Ishi na mwanamke kwa akili nyingi

Ishi na mwanamke kwa akili nyingi

Rombokwetu

New Member
Joined
Apr 22, 2019
Posts
4
Reaction score
2
Habarin wanajamvi, wanawake wametuzaa na kutupa raha lkn wanapoelekea wanaenda kuiangamiza dunia.

Hapa jirani yangu kuna mwanamke kaua watoto wawili wamume wake miaka 8 Kwa miaka 5, Kwa madai kua mume wake hamjali,hana habari nae,Hataki kuwa nae pamoja Mara zote anamtenga kama mtu baki, nabado mumewe anaendlea kwa wazi kabisa kuchepuka licha yakwamba mama huyo aliamua kukaa vizuri na watoto Wa mumewe.

Siku ya tukio baba alienda kazini, mama akabaki nawatoto nyumbani inasemekana mkubwa alimpiga na kibao cha chapati kichwani na mdogo alimziba pumzi kisha yeye akanywa sumu ambayo haikumuua kwakua aliwaishwa hospital.

Anasema hakua na namna yakumpa mumewe maumivu kama aliyoyapata yeye kwahiyo akajua maumivu pekee yanayoweza kumshika mume wake nikuwaangamiza watoto wake,anasema hajutii kosa yupo tayar kuhukumiwa kunyongwa. Mwisho Wa kunukuu,

Wazee wenzangu tuishi nahawa viumbe Kwa akil kama unajua huyu ndo mwangiliz pekee Wa familia yako ishi nae vizur hata Kwa kumdanganya kwamba yeye ndio kila kitu,kama humpend na unaona hatari mtoe mapema okoa familia yako kabla hujakutana nahii changamoto, tangu mwaka huu umeanza hii case ya 3 naiskia.
 
Wanawake Wana visasi vibaya sana ndo Mana tunambiwa wapendeni wake zenu ..

Mwanamke akihisi humpendi na una mdharau anaweza fanya maajabu mpaka ukashangaa...

Hao wakambo sasa mtese mkeo halafu watoto wako wawe wanafanana na wewe.
 
Hizo sio akili za kibinadamu ni PEPO. Hata uishi nae vipi kwa akili hayo mapepo yakitibuka atafanya vituko tuu!

Mwanamke mwenye akili za kuua unaishije naye kwa akili?!

Waume kwa wake tusimame kwenye sala, kuombea ndoa zetu hiyo ndo akili pekee!
 
Wanawake Wana visasi vibaya sana ndo Mana tunambiwa wapendeni wake zenu ..

Mwanamke akihisi humpendi na una mdharau anaweza fanya maajabu mpaka ukashangaa...

Hao wakambo sasa mtese mkeo halafu watoto wako wawe wanafanana na wewe.

Nihatar mzee baba yaani niviumbe dhaifu mno lakini wanaroho mbaya mpaka shetani anaogopa
 
Aiseeee nimepatwa na hasira ghafla sasa yeye kama aliona hana amani hapo si angeomba talaka aondoke kwa nini auwe watoto wasiokua na hatia
 
Tuishi na Wanawake kwa akili, lakini kati yetu sisi Wanaume kuna wengine hawana akili, ndio tabu hiyo.

Maneno ya huyo Mwanamke katili kama yana ukweli, huyo Mwanaume asiye na akili inabidi apate adhabu ya kuinamishwa na kucharazwa viboko.
 
Aiseeee nimepatwa na hasira ghafla sasa yeye kama aliona hana amani hapo si angeomba talaka aondoke kwa nini auwe watoto wasiokua na hatia
Sio akili zake mdogo wangu!
Hivi kweli kuua sisimizi tuu naogopa, kweli kabisa uuwe mtu?! Mie naona ni maroho tuu hayo!

Familia yenye upendo hujengwa na baba na mama! Tuwe na utaratibu wa kusali pamoja usiku huyo mama angekuwa walau na hofu ya Mungu!
 
Tuishi na Wanawake kwa akili, lakini kati yetu sisi Wanaume kuna wengine hawana akili, ndio tabu hiyo.

Maneno ya huyo Mwanamke katili kama yana ukweli, huyo Mwanaume asiye na akili inabidi apate adhabu ya kuinamishwa na kucharazwa viboko.

Umeongea ukweli kiongozi, hivi unaishije na mwanamke anayekulekea watoto wako halafu unaonyesha hali ya kumnyanyapaa,kumdharau nakuchepuka wazi kabisa kwa kua wewe nikidume,ifike wakati wanaume pia tujitathmini ile tu kwamba anaishi na wanao vizur inatakiwa umpe compliment,wewe baba ndie utafanya huyo mama awapende watoto wako au laah
 
Aiseeee nimepatwa na hasira ghafla sasa yeye kama aliona hana amani hapo si angeomba talaka aondoke kwa nini auwe watoto wasiokua na hatia

Pepo mchafu akimvaa mwanamke lazima atoke na roho ya mtu
 
Habarin wanajamvi, wanawake wametuzaa na kutupa raha lkn wanapoelekea wanaenda kuiangamiza dunia.


hapa jirani yangu kuna mwanamke kaua watoto wawili wamume wake miaka 8 Kwa miaka 5, Kwa madai kua mume wake hamjali,hana habari nae,Hataki kuwa nae pamoja Mara zote anamtenga kama mtu baki, nabado mumewe anaendlea kwa wazi kabisa kuchepuka licha yakwamba mama huyo aliamua kukaa vizuri na watoto Wa mumewe.
Siku ya tukio baba alienda kazini, mama akabaki nawatoto nyumbani inasemekana mkubwa alimpiga na kibao cha chapati kichwani na mdogo alimziba pumzi kisha yeye akanywa sumu ambayo haikumuua kwakua aliwaishwa hospital. Anasema hakua na namna yakumpa mumewe maumivu kama aliyoyapata yeye kwahiyo akajua maumivu pekee yanayoweza kumshika mume wake nikuwaangamiza watoto wake,anasema hajutii kosa yupo tayar kuhukumiwa kunyongwa. Mwisho Wa kunukuu,

wazee wenzangu tuishi nahawa viumbe Kwa akil kama unajua huyu ndo mwangiliz pekee Wa familia yako ishi nae vizur hata Kwa kumdanganya kwamba yeye ndio kila kitu,kama humpend na unaona hatari mtoe mapema okoa familia yako kabla hujakutana nahii changamoto, tangu mwaka huu umeanza hii case ya 3 naiskia

IMG_1517.JPG

Definitely that woman has a mental problems
 
Hizo sio akili za kibinadamu ni PEPO. Hata uishi nae vipi kwa akili hayo mapepo yakitibuka atafanya vituko tuu!

Mwanamke mwenye akili za kuua unaishije naye kwa akili?!

Waume kwa wake tusimame kwenye sala, kuombea ndoa zetu hiyo ndo akili pekee!
Hakika ni Pepo kama sio mgonjwa wa akili! Unatoaje uhai wa watoto wasio na hatia?!
Huyu ni wa kuishi nae kwa maombi na sala; akili za binadamu hazitoshi
 
Hakika ni Pepo kama sio mgonjwa wa akili! Unatoaje uhai wa watoto wasio na hatia?!
Huyu ni wa kuishi nae kwa maombi na sala; akili za binadamu hazitoshi
Kabisaaa jamanii, hizo sio akili za kawaida kabisaaa
 
Kabisaaa jamanii, hizo sio akili za kawaida kabisaaa
Na sisi wanawake hatuna budi kusimama wenyewe kwenye maombo/sala ili kukemea hizi roho. Huko sio kupenda!
Mwanamume akinishinda tabia, nitaendelea tu na maisha yangu.
 
Aiseeee nimepatwa na hasira ghafla sasa yeye kama aliona hana amani hapo si angeomba talaka aondoke kwa nini auwe watoto wasiokua na hatia
Ninachodhan ni kwamba mwanamke anampenda Sana mumewe so ni ngumu hapo kudai talaka
 
Ninachodhan ni kwamba mwanamke anampenda Sana mumewe so ni ngumu hapo kudai talaka
Kwahiyo kumpenda mumewe ndo auwe watoto .....mi ninachojua nikimpenda mwanaume mwenye watoto basi moja kwa moja na wale watoto nawapenda kama wa kwangu
 
Kwahiyo kumpenda mumewe ndo auwe watoto .....mi ninachojua nikimpenda mwanaume mwenye watoto basi moja kwa moja na wale watoto nawapenda kama wa kwangu
Kuna wanawake wenzetu wanakimbilia kuolewa ili waonekane wako kwenye ndoa (kama vile kutafuta sifa) lakini majukumu yanayoambatana na hiyo ndoa yanawashinda
 
Habarin wanajamvi, wanawake wametuzaa na kutupa raha lkn wanapoelekea wanaenda kuiangamiza dunia.


hapa jirani yangu kuna mwanamke kaua watoto wawili wamume wake miaka 8 Kwa miaka 5, Kwa madai kua mume wake hamjali,hana habari nae,Hataki kuwa nae pamoja Mara zote anamtenga kama mtu baki, nabado mumewe anaendlea kwa wazi kabisa kuchepuka licha yakwamba mama huyo aliamua kukaa vizuri na watoto Wa mumewe.
Siku ya tukio baba alienda kazini, mama akabaki nawatoto nyumbani inasemekana mkubwa alimpiga na kibao cha chapati kichwani na mdogo alimziba pumzi kisha yeye akanywa sumu ambayo haikumuua kwakua aliwaishwa hospital. Anasema hakua na namna yakumpa mumewe maumivu kama aliyoyapata yeye kwahiyo akajua maumivu pekee yanayoweza kumshika mume wake nikuwaangamiza watoto wake,anasema hajutii kosa yupo tayar kuhukumiwa kunyongwa. Mwisho Wa kunukuu,

wazee wenzangu tuishi nahawa viumbe Kwa akil kama unajua huyu ndo mwangiliz pekee Wa familia yako ishi nae vizur hata Kwa kumdanganya kwamba yeye ndio kila kitu,kama humpend na unaona hatari mtoe mapema okoa familia yako kabla hujakutana nahii changamoto, tangu mwaka huu umeanza hii case ya 3 naiskia
L



Mtoa mada naomba nikushukuru Kwa mikono 2, naishi na mke wangu ambae hajabahatika kupata mtoto lakini anaish na mtoto wangu mmoja,baada yakusoma hapa nimejua nilikua namkosea sana, kila siku amekua akilalamika kwamba simjali tena,kuanzia Leo nmejirekebisha nisamehe mke wangu Nitakua mume halali ninayeweka maslahi ya mke wangu mbele, ntajali hisia zako kuanzia Leo, nitakulinda popote kwakua tu umekua mama Wa kambo mwema Kwa mwanangu mpenzi,malipo yangu natakiwa nijali hisia zako nakuacha makoloni kabisa
 
Back
Top Bottom