Is this fifa's conspiracy against african teams?

Is this fifa's conspiracy against african teams?

Ni kweli ila sie waafrika tuna vijitabia vya hajabu sana kwani huwa hatupendi ukweli. Kabla ya kombe la dunia kuanza karibia ya wataalam wote na wadau wa soka duniani waliipa Ivory Coast nafasi ya kushinda kundi lao kutokana na kuwa na wachezaji wenye vipaji kulinganisha na nchi nyingine kwenye lile kundi. Leo wamechemsha watu wanatafuta mchawi ni nani, ndiyo maana mpira wetu hapa nyumbani haukui, kila kukicha tunatafuta visingizio wakati ukweli ni kwamba hatuchagui wachezaji wenye vipaji Taifa Stars bali wasanii wa Simba na Yanga ambao ni wachawi na sote twaelewa mchawi hafundishiki. Wadau, tutafika kweli? Ebu angalieni Tanzania ya leo inafungwa na nchi kama Rwanda au Burundi, kwa vipaji vipi? Tubadirike jamani.
Nakuunga mkono...hata Somaliya ishawahi kutufunga !!
 
Hivi mbona asia wa9 hawana timu hata moja na bado hawalalamiki.?
 
Hivi mbona asia wa9 hawana timu hata moja na bado hawalalamiki.?


Tatizo la mashabiki wa kiafrika haswa hapa Tanzania ni kwamba hawatumii akili kwenye ushabiki wa mpira bali hisia. Mtu akisikia fulani ni mchezaji mzuri hata kama hajawahi kumuona utasikia yule jamaa anamzidi Messi si ulimsikia redioni anapiga chenga za mwili?
 
Ni kweli wazungu hawatupendi na hawajawahi kutupenda
 
Ivory coast ilipokua katika peak ilikua inapangwa katika makundi magumu sana world cup, the same happened to Ghana ambayo nayo imekuwa ikipangiwa makundi magumu sana tangia imekua katika peak., Angalia kilichotokea jana, controversial penalty imewatoa Ivory coast world cup

It seems like Fifa dont want any African team to progress in world cup final


Key:
Peak =Kiwango bora



Mkuu, usiwe bepari tu bila kutumia akili/kichwa chako. Hivi haya uyasemayo unakuwa unafikiria au unataka tu na wewe kuwa controversial? Nakuomba kaangalie tena ile mechi kisha urudi hapa. wenyewe huko Ivory Coast wanaona hawajalaliwa na wanailaumu timu yao kupoteza uzalendo ila wewe kwa namna moja ama nyingine unakuja na theory za miaka ya 47. Siku hizi kila mtu ana TV na wote tumeona kuwa ilikuwa ni penalty, kwani wewe ulikuwa unaagalia mechi gani tofauti na wadau wote? Ndiyo maana sipendi kwenda kuangalia soka na watu kama hawa baa, mtu kapiga viroba vyake 20 na haoni vizuri mwisho wa siku anakuja na mambo kama haya. Si bora ungesema tu ulikuwa umelewa na hukuona vizuri ile mechi tutakuelewa.
 
Mkuu juu ya yote tunayosaidiwamisaada kibao na kuwa promoted na kusogezwasogezwa kupandishwa ...Lakini failures kibao,
uzembeziiii!



Ni kweli lakini wachezaji wetu wanachangia sana kwa asilimia kubwa tu kwani hapa Tanzania wachezaji wanaroga mpaka kocha ili wapangwe. Ngassa hapa Bongo anatikisa kinoma (nafikiri bado yupo juu) alikwenda Uingereza kwenye majaribio ya ligi daraja la pili akashindwa na Zola akasema bado inabidi ajitahidi. Akaenda Marekani nako akashindwa kupata hata namba na kocha wa ile timu akasema jamaa kiwango chake kidogo inabidi ajitume. Utashangaa hapa Tanzania yupo timu ya taifa....Tunategemea nini?
 
Back
Top Bottom