Interview utumishi


E

EveningStar

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2018
Messages
210
Points
250
E

EveningStar

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2018
210 250
Habari zenu wakuu,

Kwa wenye uzoefu wa interview utumishi, hivi unatakiwa ujibu maswali mangapi kiufasaha kwenye oral ili uweze kujihakikishia nafasi ya kuchaguliwa kazini
 
M

Mpombote

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2017
Messages
1,050
Points
2,000
M

Mpombote

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2017
1,050 2,000
Habari zenu wakuu,

Kwa wenye uzoefu wa interview utumishi, hivi unatakiwa ujibu maswali mangapi kiufasaha kwenye oral ili uweze kujihakikishia nafasi ya kuchaguliwa kazini
Unaweza jibu yote na usipate kazi ila hakikisha tu Maswali yote unajibu vizuri mkuu hakunaga GUARANTEE kukuhakikishia wewe utapata kazi maana pale unashindana na wenzio bahati pia inaweza husika.

From my Experience sijawahi kutana na Maswali Ambayo siyajui na huwa nayajibu vema maana maswali huwaga ni Competent Based na tena ORAL ni simple kuliko Written ila nimegonga ORAL 3 na zote sikubahatika itwa na ilitokea kwa Rafiki yangu 2017 kipindi ajira zinafunguliwa na Database ilikuwa haina watu kwa alichonihadithia katika maswali 7 aliyajibu kwa uhakika 5 ila now yupo kituoni Mkuu kupitia Database.

Ko Muombe MUNGU kila mtu na bahati yake hakunaga GUARANTEE kama ni yako utatoboa tu haijarishi mangapi umejibu ila usiweke mategemeo sana maana ukikosa utaumia sana.
 
E

EveningStar

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2018
Messages
210
Points
250
E

EveningStar

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2018
210 250
Unaweza jibu yote na usipate kazi ila hakikisha tu Maswali yote unajibu vizuri mkuu hakunaga GUARANTEE kukuhakikishia wewe utapata kazi maana pale unashindana na wenzio bahati pia inaweza husika.

From my Experience sijawahi kutana na Maswali Ambayo siyajui na huwa nayajibu vema maana maswali huwaga ni Competent Based na tena ORAL ni simple kuliko Written ila nimegonga ORAL 3 na zote sikubahatika itwa na ilitokea kwa Rafiki yangu 2017 kipindi ajira zinafunguliwa na Database ilikuwa haina watu kwa alichonihadithia katika maswali 7 aliyajibu kwa uhakika 5 ila now yupo kituoni Mkuu kupitia Database.

Ko Muombe MUNGU kila mtu na bahati yake hakunaga GUARANTEE kama ni yako utatoboa tu haijarishi mangapi umejibu ila usiweke mategemeo sana maana ukikosa utaumia sana.
Kweli mkuu ni bahati tu, mimi jana nilipiga oral nafasi ni 14 na tuliokuepo ni 54
 
M

Mpombote

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2017
Messages
1,050
Points
2,000
M

Mpombote

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2017
1,050 2,000
Kweli mkuu ni bahati tu, mimi jana nilipiga oral nafasi ni 14 na tuliokuepo ni 54
Hapo una nafasi nzuri sana ya kuitwa KAZINI bila shaka ratio nzuri tu ya 1:3,Mimi huwa napiga ORAL za watu 11 nafasi 1 au nafasi 2 watu 15 nadhani unapata picha ushindano unavokuwepo hapo ukiachana na Written tuligonga watu si chini ya 300 tukapenya 11.
 
E

EveningStar

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2018
Messages
210
Points
250
E

EveningStar

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2018
210 250
Hapo una nafasi nzuri sana ya kuitwa KAZINI bila shaka ratio nzuri tu ya 1:3,Mimi huwa napiga ORAL za watu 11 nafasi 1 au nafasi 2 watu 15 nadhani unapata picha ushindano unavokuwepo hapo ukiachana na Written tuligonga watu si chini ya 300 tukapenya 11.
Bahati tu, aisee maana sijuhi mgawanyo wa marks ukoje?
 
M

Mpombote

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2017
Messages
1,050
Points
2,000
M

Mpombote

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2017
1,050 2,000
Bahati tu, aisee maana sijuhi mgawanyo wa marks ukoje?
Yeah hiyo ni SIRI pia Mkuu kuna mda maswali yanakuwa 5 kuna muda 7 ko hapo hapo hakueleweki Mkuu na pia Huwa wanasema ukipata zaidi ya 50 unabaki kwa Database na pia inabaki kuwa Siri yao kama Upo ama lah😆😆 kuna mda hawa jamaa ukiwawekea mategemeo sana unaweza ukawa na stress tu na kujiuliza hivi nashindwaje kupata hata 60 Maswali yale maana ni Competent based majibu hayabadirikagi sana tena maswali yenyewe Mention au List.
 
E

EveningStar

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2018
Messages
210
Points
250
E

EveningStar

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2018
210 250
Yeah hiyo ni SIRI pia Mkuu kuna mda maswali yanakuwa 5 kuna muda 7 ko hapo hapo hakueleweki Mkuu na pia Huwa wanasema ukipata zaidi ya 50 unabaki kwa Database na pia inabaki kuwa Siri yao kama Upo ama lah kuna mda hawa jamaa ukiwawekea mategemeo sana unaweza ukawa na stress tu na kujiuliza hivi nashindwaje kupata hata 60 Maswali yale maana ni Competent based majibu hayabadirikagi sana tena maswali yenyewe Mention au List.
Sisi yalikuwa 5, na sijuhi marks wanazitoa palepale maana wananote down majibu unayotoa
 
Troll JF

Troll JF

JF-Expert Member
Joined
Feb 6, 2015
Messages
7,155
Points
2,000
Troll JF

Troll JF

JF-Expert Member
Joined Feb 6, 2015
7,155 2,000
Sisi yalikuwa 5, na sijuhi marks wanazitoa palepale maana wananote down majibu unayotoa
Ya wana note na Ukiwafurahisha yaani mpaka wanatikisa vichwa na kutoa tabasamu niliingiaga oral Mara ya kwanza nikadondokea Pua mara ya Pili nikaingia Oral 2 nikapasua wakanichagua moja
 
MR. JERO

MR. JERO

Senior Member
Joined
May 16, 2014
Messages
106
Points
225
MR. JERO

MR. JERO

Senior Member
Joined May 16, 2014
106 225
Ya wana note na Ukiwafurahisha yaani mpaka wanatikisa vichwa na kutoa tabasamu niliingiaga oral Mara ya kwanza nikadondokea Pua mara ya Pili nikaingia Oral 2 nikapasua wakanichagua moja
Watu tushafanya sana oral. Lakini hatujawahi itwa kazini. Sometimes nafikiriaga maybe wanakuwaga na watu wao. Mtu unakaza written watu 700+ unafika oral unakaza nayo mwisho wasiku no job no nin nagharama zote ulizoingia. Daaaah #Inaumasana
 
M

Mpombote

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2017
Messages
1,050
Points
2,000
M

Mpombote

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2017
1,050 2,000
Watu tushafanya sana oral. Lakini hatujawahi itwa kazini. Sometimes nafikiriaga maybe wanakuwaga na watu wao. Mtu unakaza written watu 700+ unafika oral unakaza nayo mwisho wasiku no job no nin nagharama zote ulizoingia. Daaaah #Inaumasana
Doh acha mzee na bado hukosi TOP 5 ila matokeo yakija mapicha picha na mule ndani huwa yanatoka maswali ya FIELD yako tu ambayo ni mepesi kushinda ya WRITTEN Pia hayahitaji hata mbwembwe ili kuyajobu jamaa kwa sasa wana maajabu yao huo ni ukweli HALISI.
 
MR. JERO

MR. JERO

Senior Member
Joined
May 16, 2014
Messages
106
Points
225
MR. JERO

MR. JERO

Senior Member
Joined May 16, 2014
106 225
Doh acha mzee na bado hukosi TOP 5 ila matokeo yakija mapicha picha na mule ndani huwa yanatoka maswali ya FIELD yako tu ambayo ni mepesi kushinda ya WRITTEN Pia hayahitaji hata mbwembwe ili kuyajobu jamaa kwa sasa wana maajabu yao huo ni ukweli HALISI.
Sijui nakosea wapi.
 

Forum statistics

Threads 1,296,167
Members 498,559
Posts 31,237,027
Top