Is it possible? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Is it possible?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by cheichei01, Aug 22, 2012.

  1. c

    cheichei01 Member

    #1
    Aug 22, 2012
    Joined: Jul 26, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Can your first love be your husband/wife kwa karne hiiiii?????
     
  2. Bwa'Nchuchu

    Bwa'Nchuchu JF-Expert Member

    #2
    Aug 22, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 2,178
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 145
    Why not?

    Everything under the sun is possible.
     
  3. cedrickngowi

    cedrickngowi Senior Member

    #3
    Aug 22, 2012
    Joined: Jun 9, 2012
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yap,provided all factors are costant.
     
  4. Bra-joe

    Bra-joe JF-Expert Member

    #4
    Aug 22, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,545
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    Karne hii kwa kiingereza inaandikwaje vile?
     
  5. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #5
    Aug 22, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,971
    Likes Received: 608
    Trophy Points: 280
    in this era
     
  6. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #6
    Aug 22, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Inawezekana kama mnapendana na kuaminiana na pia kama kukutana kwenu kwa mara ya kwanza hakukuwa ni kwa ajili ya kukidhi mahitaji ya mwili pekee yake!!!

    Upendo na mtazamo wa uhusiano baina yenu wawili unahusika sana kwa kiasi kikubwa kwa first love wako kuwa husband/wife! Ni lazima muwe mnafikiria uhusiano wenu kwa mtazamo mmoja ...

    HP
     
  7. c

    cheichei01 Member

    #7
    Aug 22, 2012
    Joined: Jul 26, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    una nyongeza ama n hayo tu
     
  8. V

    Von Mo JF-Expert Member

    #8
    Aug 22, 2012
    Joined: May 7, 2012
    Messages: 1,832
    Likes Received: 754
    Trophy Points: 280
    may be
     
  9. Asulo

    Asulo JF-Expert Member

    #9
    Aug 22, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 733
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hakuna lisilowezekana kwa hii dunia ya leo..
    Kuwa na imani tu.
     
  10. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #10
    Aug 22, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    of course.... i have seen it quite a number of times
     
  11. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #11
    Aug 22, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,508
    Likes Received: 942
    Trophy Points: 280
    inawezekana sana tu!tena sana kwa mifano hai
     
  12. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #12
    Aug 22, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 7,975
    Likes Received: 3,012
    Trophy Points: 280
    inawezekana kabisa
     
  13. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #13
    Aug 22, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,508
    Likes Received: 942
    Trophy Points: 280
    bora umeniwahi kidogo niseme in this century!tafsiri sisisi bwana ah!
     
Loading...