Is lema out? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Is lema out?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by TECHMAN, Nov 4, 2011.

  1. TECHMAN

    TECHMAN JF-Expert Member

    #1
    Nov 4, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 2,677
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    Kunafununu nimezipata toka arusha kuwa kamanda G. Lema ametoka mahabusu, watu wa Arusha hembu mtujuze hili
     
  2. Mumwi

    Mumwi JF-Expert Member

    #2
    Nov 4, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 592
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Bado we subiri tu hawezi toka kimyakimya hivo bila maandamano ya kumpokea siku hiyo lazima watu wawekwe ndani nakushtakiwa hayo ndiyo yatakuwa mashtska halali si haya ya kubambikizwa.
     
  3. Nyota Ndogo

    Nyota Ndogo Senior Member

    #3
    Nov 4, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 152
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    napita
     
  4. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #4
    Nov 4, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 12,971
    Likes Received: 2,965
    Trophy Points: 280
    Atoke aende wapi wakati uraiani amepachoka?
     
  5. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #5
    Nov 4, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,080
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    mhuni huyo ngoja kwanza anyee debe.
     
  6. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #6
    Nov 4, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,080
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kumbeeeeeeeee! Huyu jamaa noma, Wafadhili wao" MTOTO SI RIZIKI" , mtaani hakuna wenye time nao. Kaamua kuwafuata Kisongo. Walivyo na ukame mbona atawasusa mwenye. Kazi kwenuuuuuu, Kisongo.
     
  7. M

    Molemo JF-Expert Member

    #7
    Nov 4, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,287
    Likes Received: 580
    Trophy Points: 280
    masaburi at work
     
  8. M

    Molemo JF-Expert Member

    #8
    Nov 4, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,287
    Likes Received: 580
    Trophy Points: 280
    masaburi at work
     
  9. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #9
    Nov 4, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,985
    Likes Received: 441
    Trophy Points: 180

    Kwako wewe na kwa jinsi ulivyo na akili za mbayuwayu hata Mandela ni Mhuni!
    Harakati za Ukombozi wa Tanzania Lema ndiyo atakuwa mmoja ya alama ya ukombozi wa haki na uhuru wa Tanzania!

    Godbless Lema alama ya Ukombozi wa Wanyonge!

    Aluta Continue!
     
  10. BONGE BONGE

    BONGE BONGE JF-Expert Member

    #10
    Nov 4, 2011
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 3,397
    Likes Received: 1,522
    Trophy Points: 280
    .........mnajiuliza tofauti kati ya vichwa vya kuvalia kofia na vya kufikiri; hiki hapa chini ni lichoki-nukuu ni mfano halisi kama sio mzuri
     
  11. M

    Mfwatiliaji JF-Expert Member

    #11
    Nov 4, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 1,325
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    huyo anayeandika upupu naona kama amelaaniwa vile..
     
  12. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #12
    Nov 4, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 5,536
    Likes Received: 1,468
    Trophy Points: 280
    Muhuni baba yako aliekulelea kwa tabia yako mbaya unayoionyesha.
     
Loading...