Isa 59:14-15: Mhukumuni kwa HAKI

Isa 59:14-15: Mhukumuni kwa HAKI

Retired

JF-Expert Member
Joined
Jul 22, 2016
Posts
52,503
Reaction score
103,165

Isa 59:14-15​

Na hukumu imegeuka ikaenda nyuma, na haki inasimama mbali sana; maana kweli imeanguka katika njia kuu, na unyofu hauwezi kuingia. Naam, kweli imepunguka kabisa, na yeye auachaye uovu ajifanya kuwa mateka; naye BWANA akaona hayo, akachukizwa kwa kuwa hapana hukumu ya haki.
 

Isa 59:14-15​

Na hukumu imegeuka ikaenda nyuma, na haki inasimama mbali sana; maana kweli imeanguka katika njia kuu, na unyofu hauwezi kuingia. Naam, kweli imepunguka kabisa, na yeye auachaye uovu ajifanya kuwa mateka; naye BWANA akaona hayo, akachukizwa kwa kuwa hapana hukumu ya haki.
ok. mtumishi :pedroP:
 
Back
Top Bottom