Inye ndembwe ndembwe....hii zaidi ya mchina!

Inye ndembwe ndembwe....hii zaidi ya mchina!

Ab-Titchaz

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2008
Posts
14,630
Reaction score
4,267
slide_253123_1573358_free.jpg




slide_253123_1573361_free.jpg

​
 
Ma ma ma ma ma ma ma ma ma ma ma ma ma mamaaaaaaaaaaa hilo bucha mtu kweli dunia ina mambo.
 
Halllooooo...hii kitu nadhani inamfanya hasifuarhi maraha ya dunia hii. Hawezi hata kutoka ndani.
 
majanga ++++++++++++++++++++++++++++++++++
 
Huu ni ugonjwa mbaya wa kuvimba nyama za mwili na umekuwa ukimsumbua muda mrefu.
Mungu acha aitwe Mungu
 
yap, huu ni ugonjwa.. not funny . msicheke jaman
 
Santa maria......halafu huyo ndugu yake pembeni nayeye asipokwa makini yatamkuta ya mwenzake.
 
Back
Top Bottom