Iran Ataishambulia Israel leo

Yaani hanithi unapata tabu kuwaelewesha watu ,wakati unatongoza watu inbox wakupakue , unafikiria nina ID moja humu ...Machoko mnajulikana angalia Dp yako kwanza.
Eh kumbe nawe upo kwenye ile orodha yangu wa niliowakula kijambio 😂 Sasa cjui ww n yupi kati ya wale ila naamini ww n mtamu knoma 🔥
 
Netanyahu anatosha!
Ngoja apumzike kwanza mana huko nje kuna skrepa zinaanguka kutoka kwa makobaz, akiamka anakuja na kubwa kuliko, utasikia tuu makobaz wanalalamika watoto na wanawake wanauliwa 😂
 
Leta ya Iran ambayo ghorofa limeanguka
 
Eh kumbe nawe upo kwenye ile orodha yangu wa niliowakula kijambio 😂 Sasa cjui ww n yupi kati ya wale ila naamini ww n mtamu knoma 🔥
Hanithi unajulikana kwa kuliwa nyuma ,unajitanga kabisa ,kazi kujichekesha kama umekalia kipisi
 
Eh kumbe nawe upo kwenye ile orodha yangu wa niliowakula kijambio 😂 Sasa cjui ww n yupi kati ya wale ila naamini ww n mtamu knoma 🔥

Umemla huyo? Huyo aliharibiwa akiwa mdogo na muddy bakaji. Namfahamu mtaani walikuwa wanamwita bi aisha
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…