Israel = Is real


MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2009
Messages
7,834
Points
1,225
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2009
7,834 1,225
Boflo, I gotta luv ya...for this!
 
Last edited by a moderator:
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2012
Messages
17,701
Points
2,000
Age
47
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2012
17,701 2,000
is real terrorist???
 
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2012
Messages
13,797
Points
2,000
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2012
13,797 2,000
Mkuu Boflo, hutu tutoto nimetuona tukijadiliwa Al Jazeera kama sometime around mwezi wa 7/8 huko Syria. Usiniambie tuna-act movie na sasa tupo tena Gaza!

Nakumbuka nilikuwa Restaurant Mtwara mama mmoja akawa anasema 'Mungu wangu, vitoto vizuriiii....wangenipa mimi nivilee jamani' wanaume wakaangua kicheko na kumfanya mmakonde wa watu akanuna kama kapaliwa na pilipli.

Mitandao sasa hivi imejazwa picha hadi za Iraq za mwaka 1991
 
Last edited by a moderator:
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
12,380
Points
2,000
Age
59
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
12,380 2,000
Boflo, I gotta luv ya...for this!
MadameX, nadhani ka roho kalikuwa kanatamani (luv ya....) sasa umepata pa kuanzia!!! Usinipige mawe na madongo, just joking!
 

Forum statistics

Threads 1,295,830
Members 498,404
Posts 31,224,572
Top