IRDP mipango chuoni?

IRDP mipango chuoni?

Jordi alfred

Member
Joined
Oct 24, 2019
Posts
20
Reaction score
5
Hi watu wa jf

Mim nnasoma chuo Cha mipango mwaka wa kwanza dodoma irdp sasa nataka kujua kuhusu ajira jeh Kuna uwezekano wa ajira au ndo kufanya kaz nyingne
 
Hi watu wa jf

Mim nnasoma chuo Cha mipango mwaka wa kwanza dodoma irdp sasa nataka kujua kuhusu ajira jeh Kuna uwezekano wa ajira au ndo kufanya kaz nyingne

ajira zipo ila chache either you are among the best au una connections.
kama huna connection dogo akushauri upige shule kweli kweli nikisema upige shule namaanisha upige hata gpa ya kwanzia 4.4 hapo ajira unaweza kupata
tofauti na hapo kama shule huwez kukomaa sana anza biashara polepole ukiwa unasoma


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Inamaana kozi nyingi za mipango sio demanded in public?
Sio demanded kabisa mkuu sasa hivi tunataka madaktari, manesi, walimu wa sayansi na English, architects, land surveyors, valuers, wafamasia, mainjinia, wataalam wa maabara, wadaktari wa mifugo, madaktari wa meno,wataalam wa wanyama pori ! Nyie watu mliosoma Kozi za biashara,uchumi, social sciences hamna ajira kabisa.
 
ajira zipo ila chache either you are among the best au una connections.
kama huna connection dogo akushauri upige shule kweli kweli nikisema upige shule namaanisha upige hata gpa ya kwanzia 4.4 hapo ajira unaweza kupata
tofauti na hapo kama shule huwez kukomaa sana anza biashara polepole ukiwa unasoma


Sent using Jamii Forums mobile app
Ina maana wote wanaoajiriwa wana GPA kubwa tena first...?
Acha uongo mkuu na kukatishana tamaa
 
Hupaswi kuwazia ajira kwa sasa!

Bado mapema mno!

Focus katika kusoma kwanza, upate GPA nzuri!

Ukishahitim ndo uamze kuuliza ajira!

Unamambo mengi ya kuomba tukushauri kabla ya ajira!



Hi watu wa jf

Mim nnasoma chuo Cha mipango mwaka wa kwanza dodoma irdp sasa nataka kujua kuhusu ajira jeh Kuna uwezekano wa ajira au ndo kufanya kaz nyingne
 
Ina maana wote wanaoajiriwa wana GPA kubwa tena first...?
Acha uongo mkuu na kukatishana tamaa
mwambie ukweli ajira nyingi ni za kujuana na ufauru igezo cha mwisho na ajira zenyewe chache, huwa unaona vijana wanvyojazana kuke DUCE?
 
Sio demanded kabisa mkuu sasa hivi tunataka madaktari, manesi, walimu wa sayansi na English, architects, land surveyors, valuers, wafamasia, mainjinia, wataalam wa maabara, wadaktari wa mifugo, madaktari wa meno,wataalam wa wanyama pori ! Nyie watu mliosoma Kozi za biashara,uchumi, social sciences hamna ajira kabisa.
Hahaha mkuu mbona unadanganya watu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Madaktari manesi wataalamu wa maabara wapo wengi mtaani hamna ajira. Tatizo sio cozi ni connection tu

Sent using Jamii Forums mobile app
Iko hivi tatizo la ajira kwa ujumla ni kubwa sana kwa kozi za biashara na Social sciences ,ni Kwa sababu 'community ' Kwa sasa inahitaji fani za Afya Kwa uwingi, ikifuatiwa na Uhandisi, Tiba ya mifugo, nk fani za Uhasibu hawa ni wengi sana na uhitaji wa soko Kwa sasa wanataka CPA (T), sheria ni wengi sana Kwa sasa unatakiwa angalau uwe 'Advocate 'ndiyo pengine labda utatoboa, japo pia mahitaji ni madogo mno, ukija Kwa fani nyingine za social sciences uhitaji ni mdogo, ukilinganisha na madaktari wa mifugo, binadamu, wahandisi,
 
ajira zipo ila chache either you are among the best au una connections.
kama huna connection dogo akushauri upige shule kweli kweli nikisema upige shule namaanisha upige hata gpa ya kwanzia 4.4 hapo ajira unaweza kupata
tofauti na hapo kama shule huwez kukomaa sana anza biashara polepole ukiwa unasoma


Sent using Jamii Forums mobile app
Nani kakwambia GPA ndio inakupa ajira

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Iko hivi tatizo la ajira kwa ujumla ni kubwa sana kwa kozi za biashara na Social sciences ,ni Kwa sababu 'community ' Kwa sasa inahitaji fani za Afya Kwa uwingi, ikifuatiwa na Uhandisi, Tiba ya mifugo, nk fani za Uhasibu hawa ni wengi sana na uhitaji wa soko Kwa sasa wanataka CPA (T), sheria ni wengi sana Kwa sasa unatakiwa angalau uwe 'Advocate 'ndiyo pengine labda utatoboa, japo pia mahitaji ni madogo mno, ukija Kwa fani nyingine za social sciences uhitaji ni mdogo, ukilinganisha na madaktari wa mifugo, binadamu, wahandisi,
Wewe una elimu gani? I mean kiwango chako cha elimu. Ukute nabishana na mtoto wa A-level au mwanachuo. Mnaoishi kwenye dunia ya nadharia

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom