Kumchukia mtu kwa kiasi hiki unajiumiza mwenyewe ni sawa sawa na kunywa sumu wewe utegemee afe mtu mwingine jifunze kusamehe kwa faida yako wewe mambo mazuri yatatokea kwako.i hate him so much .i cant wait to celebrate in his funeral nitakod band ya polisi
Ndio. Yakitokea ya kutokea nitakulaumu wewe!Mkuuu, nimekuwa catalyst wako eeeeh
[emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2]Ndio. Yakitokea ya kutokea nitakulaumu wewe!
simchukii ila sina tyme naeKumchukia mtu kwa kiasi hiki unajiumiza mwenyewe ni sawa sawa na kunywa sumu wewe utegemee afe mtu mwingine jifunze kusamehe kwa faida yako wewe mambo mazuri yatatokea kwako.
Kukasirika ni kawaida Miss ila imetosha
kk uzoefu wa majambo gani. hahaaaaa, ya kuweka rinda rehani ama?Ulivyoongea inaonekana ulimuacha wewe wakati yeye bado alikuwa anakupenda! Ni hatari mwanaume kumuacha mwanamke wakati mwanamke bado anampenda. Atafanya chini juu mtaanza kulana kubali au kataa. Huyo wako ana uhanga anataka mliendeleze libeneke. Mara nyingi mwanamke akikutaka huponyoki kuponyoka ni kukata mawasiliano. Endelea na kuchati naye utaleta mrejesho wa kutatuliwa marinda (mumewe atakukamata hata baada ya miaka 10 na rinda lako utakuwa umeliweka rehani). Tuna uzoefu na haya majambo ndugu yangu
Fafafaa wewei hate him so much .i cant wait to celebrate in his funeral nitakod band ya polisi
Hivyo vioo umefungaje ilhali unaendelea kuwasiliana naye?Mkuu binafsi nimeshafunga vioo, lakini huyo wa kwako mmmmhh mmefika pazuri😉😉
Ya maex na kuwasiliana na baadaye kuendeleza libeneke. Usisahau mazoea kati ya Me na Ke ndo yanaleteleza kubanjua K. Mimi naogopa kutatuliwa rinda na mtu kama ni mke wa mtu ni marufuku kuwa na mazoea naye hata kuchati.kk uzoefu wa majambo gani. hahaaaaa, ya kuweka rinda rehani ama?
ha ha ha ha huwa yana busara kizazi hadi kizazi ni kama bible au quraan.Watu kwa kuhalalisha na wahenga
aiseeee mpaka nimetetemeka kusoma hapai hate him so much .i cant wait to celebrate in his funeral nitakod band ya polisi
hata weweWakafie mbali, kenge tu...