Is this fifa's conspiracy against african teams?

Is this fifa's conspiracy against african teams?

Joined
Sep 12, 2012
Posts
18
Reaction score
7
Ivory coast ilipokua katika peak ilikua inapangwa katika makundi magumu sana world cup, the same happened to Ghana ambayo nayo imekuwa ikipangiwa makundi magumu sana tangia imekua katika peak., Angalia kilichotokea jana, controversial penalty imewatoa Ivory coast world cup

It seems like Fifa dont want any African team to progress in world cup final


Key:
Peak =Kiwango bora
 
Ivory coast ilipokua katika peak ilikua inapangwa katika makundi magumu sana world cup, the same happened to Ghana ambayo nayo imekuwa ikipangiwa makundi magumu sana tangia imekua katika peak., Angalia kilichotokea jana, controversial penalty imewatoa Ivory coast world cup

It seems like Fifa dont want any African team to progress in world cup final


Key:
Peak =Kiwango bora

Ficha upumbavu wako na hizo conspiracy theory zako. Makundi ya WC hupangwa kwa DRAWS. Process ya kuwa seeded inafahamika. Penalty ya jana was a clear penalty. Mimi nafikiri unge walaumu referees kwanza kuwanyima Bosnia a clear goal and second kwa kuwa award Nigeria a goal instead of referee awarding free kick in favour of Bosnia. Ndio maana hadi leo Waafrika tunasingizia eti hatujaendelea because of colonialism as if hao wakoloni ndio wanatuambia tule Rushwa na tubambikiziane a political motivated cases kama zile za ugaidi za Mwigulu Nchemba
 
Hiyo ilkuwa penality halali
kilichokosekana pale ni aina ya mchezo kumaliza game baada ya kusawazisha.
Sidhani km kulikuwa na umuhimu wa kumtoa gervinho.
Kwani bbaada ya gervinyo kutoka beki ya uturuki ulipumua na kuanza kushambulia mda wote
 
Ficha upumbavu wako na hizo conspiracy theory zako. Makundi ya WC hupangwa kwa DRAWS. Process ya kuwa seeded inafahamika. Penalty ya jana was a clear penalty. Mimi nafikiri unge walaumu referees kwanza kuwanyima Bosnia a clear goal and second kwa kuwa award Nigeria a goal instead of referee awarding free kick in favour of Bosnia. Ndio maana hadi leo Waafrika tunasingizia eti hatujaendelea because of colonialism as if hao wakoloni ndio wanatuambia tule Rushwa na tubambikiziane a political motivated cases kama zile za ugaidi za Mwigulu Nchemba

Mkuu Bobuk kajifunze busara kidogo., -------- ni mtu anaejibu bila kufikiria/kufanya research.. the likes of you.
Nenda kaangalie vizuri mazingira ya ile penalty, Samaras aligongesha kwa makusudi mguu wake kwa beki wa Ivory coat kumhadaa refa., na refa kwa kukosa umakini/or any other reason akapuliza filimbi. It was not a penalty

Jiulize maswali why group of death for Ivory coast that time 2002/2006 and why Ghana now 2010/2014??
Heri wenye roho safi
​
 
Sisi waafrika tuache kulalama ovyo, ilikuwa sawa kutolewa kwani wenzetu walipiga milingoti ya goli mara 3 MUNGU akaendelea kutulinda, kama uliangalia kwa umakini kabla ya goli kulikuwa na wachezaji wengi wa Greece ktk penalti area ya Ivory coast kuliko mabeki hii iliwawezesha wagiriki kupata goli la kusawazisha na maamuzi ya penalti yalikuwa nusu kwa nusu, refa angeweza kupeta lakn hakuna "neutral observer" atakayemlaumu kwa kutoa penalti ile.
Ivory coast waliamua kujiondoa wenyewe kwa uvivu wa kuchukua maamuzi sahihi, dakika zile badala ya timu yote kushirikiana kulinda goli na kushambulia kwa pamoja mwawaachia mabeki, jamaa anapiga pasi wala hakuna hata mtu wa kumsumbua ulitegemea nini?
 
d28d8289-8e3c-47fe-87b2-7196830cdf8d-460x276.jpeg
 
Ile ni penalt haina ubishi..hizo timu za africa hasa ivorycost na cammerun walicheza mpira gani sana....!? Kama ivorycost selection ya kikosi ilikuwa mbovu sana..hawachwzi kitimu..makosa kibao kwenye midfield unataka washinde tu kwasababu wana drogba na toure..tuache unazi timu za africa zinacheza hovyo sana..
 
Waache kucheza maguvu guvu tu.
Wenzao wanatumia akili pia.
Tatizo akili haitumiki mpira wa ivory coast na cameroon.
Afadhal nigeria na ghana.
Hivo wacheni ulalamishi.
 
Miafrika mpira hatujui, ni kawaida yetu kutafuta mchawi nani kila tunaposhindwa jambo

Itakua vyema kama tukiacha kabisa kushiriki WC maana tunaenda kurukaruka tu kule

Sisi tubaki na uchawi wetu, kupiga story, kugombana kwaajili ya dini basi ndio tunaweza s
 
Nimetoka kusema hayo hayo muda si mrefu, hawa FIFA wana kampeni za chini chini na timu za Africa.

Hapo ndio chache lakini kubaniana kwa sana
 
Tumeshindwa tu acha waendelee wenye kulisakata soka! siye kulalama tu.


Ni kweli ila sie waafrika tuna vijitabia vya hajabu sana kwani huwa hatupendi ukweli. Kabla ya kombe la dunia kuanza karibia ya wataalam wote na wadau wa soka duniani waliipa Ivory Coast nafasi ya kushinda kundi lao kutokana na kuwa na wachezaji wenye vipaji kulinganisha na nchi nyingine kwenye lile kundi. Leo wamechemsha watu wanatafuta mchawi ni nani, ndiyo maana mpira wetu hapa nyumbani haukui, kila kukicha tunatafuta visingizio wakati ukweli ni kwamba hatuchagui wachezaji wenye vipaji Taifa Stars bali wasanii wa Simba na Yanga ambao ni wachawi na sote twaelewa mchawi hafundishiki. Wadau, tutafika kweli? Ebu angalieni Tanzania ya leo inafungwa na nchi kama Rwanda au Burundi, kwa vipaji vipi? Tubadirike jamani.
 
Ni ukweli usiopingika Ghana walicheza vizuri na ni nchi ambayo ina timu nzuri ikiwakilisha bara la Afrika.Bahati mbaya ilikuwa katika kundi gumu sana/kundi la kifo.Fikiri kwa kina kwa nini timu bora kutoka Afrika huangukia katika kundi la kifo? Hujuma au?
 
Back
Top Bottom