Israel ndio ilioanzisha vita

Israel ndio ilioanzisha vita

Status
Not open for further replies.
Hawa ndio Jewish;
 

Attachments

  • 1405319606702.jpg
    1405319606702.jpg
    125.7 KB · Views: 141
Israel ndio imeanzisha vita (hii ya Gaza) na mpaka sasa wanaendelea kushambulia mji wa Gaza (ambao umetawaliwa na Israel kwa mabavu, wengi hawajui haya, hii si vita ya baina ya inchi mbili, hii vita baina ya wakoloni na free fighters wanaopigania uhuru wa inchi yao). Kila siku watoto wa Kipalestine wanauliwa na mabomu hayo.

Hata hiyo habari ya kutekwa kwa Wa Israel sio kweli ni propaganda tu (kutoka Israel, wao ndio wanazi control media karibia zote, kila siku wanazitumia media hizo kutangaza uongo wao)

Kwa hiyo unataka kusema wale vijana 3 wa kiisraeli hawakutekwa na kuuwawa? Au? mbona sikuelewi?

Tiba
 
Acha uongo,kwahiyo tuseme uarabu pia ni dini?lile ni taifa,tena teule,sema wana dini yao ya kumwabudu Mungu Wa kweli Wa Mbinguni,hiyo dini ikaitwa dini ya kiyahudi.

Wee kwani haujui kwamba kuna wayahudi wa Kiafrika kutoka Ethiopia? pia kuna wayahudi wakiarabu kutoka Yeman, Morocco, Iraq? Na kuna wayahudi Wa Russia na kunawahudi Waki Iran...?
 
Nataka kukufundisha kwamba uyahudi ni dini sio kabila.

Mzungu anaweza kuwa myahudi
Mwafrika anaweza kuwa myahudi
Mwarabu anaweza kuwa myahudi........
Sio kweli kama hujui jambo bora uulize. Ndani ya Israeli kuna Myahudi kuna waarabu na watu nchanganyiko na pia kuna dini nyingi sana ila dini yao ya asili ni torati wanaita torah so kule kuna waislam kuna wakristo kuna hao mayahud wenye kufuata din ya zaman ambao ndio wengi.
 
Modern Israel came into existence on 14 May 1948 as the homeland for the Jewish people

hapa ndo walipoingia watu wabaya,baada ya world war 2,walikua wanataka kudhibiti waarabu na mafuta na germany
fungueni bongo vijana,mkijadili kidini hamtoona kitu
 
Wee kwani haujui kwamba kuna wayahudi wa Kiafrika kutoka Ethiopia? pia kuna wayahudi wakiarabu? Na kuna wayahudi kutoka Russia na kunawahudi kutoka Iran...?

Kwani hujui kama kuna watanzania waarabu?
 
Ukweli unajulikana kwamba wakoloni kutoka Europe wameitawala Palestine kimabavu tokea 1948

Tanganyika haikuwepo kabla mwaka 1884 acha kupost upepo hapa afrika kulikuwa na nchi zaidi ya elfu kabla hao waarabu wako hawajaja kusilimisha palestine akirusha kombora lazima apigwe tu
 
Wee kwani haujui kwamba kuna wayahudi wa Kiafrika kutoka Ethiopia? pia kuna wayahudi wakiarabu kutoka Yeman, Morocco, Iraq? Na kuna wayahudi Wa Russia na kunawahudi Waki Iran...?

Myahudi ni myahudi, na uyahudi ni race, ni jamii, ni zaidi ya kabila na wala si dini..wayahudi dini yao asilia ni Judaism, Yesu mwenyewe hiyo ndo ilikua imani yake.

Miaka ya hivi karibuni ndo kumetokea matabaka na kuanzishwa kwa dini mbalimbali, tambua uyahudi sio dini.
 
Israel inapeleka umeme Gaza,hakuna aliewahi kusema,Israel inadungua makombora yanaenda West-Bank maeneo yawanaojiita wapalestina unasema wanawaua...
Hamas ni magaidi waliowaua askari wa Misri ndo maana misri ipo kimya... Hamas wanawatumia raia kama ngao... Hamas wakirusha mizinga hawatoi taarifa Israel hutoa... ISIS,Al-shabab,Taliban inawaua Waislam haya huyaoni....!!?
 
Israel ndio imeanzisha vita (hii ya Gaza) na mpaka sasa wanaendelea kushambulia mji wa Gaza (ambao umetawaliwa na Israel kwa mabavu, wengi hawajui haya, hii si vita ya baina ya inchi mbili, hii vita baina ya wakoloni na free fighters wanaopigania uhuru wa inchi yao). Kila siku watoto wa Kipalestine wanauliwa na mabomu hayo.

Hata hiyo habari ya kutekwa kwa Wa Israel sio kweli ni propaganda tu (kutoka Israel, wao ndio wanazi control media karibia zote, kila siku wanazitumia media hizo kutangaza uongo wao)

Hapo kwenye blue...

Hapo hata wakazi wa Gaza wenyewe watakupinga wewe ambaye unajifanya unawatetea.
Gaza inatawaliwa na Hamas.
Unawafahamu Hamas..??
Israeli ilishajitoa Gaza tangu enzi za waziri mkuu wa Israeli aliyeitwa Ariel Sharon..!!
Upo hapo..??
 
Israel has built 150 Jewish-only cities inside Palestine, using U.S. tax dollars. Does Israel want peace or land? #stolen #freepalestine
 
Israel has built 150 Jewish-only cities inside Palestine, using U.S. tax dollars. Does Israel want peace or land? #stolen #freepalestine

Tatizo lako tangu uanze kuchangia maelezo yako yanabase kwenye modern Israel, hukumbuki au kwa makusudi unajitoa ufahamu kwamba Israel ilikuepo hapo mamilioni ya miaka iliyopita kabla ya kuangushwa kwa Jerusalem temple na kutawanywa.
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom