GB 64?iPhone 13 Plain — 64GB
💰 PRICE TSH 830,000/=
🎁 FREE GIFTS:
✅ Free Cover
✅ Free Screen Protector
📍 kariakoo boss & masasi street
☎️0760118225
View attachment 3663265
Duh? Mwamba mdadisi sana aseeKichwa cha za habari umeandika unauza GB 128,ndani ya habari yenyewe GB 64,kipi sahihi ni sasa mkuu?
Typing error mkuu ni 128 GBGB 64?
Ni refurb mkuuIvi kweli hapa bongo kuna iphone mpya yaani new fullbox haijawai tumika hata chembe (kwakweli siamini)
Piga simu mkuu kwa bargainingNina 790k kwenye mfuko wa shati.
Nije?
Mkuu , unadhani Ina worth gani?Mbona hela ndefu sana, simu ya zamani sana hiyo.