Israel ndio ilioanzisha vita

Israel ndio ilioanzisha vita

Status
Not open for further replies.

Mahmood

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2008
Posts
7,908
Reaction score
2,480
Israel ndio imeanzisha vita (hii ya Gaza) na mpaka sasa wanaendelea kushambulia mji wa Gaza (ambao umetawaliwa na Israel kwa mabavu, wengi hawajui haya, hii si vita ya baina ya inchi mbili, hii vita baina ya wakoloni na free fighters wanaopigania uhuru wa inchi yao). Kila siku watoto wa Kipalestine wanauliwa na mabomu hayo.

Hata hiyo habari ya kutekwa kwa Wa Israel sio kweli ni propaganda tu (kutoka Israel, wao ndio wanazi control media karibia zote, kila siku wanazitumia media hizo kutangaza uongo wao)
 
Walio rusha roket kwa wenzao kina nan? Je unasema gaza ni ma fighter wana fight kuhusu nin? Uhuru? Unasema wanacontrol vyombo vya habar vyote ww umepata wap hzo habar orodhesha hizo media nasi tufatilie hizo habari za kweli.
 
Walio rusha roket kwa wenzao kina nan? Je unasema gaza ni ma fighter wana fight kuhusu nin? Uhuru? Unasema wanakotrol vyombo vya habar vyote ww umepata wap hzo habar orodhesha hizo media nasi tufatilie hizo habari za kweli

Ukweli unajulikana kwamba wakoloni kutoka Europe wameitawala Palestine kimabavu tokea 1948
 
kwani wa israel asili yao ni wapi labda tuanzie hapa?

Hao walioitawala Palestine sio mayahudi wa Middle east (hao ni wazungu).

Kwani Mwislamu wa kutoka Africa anahaki kwenda kuwanyanganya Wasaudia Inchi yao Kwa sababu eti yeye ni Muislamu?
 
Israel ndio imeanzisha vita (hii ya Gaza) na mpaka sasa wanaendelea kushambulia mji wa Gaza (ambao umetawaliwa na Israel kwa mabavu, wengi hawajui haya, hii si vita ya baina ya inchi mbili, hii vita baina ya wakoloni na free fighters wanaopigania uhuru wa inchi yao). Kila siku watoto wa Kipalestine wanauliwa na mabomu hayo.

Hata hiyo habari ya kutekwa kwa Wa Israel sio kweli ni propaganda tu (kutoka Israel, wao ndio wanazi control media karibia zote, kila siku wanazitumia media hizo kutangaza uongo wao)

nenda kawasaidie.Nyie waislam mnachosha sana. kila kitu kulalamika,kuteka mteke nyie kisha mnadai conspiracy. huko Nigeria mnadai waloteka si waislam bali serikali.al shabab mnadai ni kikundi kinachotumika na wa marekani.kaaaa!!!
 
Israel ndio imeanzisha vita (hii ya Gaza) na mpaka sasa wanaendelea kushambulia mji wa Gaza (ambao umetawaliwa na Israel kwa mabavu, wengi hawajui haya, hii si vita ya baina ya inchi mbili, hii vita baina ya wakoloni na free fighters wanaopigania uhuru wa inchi yao). Kila siku watoto wa Kipalestine wanauliwa na mabomu hayo.

Hata hiyo habari ya kutekwa kwa Wa Israel sio kweli ni propaganda tu (kutoka Israel, wao ndio wanazi control media karibia zote, kila siku wanazitumia media hizo kutangaza uongo wao)

Huwa nashangaa sana Hamas wakirusha makombora na kuuwa wanawake na watoto wa Israel mnasema hurreeeeey, Israel wakilipa kisasi mnaibuka na kupiga kelele israel Mafedhuli? Double standard haileti Amani waache washikizane adabu after all hayatuusu. Moyo wangu upo na ndugu zangu wa Arusha na zanzibar wanaorushiwa mabomu na tindikali, ukitaka tujadili namna ya kupata suluhu ya sehemu hizi mbili niite tu nitakuja kukusikiliza.
 
nenda kawasaidie.nyie waislam mnachosha sana.kila kitu kulalamika.kuteka mteke nyie kisha mnadai conspiracy. huko Nigeria mnadai waloteka si waislam bali serikali.al shabab mnadao ni kikundo konatumika na wa marekani.kaaaa!!!

Labda baadhi ya hisia zako hazifanyi kazi ndio maana hauhisi kitu hata watoto na wanawake wakiuliwa bila ya hatia yeyote kwako ni sawa tu, Daah!
 
Huwa nashangaa sana Hamas wakirusha makombora na kuuwa wanawake na watoto wa Israel mnasema hurreeeeey, Israel wakilipa kisasi mnaibuka na kupiga kelele israel Mafedhuli? Double standard haileti Amani waache washikizane adabu after all hayatuusu. Moyo wangu upo na ndugu zangu wa Arusha na zanzibar wanaorushiwa mabomu na tindikali, ukitaka tujadili namna ya kupata suluhu ya sehemu hizi mbili niite tu nitakuja kukusikiliza.

Lini Hamas wameuwa wanawake na watoto?

Mbona unadanganya bro.
 
Hao walioitawala Palestine sio mayahudi wa Middle east (hao ni wazungu).

Kwani Mwislamu wa kutoka Africa anahaki kwenda kuwanyanganya Wasaudia Inchi yao Kwa sababu eti yeye ni Muislamu?

Yaan huoni kama hata mifano yako ni irrelevant? unamaanisha waarabu wote ni waislamu? au unataka kutuambia kwamba "uisrael" ni dhehebu?!!..too low of you.

Unalala unawaza udini tu na ukiamka ni udini tu..dah!
 
.. Unasema wanakotrol vyombo vya habar vyote ww umepata wap hzo habar orodhesha hizo media nasi tufatilie hizo habari za kweli

Nimesema they are controlling most of the Media (sikusema media zote)

Watch RT, Press TV, na Almanara TV utapata ukweli wa mambo yanavyo kwenda.
 
Lini Hamas wameuwa wanawake na watoto?

Mbona unadanganya bro.

Makombora wanayorusha kutokea Gaza unafikiri yanaua nini? Suicide bombers wanajilipua kwenye mabasi na kuua watu huwa hujawahi kusikia? au masikio yako yapo selectively programmed kusikia unachokitaka wewe tu? Mbona hupendi kuishughulisha akili yako?
 
sisi kama watu wa dini tofauti na tusio ukanda wa vita, tuwaombee amani. jitihada za kibinadamu hazitaweza kutatua mgogoro huu. kukashifiana hakuwasaidi Israel wala Palestine la kunatupunguzia sisi maelewano na hali ya kuvumiliana.

hakuna mwenye haki ya kumuua mwenzie
 
Yaan huoni kama hata mifano yako ni irrelevant? unamaanisha waarabu wote ni waislamu? au unataka kutuambia kwamba "uisrael" ni dhehebu?!!..too low of you.

Unalala unawaza udini tu na ukiamka ni udini tu..dah!

Nataka kukufundisha kwamba uyahudi ni dini sio kabila.

Mzungu anaweza kuwa myahudi
Mwafrika anaweza kuwa myahudi
Mwarabu anaweza kuwa myahudi........
 
Makombora wanayorusha kutokea Gaza unafikiri yanaua nini? Suicide bombers wanajilipua kwenye mabasi na kuua watu huwa hujawahi kusikia? au masikio yako yapo selectively programmed kusikia unachokitaka wewe tu? Mbona hupendi kuishughulisha akili yako?

Makombora gani wewe,

Hivyo ni viji rocket vinavyo tengenezwa majumbani (hata Tel aviv hazifiki zinaishia njiani tu (Wapalestine ni maskini hata jeshi hawana, hao ni vijana tu wanaojitolea kujaribu kulinda family zao dhidi ya wakoloni)
 
hivi hamas wakirusha rocket israel wanatarget kina nani kama sio raia? au na wao wanatarget wanajeshi tu?
 
hivi hamas wakirusha rocket israel wanatarget kina nani kama sio raia? au na wao wanatarget wanajeshi tu?

Hivyo ni viji rocket vinavyo tengenezwa majumbani wanavitumia kwa self defense tu (lakini hata Tel aviv hazifiki zinaishia njiani tu (Wapalestine ni maskini hata jeshi hawana, hao ni vijana tu wanaojitolea kujaribu kulinda family zao dhidi ya wakoloni)
 
Huo ndiyo ukweli mkuu,muisrael mmoja akifamwanakufa wapalestina 50 au 100,na wachokozi si Israel ni wapalestina wenyewe,tena nao wanaojiita wana itikadi kali.waisrael hawapaswi kulaumiwa hata kidogo.

Haujui kitu wee.
 
Nataka kukufundisha kwamba uyahudi ni dini sio kabila.

Mzungu anaweza kuwa myahudi
Mwafrika anaweza kuwa myahudi
Mwarabu anaweza kuwa myahudi........

Acha uongo,kwahiyo tuseme uarabu pia ni dini?lile ni taifa,tena teule,sema wana dini yao ya kumwabudu Mungu Wa kweli Wa Mbinguni,hiyo dini ikaitwa dini ya kiyahudi.
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom