Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ishara ya Kuingia mjini

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by SHIEKA, Jan 5, 2012.

  1. SHIEKA

    SHIEKA JF-Expert Member

    #1
    Jan 5, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 7,817
    Likes Received: 547
    Trophy Points: 280
    Ni saa za alasiri, jua linaanza kuzama na kagiza kanaanza kutanda. Dereva na abiria wake mmoja wako kwenye barabara inayoelekea mji mmoja. Mara abiria anasikia mlio wa bung! bung! ukitokea nje ya gari. Ikafika mahali milio ikawa mingi. Abiria akaona heri amwulize dereva ni nini hicho kinatoa mlio wa bung! kila mara:
    ABIRIA: Hiyo bung bung ninayosikia ni nini?
    DEREVA: Hiyo bung manaake tumeshaingia mjini.
    ABIRIA:Yaani tukiingia mjini ndo mliio ya bung bung itokee? Kwa nini?
    DEREVA: Ni watu hao nawagonga!
     
  2. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #2
    Jan 5, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,613
    Likes Received: 3,913
    Trophy Points: 280
    mmmh!huyo dereva kabila gani?maana kuna makabila mengine kuuwa ni sehemu ya maisha!!
     
  3. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #3
    Jan 5, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,691
    Likes Received: 263
    Trophy Points: 180
    Toa mfano!
     
  4. SHIEKA

    SHIEKA JF-Expert Member

    #4
    Jan 5, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 7,817
    Likes Received: 547
    Trophy Points: 280
    Ni kinyume. Kuna makabila wanapenda kugongwa na gari.Stori hii chanzo chake ni Ethiopia.Wenyeji wa huko, Wahabeshi, wanapenda kugongwa na gari zuri,na jipya kiasi kwamba utawasikia wakitambiana:
    MMOJA:Unajua kwa nini huu mguu wangu mevunjika? Mwezi jana bwana. Ikapita pijio moja modeli ya kisasa, rangi moto, nami huyoo, nikajitupa.Ikanitengeneza hvi.
    MWENZAKE: Hivyo vitroli vya kifaransa ndo wathubutu kusema! Waona hili kovu kwenye paji la uso?. Kazi ya mjerumani aisee! Benz hilo babu weee!
     
  5. Wa Nyumbani

    Wa Nyumbani JF-Expert Member

    #5
    Jan 5, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hebu toa mfano, sijaelewa
     
Loading...