Bujibuji Simba Nyamaume
Platinum Member
- Feb 4, 2009
- 78,663
- 167,589
Tukiwa katikati ya mchezo akaniambia maneno haya "give it to me", nikampa, tena nikaongeza nguvu na spidi, bado akaendelea kudai nimpe, na akaongezea usiniogope sima nikupe nini?
Nimejiuliza sana, kalala hapa pembeni yangu sijui ndio nilikuwa naomba nile tigo?
Nijulisheni kama sikumuelewa vizuri nsije nikaumbuliwa na uzee uzima huu.
Nimejiuliza sana, kalala hapa pembeni yangu sijui ndio nilikuwa naomba nile tigo?
Nijulisheni kama sikumuelewa vizuri nsije nikaumbuliwa na uzee uzima huu.