Iran kumbe ni moto wa kuotea mbali!

Iran kumbe ni moto wa kuotea mbali!

Iran iko vizuri lakini haijafikia level ya kupambana na Marekani kama ilivyo Korea Kaskazini
Upo sahihi mkuu lakini pia Marekani hathubutu kuishambulia Iran sababu Iran itaondosha kabisa uwepo wa Marekani Mashariki ya Kati.
Kingine ni kwamba inaweza kubadili historia ya dunia kabisa!
 
Upo sahihi mkuu lakini pia Marekani hathubutu kuishambulia Iran sababu Iran itaondosha kabisa uwepo wa Marekani Mashariki ya Kati.
Kingine ni kwamba inaweza kubadili historia ya dunia kabisa!
Kwa vipi mpaka aondoshe uwepo wa Marekani Mashariki ya kati.,
 
Iran iko vizuri lakini haijafikia level ya kupambana na Marekani kama ilivyo Korea Kaskazini
Iran ndo wameipa north korea tech ya makombora hasa guidance system technology,,kabla ya hapo,DPRK wakiunda kombora hasina shabaha kivile..
 
Corona iyo mkuu kapime
Mkuu nina alagy tokea Africa jana nilikula nyama ya ngombe maana sjala siku nyingi, ndio inanitesa sana leo, nipo ndani tu, kutoka nje chafya hizi naweza kuja kubebwa na wazee wa gwasuma nikawekwa karantini miezi kadhaa
 
Mkuu mm nina alagy tokea Africa jana nilikula nyama ya ngombe maana sjala siku nyingi, ndio inanitesa sana leo, nipo ndani tu, kutoka nje chafya hizi naweza kuja kubebwa na wazee wa gwasuma nikawekwa karantini miezi kadhaa
Naona unafurahia social money taxpayers money
 
Back
Top Bottom