Inter Milan Vs AC Milan bila shaka hapo SANSIRO hapatatosha!

Inter Milan Vs AC Milan bila shaka hapo SANSIRO hapatatosha!

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2011
Posts
11,498
Reaction score
3,390
Mtanange huu utapigwa muda mfupi ujao kwa ratiba ya hapa kwetu ni saa 22:45 na tunategemea mechi itakuwa swaaafi kabisa!

Kama nitatoweka hewani bila sha itakuwa siyo kusudi langu bali ni chaji itakuwa imekata ila karibu wadau wenzangu wa soccer tufuatilie mtanange huu mzuri! Nategemea ushindani mzuri kwa jinsi Ac Milan walivyo katika fomu nyakati hii na juzi tumewashudia wakiigaragaza Barca! Kila la Kheri Ac Milan! Baroteli ataweza akang'ara na hata leo!
 
Kwa heshima ya Inter Milan...hii game ulitakiwa uandike inachezwa Giuseppe "Peppino" Meazza, maana yeye ndio yupo nyumbani.
 
Dk ya 21 yule mshambuliaji machachari wa Ac Milan El-Shaarawy nawanyanyua washakibie maelfu hapo uwanjani!

Inter 0 Ac Milan 1
 
Mechi hii ni kali sana maana timu
zimekamiana pia mpira una kasi.
 
Duh! Hakika game hii tafu sana! Mkuu Ken tu pamoja ila hakika Ac Milan kwa mtazamo wangu hakika wanaweza ibuka na pointi tatu muhimu!
Dk 90 ndiyo msema kweli!
 
Uelekeo uko kwa Milan maana wameelekeza mashuti mengi sana golini kwa Inter

Dk 90 ndiyo zitaamua nani wa kuondoka na alama 3 au wagawane moja moja.
 
watu8; Nashukuru kwa maoni yako mazuri! Pamoja Kamanda wetu!


Kwa heshima ya Inter Milan...hii game ulitakiwa uandike inachezwa Giuseppe "Peppino" Meazza, maana yeye ndio yupo nyumbani.
 
Last edited by a moderator:
Baloteli alipaswa kuwa na hat-trick hadi sasa,huyu golikipa anambania sana
 
Ni dk 55 mpaka sasa! Naona hawa jamaa wa Inter kama vile wanataka kupata bao!

Game hii ni tafu balaa!
 
Wakuu valid link ya kuangalia live sijapata,naomba msaada
 
Katika shambulizi waliofanya Ac Milan naona kama huyu kipa wa Inter ameumia ila naona kama atarudi!

BONGE LA GAME HII!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom