni jiran yake kabla ya Israel

Fahamu kumbuka nje ya
Israel 👈
adui mkuu wa Waislamu w Suni ni Iran sio mwengine yoyote 👈

Wenye Elimu kubwa ya Kidini ya Kiislamu wanasema Iranian ndio Wayahudi Og wale wapo kwenye Vitabu vitakatifu vyote manake ndio wenye Akili zaidi Duniani 👈

miaka ijayo ya mbele sana
baada kuzikwa kadhia ya Israel FAKE yasasa👈

na kutokea apo kutazaliwa Iranian ambao ndio sehemu ya Makabila ya Bani Israel OG lilipo kwenye Vitabu vitakatifu 👈

Watatawala kwa mkono wa Chuma ilo eneo lote la Mashariki ya Kati mpaka Israel yasasa👈

Swali je watashindwaje
Kushindwa kwa Iranian ni kutokea kwa vijana wa kisuni Mujaidini
kizazi kipya cha Vijana kitakuta adui yao mkuu ni Iranian👈

so watajielekeza kupambana na Iranian tu mpaka mwisho Iranian watashindwa 👈

So Iranian inatumia fursa vizuri kimkakati na Israel inajua Ajenda ya Iranian kwamba lengo lao sisi ni wa mwisho kuliwa na SIMBA 👈

Iranian kamwambia tu Israel kwasasa usipige mji mkuu Beirut
Toka apo mpaka sasa Israel imeacha kupiga Beirut 👈

Na kwakua Israel ishajipima mara kadhaa na Iranian mwisho wanakimbia Vita
wenyewe❗️

Israel kwasasa imegundua bado hawezi kupigana na Iranian imebidi kuwacha Vita👈

Na walijua Iranian watawaacha kuwashambulia Sababu ile nimewaambia
Israel inadijua yeye inatumika na Iranian kupata Ushawishi zaidi kwenye iyo Kanda👈

Lkn Israel hii Fake sio wajinga kiivyo wanatumia kila nafasi ipo mbele yao wakijaribu nawao kutafuta mikakati ya kuishinda Iranian👈

ikiwemo kumchelewesha Iranian kuyatwaa Mataifa ya
Kiarabu!👈

Israel inatoa misaada popote kumzuiya Iranian
kuweka kibalaka kama pale Iraq wasiende na kwengine👈

Madai yako je Iranian imefanikiwa au lah
kwenye Ushawishi ❗️

Iranian imefanikiwa sana kwenye Mikakati ya Ushawishi Duniani uku yeye akionekana yupo Mstari wa mbele kuipigania PALESTINE

Tumeona kwa mara ya Kwanza Maandamano makubwa Kwenye Mataifa ya miji ya Ulaya na MAREKANI 👈

kwenye Universities nyingi na zenye hadhi kubwa Duniani wakisapoti PALESTINE

Kabla yake Maandamano yalikuwa kwenye nchi za Kiislamu tu👈

Leo yoyote ukimuuliza ni nchi gani yenye kuipigania PALESTINE utajibiwa ni Iranian 👈

Mana niyeye tu pakeyake mwenye uwezo wa kuiitwanga miji ya Israel kutokea kwake nyumbani❗️ ndio pekee mwenye
kufanyaga ivyo👈

Hamas sio zao la Iranian ❌️

Ni zao la Mossad ya
Israel ✅️

Lkn Mossad baadae wakakosa Udhibiti wake ❗️

Qatar wakaitwaa na kuifoundation kipesa nk. ✍️
 
Yafe tu yote hayo matoto ya kipalestina bila huruma. Pia mieanawake yao nayo iuliwe yote tu kwa sababu ni mijinga kukubalikutombwa na kupeba mimba za magaidi na kuzaa magaidi.

Israel don't sort just kill them all!

NO MERCY!

Bwana Utam

adriz de mbusii

Iranian wanaitumia Israel kama fagio la majirani zake tawala za Suni ukija kung'amua ilo ndio utaelewa kwanini Israel kaacha kupiga Beirut
tangu kaonywa na Iranian 👈
 
IRANIAN ni Taifa lenye Nguvu kubwa na Akili kubwa kwenye eneo lote
Matendo yake yanaendana na ukweli halisi ✍️
 
Iranian wanaitumia Israel kama fagio la majirani zake tawala za Suni ukija kung'amua ilo ndio utaelewa kwaninj Israel kaacha kupiga Beirut tangu kaonywa na Iranian 👈
Haya mkuu sikupingi .
 
Yafe tu yote hayo matoto ya kipalestina bila huruma. Pia mieanawake yao nayo iuliwe yote tu kwa sababu ni mijinga kukubalikutombwa na kupeba mimba za magaidi na kuzaa magaidi.

Israel don't sort just kill them all!

NO MERCY!

Bwana Utam

adriz de mbusii
Unawaonea donge wanawake wa kipalestina unatamani wewe ndio ungekua wao 😀
 
Back
Top Bottom