M Mokoyo JF-Expert Member Joined Mar 2, 2010 Posts 15,145 Reaction score 5,575 Jan 4, 2015 #21 Zamaulid said: kwa hiyo hili vazi huvaa wanaoliwa tu...? Click to expand... ebu na wewe vaa urushe picha hapa
Zamaulid said: kwa hiyo hili vazi huvaa wanaoliwa tu...? Click to expand... ebu na wewe vaa urushe picha hapa
Zamaulid Platinum Member Joined May 25, 2009 Posts 20,090 Reaction score 16,271 Jan 4, 2015 #22 Mokoyo said: ebu na wewe vaa urushe picha hapa Click to expand... linapatikana wapi mkuu...wewe ulinunua wapi?!
Mokoyo said: ebu na wewe vaa urushe picha hapa Click to expand... linapatikana wapi mkuu...wewe ulinunua wapi?!