Invitation kama hii ungeielewa vipi? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Invitation kama hii ungeielewa vipi?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Msikilizaji, Mar 8, 2012.

  1. Msikilizaji

    Msikilizaji JF Gold Member

    #1
    Mar 8, 2012
    Joined: Nov 6, 2008
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ndugu wana JF,


    Ungkuwa wewe umepokea invitation ya namna hii ungeielewa vipi?
    Dulce Cafe has recently opened their first store overseas in Dar es Salaam and we would love our South Africans residing in Dar to join us for breakfast tomorrow morning at 9h00. We are situated in the Atlantis Hotel, Haile Sellassie Road, Oysterbay.
     
  2. S

    Saas JF-Expert Member

    #2
    Mar 8, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 269
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Imekaa kiubaguzi zaidi au ndio wanajaribu kuvuta watu kutoka nchini mwao ambao wanaishi hapa bongo
     
  3. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #3
    Mar 8, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,603
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    yeah... Kiubaguzi zaidi
     
  4. Msikilizaji

    Msikilizaji JF Gold Member

    #4
    Mar 8, 2012
    Joined: Nov 6, 2008
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nilifikiri nimeisoma na kuelewa vibaya, but in my opinion kama you are opening a place ni vizuri uka-invite watu wa aina mbali mbali because si wa South Africans tu ndiye watakae fika hapo.
     
  5. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #5
    Mar 8, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,564
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Kama we ni wa EA kaa kando
     
  6. WaliNazi

    WaliNazi JF-Expert Member

    #6
    Mar 8, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 853
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Maana yake haituhusu.. Sioni shida.! Mbona maeneo yako mengi...
     
  7. Angel Nylon

    Angel Nylon JF-Expert Member

    #7
    Mar 8, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 4,285
    Likes Received: 878
    Trophy Points: 280
    Ubaguzi tu, na itakua ile mijitu meupe tu.
     
  8. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #8
    Mar 8, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,045
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Dela rey de la rey, hahaha hapo mzee no negroz
     
  9. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #9
    Mar 8, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,777
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Mfanyabiashara yeyote ni lazima awe na kundi lake maalum la wateja. Hapo walichokosea labda ni kukutumia wewe hiyo invitation kama siyo msouth..
     
  10. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #10
    Mar 8, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Iko PERFECT wadau. Kutambuana kwa uraia ni kitu muhimu sana unapokuwa nje ya nchi yako. Wanaopinga hili aghalabu hawajawahi kutoka nchini mwao na kuelewa umuhimu wa nationality na zile clubs. Hapo ni kama umoja wa wasauzi unahamasishwa kufanikisha project. That's how people around the world progress (leaving Tanzanians far behind)
     
  11. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #11
    Mar 8, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,777
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    kweli kabisa, hii haina tofauti ni wanachofanya watanzania nchi zingine pale wanapofungua hoteli zenye vyakula vya kitanzania.. It has nothing to do with Ubaguzi!
     
Loading...