Instagram

Jambazi

JF-Expert Member
Jan 18, 2014
16,578
2,000
naombeni msaada simu yangu ina uwezo wa instargam lakini nikii download haikubali msaada wakuu
 
Jan 22, 2014
65
95
naombeni msaada simu yangu ina uwezo wa instargam lakini nikii download haikubali msaada wakuu

Mkuu achana na mambo ya Instargram yatakuwehusha tu maana kule kuna mabeef ya kufa mtu huku Kajala na Wema kule Zamaradi na Ray C etc. Aah watu wanaitumia vibaya sana hiyo makitu
 

privacy

JF-Expert Member
Apr 20, 2014
1,349
2,000
Mkuu achana na mambo ya Instargram yatakuwehusha tu maana kule kuna mabeef ya kufa mtu huku Kajala na Wema kule Zamaradi na Ray C etc. Aah watu wanaitumia vibaya sana hiyo makitu

Hivi Ukiingia tuu unakutana na hayo mabeef au mpaka uwe umewafollow hao kina Kajala na wenzake??
 

Twilumba

JF-Expert Member
Dec 5, 2010
7,684
2,000
Mkuu achana na mambo ya Instargram yatakuwehusha tu maana kule kuna mabeef ya kufa mtu huku Kajala na Wema kule Zamaradi na Ray C etc. Aah watu wanaitumia vibaya sana hiyo makitu

aisee nimekuta kuna mshkaji amewa follow hao watu walahi utashangaa kuna mabeef afu ni full matusi yaani hata wenye neteork yao wangejua walahi ingekuwa hatari mno....hizo id tu ni kumtusi wema mara kajala dah jamani huko hakufai....
 

mtimkav

JF-Expert Member
Aug 28, 2013
1,041
2,000
Jaman msaidieni kama kuna bifu la wema yeye jambazi ata wakalisha tuu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom