Is this a scam or real?


King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,690
Points
2,000
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,690 2,000
Hawana web? Sounds like a scam aisee. Umenikumbusha yale mabilioni ya jk, sijui yalipitia wapi. Anything with application fee huwa siifyagilii kwa sana.
 
P

Paul S.S

Verified Member
Joined
Aug 27, 2009
Messages
5,996
Points
1,500
P

Paul S.S

Verified Member
Joined Aug 27, 2009
5,996 1,500
Mkuu nimeshangaa mtangazaji mmoja wa Clauds Fm ametupia kwenye page yake watu wapo busy kuhamasishana kuchangamkia deal
Na ki wap site chao wameweka mapicha ya JK na Obama na nembo ya taifa kuzuga watu
 
K

kajansi

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2012
Messages
485
Points
0
K

kajansi

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2012
485 0
Mkuu nimeshangaa mtangazaji mmoja wa Clauds Fm ametupia kwenye page yake watu wapo busy kuhamasishana kuchangamkia deal
Na ki wap site chao wameweka mapicha ya JK na Obama na nembo ya taifa kuzuga watu

Watu waliohusishwa naamimini wamo humu JF namaanisha NMB na makampuni ya simu ebu toa ufafanuzi bhana tumechoka ibiwa! khaaaaaaaaaaaaaaaaaaa!
 
Micha

Micha

JF-Expert Member
Joined
Sep 12, 2011
Messages
269
Points
0
Micha

Micha

JF-Expert Member
Joined Sep 12, 2011
269 0
Ukitapeliwa utakuwa umependa mwenyewe!
 

Forum statistics

Threads 1,285,188
Members 494,498
Posts 30,853,059
Top