Instagram kuna mambo

Instagram kuna mambo

Nyie maboya kweli toka lini mbasha akawa wa dar? Huyo kwao si shinyanga huko kaja mjini juzi tu kwa mgongo wa frola?


Kijana boya....ni kweli Mbasha ni dume la mbegu toka mkoani....umeninukuu vibaya tu....nilikuwa nawazungumzia kina Ben Kinyaiya na shoga lake Martin bado Hajadinda. Siku zingine soma vizuri kabla ya kutuma ujumbe.
 
Nomaaaa? Si ndo zao, yaani kuwa mwanamme Dar ni sawa tu na kuishi na lishoga. Sijuwi ile chumvi ya bahari inaharibu akili au vipi, maana kila kitu wakifanyacho ni fake. Usikute hawa ni wapenzi au wacheza shoo ya kibao kata na taarab.

rekebisha kauli mkuu aliyekwambia mbasha mwanaume wa dar nani? huyo alikua mkoaniiiii kaja dar kikazi tu. acha kuuchafua mkoa wetu wa mashababi.
 
26185038_380222592405861_8490213354126704640_n.jpg
 
rekebisha kauli mkuu aliyekwambia mbasha mwanaume wa dar nani? huyo alikua mkoaniiiii kaja dar kikazi tu. acha kuuchafua mkoa wetu wa mashababi.


Rudia kusoma uzi kijana (mwanamme wa Dar)....nilikuwa nawazungumzia nduguzo ama shoga zako kina Ben Kinyaiya na Martin Bado Hajadinda.
 
nyie wa mkoa mnaokuja hapa kuomba kazi mikono nyuma kiboya boya na bado tutawafanyisha kazi hapa dar hadi mkome


Sasa utafanyaje kazi we mwanamme wa Dar ikiwa umezoea kukata mauno kwenye bongo fleva na taarab? Wanawake zenu tu wamewachoka kwa uvivu. Nguvu za kiume hamna, kazi hamtaki kufanya, ila mko bize kupiga punyeto na kususa wake zenu. Tutumikisheni tu kazi kwani wake zenu wanatupenda jinsi tulivyo shupavu na wachapakazi kitandani. Nawahusia nyie wanaume wa Dar, endeleeni tu kukata mauno kwenye fleva zenu kama hamna akili na mzidi kupiga nyeto mtuachie wake zenu tuwashughulikie ipasavyo.
 
  • Thanks
Reactions: 1gb
Sasa utafanyaje kazi we mwanamme wa Dar ikiwa umezoea kukata mauno kwenye bongo fleva na taarab? Wanawake zenu tu wamewachoka kwa uvivu. Nguvu za kiume hamna, kazi hamtaki kufanya, ila mko bize kupiga punyeto na kususa wake zenu. Tutumikisheni tu kazi kwani wake zenu wanatupenda jinsi tulivyo shupavu na wachapakazi kitandani. Nawahusia nyie wanaume wa Dar, endeleeni tu kukata mauno kwenye fleva zenu kama hamna akili na mzidi kupiga nyeto mtuachie wake zenu tuwashughulikie ipasavyo.

100% ya wanaume wa mkoa wanapenda vya bure, ushamba mwingi afu ndo mnaotuchafulia jiji letu. juzi hapa nilienda mkoani kusabahi ndugu asee wanawake wa mkoa wamepeana namba zangu, wamening'ang'ania warudi na mimi, wengine wana waume zao kabisa. hii inamaanisha kuwa hamwaridhishi wake zenu kazi kucheza bao tu. kwanza umepataje muda wa kuchat leo hivi ushalima? haya toka fasta nenda kalime alaah!
 
100% ya wanaume wa mkoa wanapenda vya bure, ushamba mwingi afu ndo mnaotuchafulia jiji letu. juzi hapa nilienda mkoani kusabahi ndugu asee wanawake wa mkoa wamepeana namba zangu, wamening'ang'ania warudi na mimi, wengine wana waume zao kabisa. hii inamaanisha kuwa hamwaridhishi wake zenu kazi kucheza bao tu. kwanza umepataje muda wa kuchat leo hivi ushalima? haya toka fasta nenda kalime alaah!


Wanaume wa mikoani as always ni wachapakazi na waliojiajiri wenyewe aidha kwenye biashara zao za madukani au mashambani. Kama ulienda mkoa wa Pwani na kukuta wanaume wanacheza bao hiyo si hoja kwani Pwani na DAR lenu moja. Mikoani ukiona mwanamme/kijana mvivu basi juwa kaathirika na bongo fleva influence through Fiesta kwa kuhisi kutofanya kazi na kukata mauno ndo maisha, na mara nyingi unakuta vijana kama hawa wanalala sokoni tu au stendi kusubiri lift ya gari waende DAR kuongeza idadi ya utata. Ni mkoa gani hapa TZ unaongoza kuwa na wanaume mashoga kama si Dar na Zenji?
 
Back
Top Bottom