Inter Milan Vs AC Milan bila shaka hapo SANSIRO hapatatosha!

Inter Milan Vs AC Milan bila shaka hapo SANSIRO hapatatosha!

Mechi inabadilika badilika sana
kuna wakati Inter ina nawiri na wakati mwingine Milani.


Japo Milan wanaelekeza mashuti mengi sana golini kwa Inter
Lakini dk 90 zitaamua .
 
Milan wamemiliki mpira lakini Inter nao wako vizuri nadhani kwasasa yoyote mwenye mbinu mpya anaweza kuibuka kidedea.
 
Kwa kweli mpira inabadilikaga hawa Inter siyo wale wa dk 45 ya kwanza!
Wamekuja juu sana!
 
FT Inter 1-1 Milan.
Mechi ilikuwa ya upinzani sana.
 
Droo imewasaidia Juventus wanazidi kujikita kileleni baada ya kushinda 3-0
 
Kwa heshima ya Inter Milan...hii game ulitakiwa uandike inachezwa Giuseppe "Peppino" Meazza, maana yeye ndio yupo nyumbani.


Joseph ama Yusuph Meazza amechezea timu zote hizo mbili...
Si lazima Inter wakija paitwe Giuseppe Meazza au AC Wakiwa kwao paitwe Sansiro.
Sansiro ni jina lililotolewa na Halmshauri ya jiji la Milan...
So yoyote akicheza panaweza itwa vyovyote
 
Joseph ama Yusuph Meazza amechezea timu zote hizo mbili...
Si lazima Inter wakija paitwe Giuseppe Meazza au AC Wakiwa kwao paitwe Sansiro.
Sansiro ni jina lililotolewa na Halmshauri ya jiji la Milan...
So yoyote akicheza panaweza itwa vyovyote

Ni kweli kuwa Meazza kachezea timu zote mbili, lakini alifanikiwa sana akiwa sana akiwa Inter...
Hapo kwa RED ndio unapokosea mkuu....jaribu kufuatilia kumbuka mie nimesema kwa heshima ya Inter.
Ingawa official name ya huo uwanja ni Giuseppe Meazza, lakini AC Milan hutumia jina la San Siro ambalo vilevile ni jina la kitongoji uwanja upo.
 
Ni kweli kuwa Meazza kachezea timu zote mbili, lakini alifanikiwa sana akiwa sana akiwa Inter...
Hapo kwa RED ndio unapokosea mkuu....jaribu kufuatilia kumbuka mie nimesema kwa heshima ya Inter.
Ingawa official name ya huo uwanja ni Giuseppe Meazza, lakini AC Milan hutumia jina la San Siro ambalo vilevile ni jina la kitongoji uwanja upo.


majuzi AC Milan walicheza na Barcelona...
Je kwenye screen waliandika Live from Giussepe Meazza ama Live from Sansiro?
 
The Stadio Giuseppe Meazza, commonly known as San Siro, is a football stadium located in the San Siro district in Milan, Italy. It is the home of both Associazione Calcio Milan and Football Club Internazionale Milano. On 3 March 1980,[2] the stadium was named in honour of Giuseppe Meazza, the two-time World Cup winner (1934, 1938) who played for Internazionale, and briefly for Milan, in the
1930s and 1940s. It held UEFA five-star
stadium status which was superseded by a
new system of classification.
 
watu8 hakika hili nilikuwa sijui! Asanteni sana!


Ni kweli kuwa Meazza kachezea timu zote mbili, lakini alifanikiwa sana akiwa sana akiwa Inter...
Hapo kwa RED ndio unapokosea mkuu....jaribu kufuatilia kumbuka mie nimesema kwa heshima ya Inter.
Ingawa official name ya huo uwanja ni Giuseppe Meazza, lakini AC Milan hutumia jina la San Siro ambalo vilevile ni jina la kitongoji uwanja upo.
 
Last edited by a moderator:

Similar Discussions

Back
Top Bottom