Internet downloader manager


KANCHI

KANCHI

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2011
Messages
1,544
Likes
61
Points
145
KANCHI

KANCHI

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2011
1,544 61 145
Jamani wana jf cc cku zote 2 wamoja mwenye program hii anisaidie bac wajameni.
 
KANCHI

KANCHI

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2011
Messages
1,544
Likes
61
Points
145
KANCHI

KANCHI

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2011
1,544 61 145
Mkuu hii trial how about serial number.
 
sijui nini

sijui nini

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2010
Messages
2,416
Likes
362
Points
180
sijui nini

sijui nini

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2010
2,416 362 180
Mkuu hii trial how about serial number.
ina patch yake ndani...download, install then kabla hujaifungua run patch (make sure idm yenyewe hairun kabisa - baada ya kuinsatall mara ningi huwa ina fungula yenyewe automatic so ikifunguka ifunge then angalia kwenye notification area(chini kulia karibu na tarehe) kama kuna symbol inaonyesha ina run right click then exit ) baada ya hapo run patch ikimaliza itaonyesha patch done ujue imemaliza...ikigoma ujue idm bado inarun..so fungua task manager then kill process zote za IDM...afu run tena patch..
 
KANCHI

KANCHI

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2011
Messages
1,544
Likes
61
Points
145
KANCHI

KANCHI

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2011
1,544 61 145
Ahsante sana mkuu (sijui nini) pamoja sana.
 
ropam

ropam

Senior Member
Joined
Aug 11, 2010
Messages
179
Likes
0
Points
33
ropam

ropam

Senior Member
Joined Aug 11, 2010
179 0 33
ina patch yake ndani...download, install then kabla hujaifungua run patch (make sure idm yenyewe hairun kabisa - baada ya kuinsatall mara ningi huwa ina fungula yenyewe automatic so ikifunguka ifunge then angalia kwenye notification area(chini kulia karibu na tarehe) kama kuna symbol inaonyesha ina run right click then exit ) baada ya hapo run patch ikimaliza itaonyesha patch done ujue imemaliza...ikigoma ujue idm bado inarun..so fungua task manager then kill process zote za IDM...afu run tena patch..
Mkuu kwani kuna shida gani ukianza ku-run idm yenyewe then ikimaliza ndo uje u-run patch?
 
sijui nini

sijui nini

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2010
Messages
2,416
Likes
362
Points
180
sijui nini

sijui nini

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2010
2,416 362 180
Mkuu kwani kuna shida gani ukianza ku-run idm yenyewe then ikimaliza ndo uje u-run patch?
unajua kazi ya PATCH mkuu?
A patch is a piece of software designed to fix problems with, or update a computer program or its supporting data.
(source : http://en.wikipedia.org/wiki/Patch_(computing) )
hivyo basi hii hutumika pia kuifanya software yoyote iliyo trial version iwe full version bila kuweka key/activation code...yenyewe inaimodify hiyo trial na kuwa full version...sasa ili ifanye hiyo kazi ya ku patch ni lazima software yenyewe isiwe inatumika mda huo (running) ...so kama utaamua ku run kwanza trial version then baadae uifunge yote then u fany patching its up to you but recommended is to patch before you run!
 
nxon

nxon

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2011
Messages
1,162
Likes
102
Points
160
nxon

nxon

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2011
1,162 102 160
baadae itamwambia 'you provided fake serial number'
 
e2themiza

e2themiza

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2011
Messages
975
Likes
50
Points
45
e2themiza

e2themiza

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2011
975 50 45
baadae itamwambia 'you provided fake serial number'
only if haujaipatch au kufuata procedure vizur. Kama imetokea hv the patch wasnt successfully input. First kabla ya kupatch hakikisha iyo idm is not runing check kwenye task manager also. Then Nashauri wakat unaiopen iyo patch rite click it and run as admin... Hi kwa vista an 7. Then kama ulishawah weka serial or patche before click clear previous regestration then click patch. Na hakikisha inasema the patch was successful. Sasa just copy iyo serial na fungua idm apo utaona ile msg ya fake serial haijatokea. Nenda registration andika any name and email then paste the serial click ok. Apo hautasumbuliawa tena na kuwa haiko registered. Na matumaini iyo patch iliyowekwa ndo ile ya version zote. Coz wat ido ikitoka version mpya na unistal hii na ku clear patch and instal iyo mpya na kuipatch. And it har be workn mwaka wa pili huu. Itr just the matter of the rite procedure.
 

Forum statistics

Threads 1,215,840
Members 463,433
Posts 28,561,634