Instagram kuna mambo

Instagram kuna mambo

E
mwanaume wa dar anamchamba mwanamke!!Noma sana


Nomaaaa? Si ndo zao, yaani kuwa mwanamme Dar ni sawa tu na kuishi na lishoga. Sijuwi ile chumvi ya bahari inaharibu akili au vipi, maana kila kitu wakifanyacho ni fake. Usikute hawa ni wapenzi au wacheza shoo ya kibao kata na taarab.
 
Ukweli Ruby ana ka uafrika kazuri sana,yaan ule uasili wake unavutia sana hata kumuangali si kwa wanaume au wanawake. mmmmmmwaaaa kakibinda mchongoko
 
26181458_1989617314613757_2429957187427106816_n.jpg
 
Nomaaaa? Si ndo zao, yaani kuwa mwanamme Dar ni sawa tu na kuishi na lishoga. Sijuwi ile chumvi ya bahari inaharibu akili au vipi, maana kila kitu wakifanyacho ni fake. Usikute hawa ni wapenzi au wacheza shoo ya kibao kata na taarab.
Nyie maboya kweli toka lini mbasha akawa wa dar? Huyo kwao si shinyanga huko kaja mjini juzi tu kwa mgongo wa frola?
 
Back
Top Bottom