Iphone isiyosoma line

Iphone isiyosoma line

Mikewill made

Member
Joined
Nov 10, 2020
Posts
5
Reaction score
0
Hello,

Naomba kufahamu ni namna gani simu yangu Iphone 6s+ isiyokubali line itatengemaa na kutumika kama kawaida. Maana inatumia wi_fi only kwa ajili ya network so no call wala sms.

Msaada kwa mwenye idea na ujuzi kwenye hilo
 
History fupi ipoje ilkuwa inashika mwanzo au tangu ununue haifanyi kazi
 
Hello
Naomba kufahamu ni namna gani simu yangu Iphone 6s+ isiyokubali line itatengemaa na kutumika kama kawaida
Maana inatumia wi_fi only kwa ajili ya network so no call wala sms.

Msaada kwa mwenye idea na ujuzi kwenye hilo
Kama simu yako inahihitaji unlock network career
Simp tu naweza hata kukupatia msaada bure kabisa ila kama uli bypass hiyo iPhone yako na ni MEID hapo huna namna zaidi ya kulipia kwa server maalumu kiasi kisichopungua 250000
 
Hello
Naomba kufahamu ni namna gani simu yangu Iphone 6s+ isiyokubali line itatengemaa na kutumika kama kawaida
Maana inatumia wi_fi only kwa ajili ya network so no call wala sms.

Msaada kwa mwenye idea na ujuzi kwenye hilo
Haisomi line kabisa? Either ilikua ni showroom model au kuna hardware failure.

Kma network inakuja na kupotea hyo ni model ambayo ina bands ambazo hazipo bongo au antenna zake zina shida

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kwa wasiofahamu ni kwamba kuna simu nyingi sana hizi za iPhone watu wanakuwa wana wanasahau apple id pamoja na password na swala la kuiflash ili iweze kufuta ilikuwaga ngumu sana, lakini kadili siku zilivyozidi kusogea na tekenolojia kwa watu ililetewa software ya kuweza kubypass hizo iPhone.

Zipo iPhone zenye MEID na ambazo hazina MEID
Zile zenye Meid zikishabypasiwa zinakosa uwezo wa kusoma laini na zenye ambazo hazina Meid ikishabypasiwa inasoma kila kitu.

Sasa simu yako imebypasiwa na ilikuwa na MEID swala la kusoma laini sahau kabsa. Tumia hivyo hivyo mkuu.

IMG_2987.jpg
 
nikikumbuka mwaka 2014 niliuzuwa simu iphone 6 sehem moja inaitwa chengdu jimbo la sichuan, china. Ile simu niliona inachemka sana nikiwa natumia. Kuja kucheki imewekwa android OS! yule mchina akae akijua milima haikutani.
 
nikikumbuka mwaka 2014 niliuzuwa simu iphone 6 sehem moja inaitwa chengdu jimbo la sichuan, china. Ile simu niliona inachemka sana nikiwa natumia. Kuja kucheki imewekwa android OS! yule mchina akae akijua milima haikutani.

Pole mkuu hiyo uliuziwa ilikuwa iPhone fake.

iPhone fake nyingi huwa hazina store badala yake utakuta playstore, pia unaweza ku install whatsapp kupitia google na ikakubali wakati iPhone orginal haina hiyo kitu.
 
Kama simu yako inahihitaji unlock network career
Simp tu naweza hata kukupatia msaada bure kabisa ila kama uli bypass hiyo iPhone yako na ni MEID hapo huna namna zaidi ya kulipia kwa server maalumu kiasi kisichopungua 250000
iphone 6+ ni MEID kama wali bypass iCloud untethered ipo wazi sim haitoweza kusoma GSM ndo zinasoma
 
Mnabadilisha mada ya mhusika hata ajazungumzia mambo hayo ya meid wala gsm unajuaje tatizo lake ni hilo
Kulingana na maelezo yake nalijua tatizo
Nimemwambia kama ni unlock career hiyo ama walibypass aseme mapema apa
 
Kwa wasiofahamu ni kwamba kuna simu nyingi sana hizi za iPhone watu wanakuwa wana wanasahau apple id pamoja na password na swala la kuiflash ili iweze kufuta ilikuwaga ngumu sana, lakini kadili siku zilivyozidi kusogea na tekenolojia kwa watu ililetewa software ya kuweza kubypass hizo iPhone.

Zipo iPhone zenye MEID na ambazo hazina MEID
Zile zenye Meid zikishabypasiwa zinakosa uwezo wa kusoma laini na zenye ambazo hazina Meid ikishabypasiwa inasoma kila kitu.

Sasa simu yako imebypasiwa na ilikuwa na MEID swala la kusoma laini sahau kabsa. Tumia hivyo hivyo mkuu.

View attachment 1692158
mkuu naomba unijuze maujanja ya bypass iPhone tafadhal
 
Hello,

Naomba kufahamu ni namna gani simu yangu Iphone 6s+ isiyokubali line itatengemaa na kutumika kama kawaida. Maana inatumia wi_fi only kwa ajili ya network so no call wala sms.

Msaada kwa mwenye idea na ujuzi kwenye hilo

Kama simu imeanza kupoteza network ghafla fanya kureset network settings kwa kuingia kwenye settings -> general -> reset then reset network settings
Kama umenunua kwa mtu ikiwa na hilo tatizo, kuna cases nyingi hapo, huenda ni simu ambayo imetengenezwa kutumika nchi ambazo network bands haziingiliani na za bongo au simu ina network lock
 
Back
Top Bottom