Isaidie Jamii Yako Leo

Isaidie Jamii Yako Leo

The Consult

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2017
Posts
220
Reaction score
252
black-business.jpg

Unataka kuanzisah Mradi au una wazo la Mradi ambalo unataka kuliendeleza? Nikuhakikishie tu kwamba kwa Miradi ya kiubunifu (Innovative Projects); ruzuku zipo kutoka kwenye Taasisi za ndani (Local Donors) na Taasisi za nje (International Donors).

Natoa huduma kwa kukupatia taarifa sahihi za ruzuku inayoendana na Mradi wako, pamoja na kukufanyia mchakato wa maombi wa hiyo ruzuku (Application Process). Na ikiwa utahitaji huduma ya usimamizi katika Mradi wako huo, nitakupatia huduma hiyo pia. Huduma zangu zitakusaidia wewe uweze kujikita katika eneo ambalo uko na ustadi nalo (Focusing on what you do the best)

Huduma yangu, haizingatii mipaka ya kijiografia au ya kisekta. Popote ulipo nitakuhudumia, hii ni kwa sababu fursa za ruzuku hutolewa katika maeneo mbalimbali (Ki-nchi na Ki-sekta). Lete wazo lako la Mradi nitali-frame bila kuathiri msingi wake ili liweze kuendana na malengo ya Mfadhili, na kulitengenezea Mchanganuo kamili kisha kulituma kabla ya muda wa mwisho "Deadline"

Nikutoe hofu juu ya gharama. UNA WAZO/MRADI ? LETE

KARIBU SANA

The Consult
Simu: +255 719 518 367
Barua Pepe: theconsult38@gmail.com
Dar es Salaam, Tanzania


Opportunities

Projects that intend to address Gender-Based Violence (Applicants: NGOs, Companies etc)
Innovation in Addressing Gender-Based Violence | Funds 4 Africa

Financial support for Entrepreneurs
https://globalinnovation.fund/apply/steps/understanding-the-application-process/
 

Attachments

  • New Flyer.jpg
    New Flyer.jpg
    270.1 KB · Views: 34
Nimeipenda ungetoa mchanganuo wa gharama zako hapa...hata wengine tupate kanguvu kakukutafuta!
 
Nimeipenda ungetoa mchanganuo wa gharama zako hapa...hata wengine tupate kanguvu kakukutafuta!
Mkuu kuhusu gharama hakuna "flexibility". Pindi ninapotoza gharama ya huduma nazingatia vitu vifuatavyo
  • Uchanga wa Taasisi (Hapa kuna Taasisi huwa nawafanyia karibu na bure)
  • Kiwango cha pesa ambacho Taasisi/Mtu husika hutaka kuomba
  • "Complexity" ya project (Kuna projects zingine zinahitaji "Intensive Stakeholders' Participation" wakati wa uandaaji wa andiko, hivyo kuchukua muda.
USIWE CONCERNED NA KIWANGO CHA GHARAMA, hutoshindwa kupata huduma yangu kwa sababu ya gharama.!

KARIBU SANA CHIEF
.
 
Na je, kama nataka kufanya media project ambayo ina involve mambo ya kijamii, vipi unashughulika nayo pia au unashughulika zaidi na taasisi tu?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom