ISIS washeherekea eid kwa kuwachinja mateka kama mbuzi

ISIS washeherekea eid kwa kuwachinja mateka kama mbuzi

Hapo ndo umuhimu wa TRUMP kumsapoti kuingia madarakani katoa ahadi ndani ya siku 30 hataisambaratisha ISIS, urusi na Trump mahusiano yao mazuri wakiungana ni hatari sana.
 
Hii yote inakolezwa na kufuga viumbe vilivyolaaniwa na Mungu ( Majini na Maruwani), whatever they are calling them, huku wakiamini ya kuwa viliumbwa ili vimsaidie binaadam.
 
imani nyingine ni ajabu sana.hapo hata ukimfanya lolote yeye anaamini anamtumikia mungu. haihitaji akili kugundua ipi imani ya kweli na ipi ya uongo.
 
Back
Top Bottom