Ipi simu nzuri kati ya Infinix hot 9 au Tecno camon 15

Ipi simu nzuri kati ya Infinix hot 9 au Tecno camon 15

Infinix hot 9 na Tecno camon 15 ni ipi simu nzuri kati ya hizo kuzingatia performance, camera, display na ugumu wa body zote ziwe na internal memory 64GB 4GB RAM.

Sent using Jamii Forums mobile app
Zote ni takataka... kuna rafiki yangu mmoja ni kisu hatari... yupo kwenye ofisi za infinix kule kkoo.... Huwa nampa makavu yake kila siku.
 
Tecno na infinix ni takataka... Siku nikitumia tecno naomba nipigwe mawe hadi kufa.
Kuna wapuuzi wanabeza hizi simu utafikiri walizo nazo zimetoka mbinguni!

Katika simu ambazo sintkaa ninunue ni iPhone na Samsung

Sony Ericson watoe simu za kisasa ntanunua kwa bei yeyoyote!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Snapdragon inakaa na charge kuliko exynos tena ni mbali na mbali...

Kama mtu anapenda picha nzuri... ni bora akaenda kwenye SD...

Exynos inapata sana moto...
Speed katika nini? Kumtumia mtu message WhatsApp... Kupiga picha, kutuma SMS. Au speed katika simu kuwaka na kuzima?

Vitu vingine kujifanya much know tu yaani kifupi hizo tofauti za chip technology kwa watumiaji wa kawaida wa simu (ambao ndio 90% ya end-users) havina maana.

Mwisho wa simu most of the smartphone brands available in the local market zina-satify mahitaji ya almost watumiaji wote.

Mambo ya chip bla bla labda watu wanaogeuza cm zao kama video cameras, software developers.
 
Speed katika nini? Kumtumia mtu message WhatsApp... Kupiga picha, kutuma SMS. Au speed katika simu kuwaka na kuzima?

Vitu vingine kujifanya much know tu yaani kifupi hizo tofauti za chip technology kwa watumiaji wa kawaida wa simu (ambao ndio 90% ya end-users) havina maana.

Mwisho wa simu most of the smartphone brands available in the local market zina-satify mahitaji ya almost watumiaji wote.

Mambo ya chip bla bla labda watu wanaogeuza cm zao kama video cameras, software developers.
Hili jukwaa linapitiwa na watu wengi hata kama mleta mada ni mtumiaji wa kawaida na sio developer kuna siku developer atapitia huu na kujifunza.

Kusema watu wanajifanya much know kwa kutoa elimu ni dalili ya wivu na ubinafsi, kitu ambacho sio kizuri.

Acha watu watoe mawazo kama haya mfai mleta mada yatawafaa wengine badae.
 
Unavoongea mambo ya chip utadhani 'average end-user' ataona tofauti yoyote ya performance katika matumizi ya kawaida ya kila siku!!!

Too much knowing sometimes is sluggish!!
Chip matters alot,camera ya s20 exynos ni inferior kwa dragon aisee.....ndio manake kunawatu wanalalamika simu yangu haipigi picha vizuri kama mwenzake same model
 
Simu nyingi za kampuni ya tecno sifa zinafanana ikiwemo hizo infinix hot 9 na Tecno Camon japo utofauti upo kwenye Chip kitu unachoweza kutumia kujua ubora wa simu kwenye performance.

Tecno Camon 15 inatumia Mediatek MT6765 Helio P35 wakati infix hot 9 inatumia MediaTek Helio A25.

Bila kuziangalia hizo chips kiundani, Helio P35 inaizidi vitu vingi Helio 25 zote zinatumia core ndogo cortex 53.

Hivyo Camon 15 ni nzuri zaidi ya hot 9.

Kwa kuzingatia bei ya Camon 15 na hot 9 nakushauri ununue simu nyingine sio tecno, hizo chips zinazidiw na chip ya zamani ya Snapdragon 665 kwenye kila kitu.


Kwa mfano helio p25 network ya 4G inatumia ile ya CAT-7(category 7) spidi ya juu ni 300Mbps, na helio p25 ina cat-4 spidi ya juu ni 150 Mbps wakati Snapdragon 665 ina cat-12 spidi ya juu 600Mbps.
4G vs LTE – what is the difference?

Wakati simu za snapdragon 665 ni nafuu kulinganisha na tecno, mfano ni xiaomi redmi note 8 inauzwa $142(sh 328616.40) aliexpress ukilinganisha na sh 400,000 ya camon 15
Sawa mkuu nimekuelewa hapo, kwa bajeti ya kuanzia 350k hadi 480k naomba ulist simu zenye uwezo mzuri ila usiiweke Samsung tu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hizo exynos ndio zinazouzwa maeneo mengi duniani. Snapdragon mfano kama hizi sd865 zinauzwa sana US.

Halafu pia this year SD walisema hawatotoa chip yoyote. Hivyo tegemea kuona flagship nyingi za samsung sikiwa na exynos.
Chip matters alot,camera ya s20 exynos ni inferior kwa dragon aisee.....ndio manake kunawatu wanalalamika simu yangu haipigi picha vizuri kama mwenzake same model
 
Hizo zote ni simu zisizokuwa rasmi unatumia endapo umepoteza simu ama kufulia Ankra


Sent using IPhone X
 
Snapdragon inakaa na charge kuliko exynos tena ni mbali na mbali...

Kama mtu anapenda picha nzuri... ni bora akaenda kwenye SD...

Exynos inapata sana moto...
ila kwel Exynos haitaki mtu rafu sana inataka matunzo.ni rahis sana kuchemka
 
Hizo exynos ndio zinazouzwa maeneo mengi duniani. Snapdragon mfano kama hizi sd865 zinauzwa sana US.

Halafu pia this year SD walisema hawatotoa chip yoyote. Hivyo tegemea kuona flagship nyingi za samsung sikiwa na exynos.
Snapdragon za S20 zinauzwa US...China na South Korea..the rest of the world ni exynos chip.

Samsung Galaxy[emoji93]
 
kwahyo unataka kusema bongo hapa hakuna snapdragon?

Labda kwa simu nyingine...Ila kwa samsung hapana...

Labda pia kwa samsung zenye SD ya zamani. Ila eti umkute mtu ana S10 plus yenye SD855+ ni ngumu labda kama alinunua kwenye hizo nchi ulizotajiwa.
 
Hamna exynos inachoizidi SD.

Kuna test nilikuwa naangalia leo, Ilikuwa ni battery drainage test kati ya S20 plus yenye SD na yenye Exynos.

Believe it or not, s20 plus yenye exynos ilizima saa moja kabla ya s20 plus yenye SD. Yaani zimepishana saa moja kuisha charge.
ila haiwezekan exynos ikazidiwa kila kitu!
 
app
Hamna exynos inachoizidi SD.

Kuna test nilikuwa naangalia leo, Ilikuwa ni battery drainage test kati ya S20 plus yenye SD na yenye Exynos.

Believe it or not, s20 plus yenye exynos ilizima saa moja kabla ya s20 plus yenye SD. Yaani zimepishana saa moja kuisha charge.
[/QUOTE
apo si bettry tu vp graphics,games
 
Back
Top Bottom