Interview sekretariat ya ajira na TRA

Benice

Member
Sep 24, 2011
54
70
Wana JF hivi Sekretariat ya ajira walishaita interview,,kwa zile kazi walizotangaza july,Tanzania Parliamentary Comission ilihusika ndani hzo ajira,,na TRA vip wameshaita..maana kote sielewi whts going on..naomba mnijulishe tafadhali
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom