Isije ikawa sikumuelewa.

Isije ikawa sikumuelewa.

Bujibuji Simba Nyamaume

Platinum Member
Joined
Feb 4, 2009
Posts
78,663
Reaction score
167,589
Tukiwa katikati ya mchezo akaniambia maneno haya "give it to me", nikampa, tena nikaongeza nguvu na spidi, bado akaendelea kudai nimpe, na akaongezea usiniogope sima nikupe nini?
Nimejiuliza sana, kalala hapa pembeni yangu sijui ndio nilikuwa naomba nile tigo?
Nijulisheni kama sikumuelewa vizuri nsije nikaumbuliwa na uzee uzima huu.
 
Acha upuuzi...si umuilize mhusika?!Au sie tunamjua hata tufahamu matakwa yake!?
 
maswa mengine jamani,naona yamepungua heshima au labda waulizaji ndio wamepungua heshima.
 
mhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhh
huu ndani hata mtu ukiwa kauzu zaidi ya dagaa bado
waweza shikwa na aibu lol
 
Kwa hiyo umeshindwa kumuuliza huyo ndio unatuuliza sisi?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom