Viol JF-Expert Member Joined Dec 15, 2009 Posts 25,419 Reaction score 18,373 Jul 17, 2012 Thread starter #2
Viol JF-Expert Member Joined Dec 15, 2009 Posts 25,419 Reaction score 18,373 Jul 17, 2012 Thread starter #3
Viol JF-Expert Member Joined Dec 15, 2009 Posts 25,419 Reaction score 18,373 Jul 17, 2012 Thread starter #4
Viol JF-Expert Member Joined Dec 15, 2009 Posts 25,419 Reaction score 18,373 Jul 17, 2012 Thread starter #5
Viol JF-Expert Member Joined Dec 15, 2009 Posts 25,419 Reaction score 18,373 Jul 17, 2012 Thread starter #6
Viol JF-Expert Member Joined Dec 15, 2009 Posts 25,419 Reaction score 18,373 Jul 17, 2012 Thread starter #7
Viol JF-Expert Member Joined Dec 15, 2009 Posts 25,419 Reaction score 18,373 Jul 17, 2012 Thread starter #8
Viol JF-Expert Member Joined Dec 15, 2009 Posts 25,419 Reaction score 18,373 Jul 17, 2012 Thread starter #9
Viol JF-Expert Member Joined Dec 15, 2009 Posts 25,419 Reaction score 18,373 Jul 17, 2012 Thread starter #10
Dr.Chichi JF-Expert Member Joined Apr 30, 2008 Posts 2,393 Reaction score 639 Jul 17, 2012 #11 huyo anayecheka kiboko
Jestina JF-Expert Member Joined Jan 6, 2011 Posts 4,828 Reaction score 1,716 Jul 17, 2012 #12 aisee hio picha ya kwanza,i can feel the pain...
MadameX JF-Expert Member Joined Dec 27, 2009 Posts 7,792 Reaction score 3,860 Jul 17, 2012 #13 Duuh sasa naanza kubelieve kumbe ukiwa overweight pia ubongo unazidiwa na uzito, kibonge kama huyo alifikiri nini aliposimama kwenye ukingo wa meza?
Duuh sasa naanza kubelieve kumbe ukiwa overweight pia ubongo unazidiwa na uzito, kibonge kama huyo alifikiri nini aliposimama kwenye ukingo wa meza?
Herbalist Dr MziziMkavu Platinum Member Joined Feb 3, 2009 Posts 43,113 Reaction score 34,953 Jul 17, 2012 #14 Excellent said: Click to expand... Shetani mzungu huyoo Excellent Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
grafani11 JF-Expert Member Joined May 24, 2011 Posts 15,441 Reaction score 5,820 Jul 17, 2012 #15 We noma aiseeeee...
St. Paka Mweusi JF-Expert Member Joined Sep 3, 2010 Posts 7,991 Reaction score 5,234 Jul 18, 2012 #16 Excellent said: Click to expand... Mkuu kama unaniona vile lakini paka mweusi huyu atakuwa binamu yangu,mcheki alivyopendeza na mneli wake.....
Excellent said: Click to expand... Mkuu kama unaniona vile lakini paka mweusi huyu atakuwa binamu yangu,mcheki alivyopendeza na mneli wake.....
Viol JF-Expert Member Joined Dec 15, 2009 Posts 25,419 Reaction score 18,373 Jul 18, 2012 Thread starter #17 St. Paka Mweusi said: Mkuu kama unaniona vile lakini paka mweusi huyu atakuwa binamu yangu,mcheki alivyopendeza na mneli wake..... Click to expand... umeona macho?
St. Paka Mweusi said: Mkuu kama unaniona vile lakini paka mweusi huyu atakuwa binamu yangu,mcheki alivyopendeza na mneli wake..... Click to expand... umeona macho?
St. Paka Mweusi JF-Expert Member Joined Sep 3, 2010 Posts 7,991 Reaction score 5,234 Jul 18, 2012 #18 Excellent said: umeona macho? Click to expand... Sawasawa hilo linaitwa jicho nyanya,kwa kiswahili cha mtaani wanasema dogo analanduka
Excellent said: umeona macho? Click to expand... Sawasawa hilo linaitwa jicho nyanya,kwa kiswahili cha mtaani wanasema dogo analanduka
Likwanda JF-Expert Member Joined Jun 16, 2011 Posts 3,932 Reaction score 1,164 Jul 18, 2012 #19 St. Paka Mweusi said: Mkuu kama unaniona vile lakini paka mweusi huyu atakuwa binamu yangu,mcheki alivyopendeza na mneli wake..... Click to expand... Dah, huyu kimbe na wewe no ndugu yako pia.
St. Paka Mweusi said: Mkuu kama unaniona vile lakini paka mweusi huyu atakuwa binamu yangu,mcheki alivyopendeza na mneli wake..... Click to expand... Dah, huyu kimbe na wewe no ndugu yako pia.
sister JF-Expert Member Joined Nov 23, 2011 Posts 9,014 Reaction score 6,853 Jul 18, 2012 #20 Excellent said: Click to expand... wow huyu mtoto natamani awe wangu.