Injili za kileo,mahubiri ya siku za leo

Injili za kileo,mahubiri ya siku za leo

a sinner saved by Christ

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2017
Posts
3,498
Reaction score
3,994
INJILI ZA KILEO
zimemtengeneza tafsiri ya Mungu inayoendana na matakwa yao na tamaa zao za mwilli,yaani Mungu wa aina mpya kwa sura ya Mungu atakayewachukuliana na dhambi zao bila kuwa adhibu,mwenye neema nyingi hata kama mtu ataendelea kudumu katika dhambi bila kuwa na lengo la kutubu na kuiacha ,hata kama ataendelea kutenda dhambi kwa makusudi bila ya kuwa na nia ya kuiacha dhambi hiyo basi huyu MUNGU waliomtengeneza ataendelea kuwapa neema ,na kuwavumilia bila kukasirika ,Mungu mwenye upole ,asiyewarudi na mwenye kuwavumilia tu ,tofauti na yule Mungu wa agano la kale.

Wengi wanaupenda upande mmoja tu wa Mungu wa neema na rehema,na upole wengine wanaenda mbali mpaka wanafikia kuhalalisha dhambi kama ulevi,mapambo,uzinzi na ndoa za wake wengi na kuanza kusema hizo eti sio dhambi,?

wengine wamefikia hata kusema hakutakuwa na hukumu ya jehanamu ya moto kwa watenda dhambi,kwa vile akilini mwao wamemtengeneza Mungu upya ambaye ni mpole asiye na hasira anayevumilia dhambi kama baba mpole sanaa asiye adhibu wakosaji..kwamba haiwezekani awachome moto watoto wake hata kama watadumu katika dhambi bila kuwa na nia ya dhati ya kuziacha dhambi zao. yani wanamtengeneza Mungu ambaye hachukii dhambi ila ni mwingi tubwa rehemaa na NEEMA.

na wanajificha kwenye kichaka cha NEEMA kwa kusema tu ,tunaokolewa kwa NEEMA ,yani ni neema ,tu hakuna mkamilifu,kwanza Mungu haangalii matendo ana tupa tu neema tu...yani ni KWA NEEMA TU ..YANI NEEMA TU IPO TU NYINGI TU .

Wasichokijua
Si sahihi kuipungukia NEEMA ,kwa kudumu katika dhambi kwa kuwa eti kuna Neema ,ili neema izidi kuwa nyingi.

na hii Neema inatufundiasha kuukataa UOVU.

lakini Mungu ni yule yule jana leo ,kesho na milele hajabadilika,Mungu habadiliki

Upande wa pili wa Mungu kama BABA mkali mwenye hasira ,mwenye ghadahabu,anayechukia uovu,baba anayewarudi awapendao kwa FIMBO kama mchungaji wa kondoo anayewarudi kondoo wake kwa fimbo na gongo kwa ajili ya shetani ,ila fimbo kwa ajili ya mtoto.
 

Attachments

  • Screenshot_20260813-231332.jpg
    Screenshot_20260813-231332.jpg
    125 KB · Views: 5
  • images - 2026-03-11T064212.186.jpeg
    images - 2026-03-11T064212.186.jpeg
    38.8 KB · Views: 5
  • images - 2026-03-11T072226.716.jpeg
    images - 2026-03-11T072226.716.jpeg
    35.2 KB · Views: 3
  • images - 2026-03-11T072153.706.jpeg
    images - 2026-03-11T072153.706.jpeg
    9.4 KB · Views: 4
Lakini sasa, katika nyakati hizi za mwisho

suala hili la neema limetafsirika vibaya, kama tu nyakati zile za zamani, na hapo yatupasa tuwe makini sana. Ni sawa na taifa litangaze neema kwa nchi yake na kusema, sasa huduma zote za maji ni bure, hakuna kulipia bili,matumizi ni kama unavyotaka. halafu uone watu wanatumia fursa hiyo kwenda kufungulia mabomba yatiririshe maji kwenye mitaro na mabarabarani, kila mahali kuwe ni maji tu, Bila shaka utasema hawa watu wamerukwa na akili, hawana sifa ya kupewa huduma hiyo tena.



Ndivyo ilivyo kwa jambo linaloitwa neema, tusijipojua kanuni zake, tutajikuta badala ya kupokea wokovu, tunapokea maangamizi. Badala ya kukazana kumpendeza Mungu, tunastarehe katika dhambi, Na ndicho kinachoendelea sasa kwa sehemu kubwa miongoni watu na madhehebu.



Yafuatayo ni mambo ambayo ujiepushe nayo kwa nguvu zote, wewe uliyeipokea neema ya Mungu.



Kuipokea neema bure,
2 Wakorintho 6:1

[1]Nasi tukitenda kazi pamoja naye twawasihi msiipokee neema ya Mungu bure.

Ukisoma vifungu vichache vya nyuma anasema mtu akiwa ndani ya Kristo amekuwa kiumbe kipya, ya kale yamepita tazama yamekuwa mapya.



Mtu ambaye hataki geuko/kubadilika, baada ya kusamehewa dhambi zake, huyo ni mtu ambaye ameipokea neema bure, haithamini, ameitwa mtakatifu, halafu hataki kuishi maisha matakatifu, anaendelea na maisha yake yale yale ya kale.. Mtu kama huyo asijidanganye neema hiyo ni batili. Mtu yeyote aliyeokoka wakati huo huo una wajibu wa kuanza kupiga hatua za mabadiliko, na unapaswa uithamini sana hiyo zaidi ya vyote, kwasababu ni Mungu ndiye akutakasaye baada ya hapo.



Lakini pia mtu ambaye amekaa muda mrefu hamzalii Mungu matunda, anahesabika kama aliyeipokea neema ya Mungu bure, na hivyo mwisho wake unakuwa ni kukatwa.



Tito 2:11 Maana neema ya Mungu iwaokoayo wanadamu wote imefunuliwa;12 nayo yatufundisha kukataa ubaya na tamaa za kidunia; tupate kuishi kwa kiasi, na haki, na utauwa, katika ulimwengu huu wa sasa;



Je! Umeitii neema hii inayokufundisha kukataa machafu ya duniani?. Leo yapo madhehebu yanayosema, ukiokoka umekoka milele, kazi yako imeisha, hata usipoonyesha bidii nyingine yoyote kwa Mungu,huwezi potea. Ndugu yangu kuwa makini sana na imani hizi. Neema haipokelewi bure.



Kuipungukia Neema
Epuke pia kuipungukia neema.



Waebrania 12:15-17

[15]mkiangalia sana mtu asiipungukie neema ya Mungu; shina la uchungu lisije likachipuka na kuwasumbua, na watu wengi wakatiwa unajisi kwa hilo.

[16]Asiwepo mwasherati wala asiyemcha Mungu, kama Esau, aliyeuuza urithi wake wa mzaliwa wa kwanza kwa ajili ya chakula kimoja.

[17]Maana mwajua ya kuwa hata alipotaka baadaye kuirithi baraka, alikataliwa (maana hakuona nafasi ya kutubu), ijapokuwa aliitafuta sana kwa machozi.

Kuipungukie neema Ni tabia ya kuishusha thamani neema, na kuilazimisha itende kazi hata katika kiwango ambacho si chake.



Hii hasa huja kwa watu ambao wanazoelea kufanya dhambi mara kwa mara wakiamini kuwa kwasababu Mungu hawahesabii makosa basi hata wakifanya kosa lolote hawawezi kupotea.

Ndugu, neema si kuhalalisha maisha ya dhambi.

Biblia inasema..

Warumi 6:1 Tuseme nini basi? Tudumu katika dhambi ili neema izidi kuwa nyingi? 2 Hasha! Sisi tulioifia dhambi tutaishije tena katika dhambi?

3 Hamfahamu ya kuwa sisi sote tuliobatizwa katika Kristo Yesu tulibatizwa katika mauti yake?

4 Basi tulizikwa pamoja naye kwa njia ya ubatizo katika mauti yake, kusudi kama Kristo alivyofufuka katika wafu kwa njia ya utukufu wa Baba, vivyo hivyo na sisi tuenende katika upya wa uzima.

Usitende dhambi za mazoelea, ukadhani neema itakuwa sikuzote kukufunika. Ukiifanyia jeuri neema, itaondoka kwako.



Waebrania 6:4 Kwa maana hao waliokwisha kupewa nuru, na kukionja kipawa cha mbinguni, na kufanywa washirika wa Roho Mtakatifu,

5 na kulionja neno zuri la Mungu, na nguvu za zamani zijazo, 6 wakaanguka baada ya hayo, haiwezekani kuwafanya upya tena hata wakatubu; kwa kuwa wamsulibisha Mwana wa Mungu mara ya pili kwa nafsi zao, na kumfedhehi kwa dhahiri.



Kuibadili neema ya Mungu.


Yuda 1:4 Kwa maana kuna watu waliojiingiza kwa siri, watu walioandikiwa tangu zamani hukumu hii, makafiri, wabadilio neema ya Mungu wetu kuwa ufisadi, nao humkana yeye aliye peke yake Mola, na Bwana wetu Yesu Kristo.



Neema ya Mungu inaweza badilishwa ikamaanishwa kivingine kabisa. Kwamfano utaona leo hata mashoga, wanavyama vyao wakisema sisi tupo chini ya neema. Walevi nao, wenye dhambi nao wanasema neema ya Yesu ipo duniani sasa, kumwokoa kila mtu.



Hivyo watakuambia maneno kama usihukumu usije ukahukumiwa. Na wana amani na ujasiri katika hayo wanayoyafanya na wengine wanajiita maaskofu na wachungaji, wakihalalisha kila kitu kiovu kufanyika kwa kivuli cha neema.



Hao ndio waibadilishao neema ya Bwana Yesu kuwa ufisadi, hilo Neno ufisadi ni zaidi ya uasherati, Ni pamoja na matendo yote maovu kupita kiasi. Lakini neema ya Yesu,.haikuja kufunuki dhambi, bali ilikuja kuondoa dhambi ndani ya mtu. Usiwe mmojawapo aibadilishaye neema ya Mungu.



Hivyo kwa vifungu hivyo itoshe kusema kuwa NEEMA tunaipokea bure, lakini ili iweze kufanya kazi lazima tujue sifa zake, kisha tuzikubali, vinginevyo tutajidanganya na kuangamia. Ni sawa na mtu akupe gari bure, lakini usipoliweka mafuta, na kujua kuliendesha linakuwa halina tofauti na mdoli wa gari.

Lakini ukiithamini neema, itakutunza, itakuhifadhi na kuyaficha makosa yako yote, Hivyo utaendelea kuonekana mkamilifu asilimia mia mbele za Mungu, na hata ukifa, ni moja kwa moja mbinguni.

Shalom.
 
Mabadiliko ya tabia nchi hayakomei kwenye uoto wa asili au ecologia.
Mabadiliko ya tabia ya nchi ni pamoja na Watu wenyewe.

Kuna misinterpretation hapo.
NENO LA MUNGU LITASIMAMA halitabadilika milele,mbingu na dunia zitapita mabadiloko yatapita lakini NENO la Mungu halitabadilika kamwe.
 
Heee, neno la Mungu kwa maana ya bible linabadilika.
Wewe huoni hizi edition za bible.
Uhariri unafanyika kila leo.
Wewe unaishi wapi?
maandiko yanaweza yakatafsiriwa kwa lugha kulingana na kukua kwa lugha na wakati
ila ** NENO** halitabadilika

maandiko na NENO ni vitu viwili tofauti

..NENO lina uhai,ni ROHO actually NENO ni YESU mwenyewe.
 
Barua za Paulo ni utapeli mkubwa kuwahi kutokea dunia hii

Shika neno la Bwana achana na paulo.

Anyway am not in any mood to argue about this today
 
Mimi haya madhehebu nimeshayazungukia sana.
kuna kitu Inaitwa entertaining gospel
1. Daniel mgogo
2.Rose Shaboka
3.Ipm
4.Lusekelo
5.Hata maboya ameanza kuchukua mwelekeo huu wa akina Hananja.
6. Masanja nk

Dry and conservative Gospel,
Makanisa mengi yenye sura ya kitaasisi mengi yanaingia humu.
1. REV MAGEMBE
2. REV ABIUD MISHOLI
3. Late Bishop kulola
4.EAGT Karibu Wachungaji wote
5. AICT Karibu Wachungaji wote
5.SDA Nk
6. FGBF

Exceptions
1. CATHOLIC
2. KKT
Haya nayo ni madhehebu yenye itikadi bearable, masharti nafuu.
Hayataki kuwabana sana waumini wao.
Uhariri na usomi ni mwingi sana.
Ni cheap sana kuwa mkatoriki au mlutheri....huwezi kukuta mkatolik kanisani jumatatu hadi jumapili.
 
Warumi 6:1–2:

Tuseme nini basi? Tudumu katika dhambi ili neema izidi kuwa nyingi?Hasha! Sisi tulioifia dhambi tutaishije tena katika dhambi?”

Maana yake ni kwamba neema ya Mungu si ruhusa ya kuendelea kutenda dhambi.

Mungu anatusamehe kwa neema, lakini neema hiyo inatuita pia kutubu na kuishi maisha mapya katika Kristo. ❤️
 
..
 

Attachments

  • Screenshot_20260813-231332.jpg
    Screenshot_20260813-231332.jpg
    125 KB · Views: 3
  • images - 2026-03-11T064212.186.jpeg
    images - 2026-03-11T064212.186.jpeg
    38.8 KB · Views: 4
Mungu ni Pendo. Wewe unadhani Pendo litachoma watu??
Hii ndio tafsiri ya watu wengi waliojijitengenezea kuhusu Mungu...na kama dunia tuaelekea direction hiyo ya mtazamo huu wa Mungu mwenye neema tu,upendo tu,asiye na hasira ,asiyechukia dhambi,asiye warudi watenda dhambi...yani LAISER FAIR*"--Kama ni vijana wa kisasa wanasema **BABA HANA NOMA
 
Encratites ni wazushi (heretics) waliotokea karne ya pili waliodai kuwa Wakristo.

Walifundisha kuwa watu wanaweza kufikia utakatifu kamili (sinless) wakiwa hapa duniani.

Walikataza watu kuoa, kula nyama na kunywa wine kwasababu ni dhambi.

So wakati wa mlo wa jioni wa bwana / komunio / ekaristi, badala ya kunywa wine na mkate wakaweka maji na mkate. Baadae wakaweka maziwa na jibini (cheese).

Wakienda kwenye kanisa flani wakakuta wanakunywa wine na mkate hawashiriki, wanasema ni dhambi, halafu wanajitenga nao.

What is my point?

1) Wamuitao Kristo ni wengi.
Walimu ni wengi.
Mafundisho ni mengi.

Kila mtu ana wajibu wa kutafuta Kweli.

Ndomana Mungu alisema atawaadhibu waliomuamini nabii wa uongo kama atakavyomuadhibu huyo nabii wa uongo, like unapaswa kujua! Kwanini usijue huyu ni nabii wa uongo! Ni kama kufeli mtihani simple ni kwasababu hukusoma!

"Nitamwadhibu huyo nabii pamoja na huyo mtu aliyekuja kumwuliza matakwa yangu; wote watapata adhabu ileile,"
Ezekiel.14.10.BHN


2) Sasa basi, binafsi kama tulivyoagizwa in 1Corinthians 8, kama kula nyama kutamkwaza ndugu yetu tutaacha kula nyama.

But my friend, ukiondoka tutakula! !

Infact tunategemea kunywa the best wine ever tasted Yesu akirudi, ile aliyowatengenezea kwenye harusi ya Kana nasikia haiingi ndani
:2Head:

"Juu ya mlima huu Bwana wa majeshi ataandaa karamu ya vinono kwa mataifa yote, karamu ya mvinyo wa zamani, nyama nzuri sana na divai zilizo bora sana."
isaya.25.6.NENO2025


Tena tutakunywa na YESU mwenyewe:

"Nawaambieni, sitakunywa tena divai ya zabibu mpaka siku ile nitakapoinywa mpya pamoja nanyi katika ufalme wa Baba yangu."
Mathayo.26.29.BHN


3) Mambo yote kwa kiasi. Tunaweza kuishi bila yake, hatuiabudu. Na kweli huu sio wakati wa Mkristo kuitangaza na kuitukuza alcohol, infact some us hatujanywa alcohol for months.

Sema leo Bwana amesema sio mbaya sio kwa ugeni huu, nimeanza kusogezasogeza viporo huko juu ya fridge tupate pa kuziweka.
 
Encratites ni wazushi (heretics) waliotokea karne ya pili waliodai kuwa Wakristo.

Walifundisha kuwa watu wanaweza kufikia utakatifu kamili (sinless) wakiwa hapa duniani.

Walikataza watu kuoa, kula nyama na kunywa wine kwasababu ni dhambi.

So wakati wa mlo wa jioni wa bwana / komunio / ekaristi, badala ya kunywa wine na mkate wakaweka maji na mkate. Baadae wakaweka maziwa na jibini (cheese).

Wakienda kwenye kanisa flani wakakuta wanakunywa wine na mkate hawashiriki, wanasema ni dhambi, halafu wanajitenga nao.

What is my point?

1) Wamuitao Kristo ni wengi.
Walimu ni wengi.
Mafundisho ni mengi.

Kila mtu ana wajibu wa kutafuta Kweli.

Ndomana Mungu alisema atawaadhibu waliomuamini nabii wa uongo kama atakavyomuadhibu huyo nabii wa uongo, like unapaswa kujua! Kwanini usijue huyu ni nabii wa uongo! Ni kama kufeli mtihani simple ni kwasababu hukusoma!

"Nitamwadhibu huyo nabii pamoja na huyo mtu aliyekuja kumwuliza matakwa yangu; wote watapata adhabu ileile,"
Ezekiel.14.10.BHN


2) Sasa basi, binafsi kama tulivyoagizwa in 1Corinthians 8, kama kula nyama kutamkwaza ndugu yetu tutaacha kula nyama.

But my friend, ukiondoka tutakula! !

Infact tunategemea kunywa the best wine ever tasted Yesu akirudi, ile aliyowatengenezea kwenye harusi ya Kana nasikia haiingi ndani
:2Head:

"Juu ya mlima huu Bwana wa majeshi ataandaa karamu ya vinono kwa mataifa yote, karamu ya mvinyo wa zamani, nyama nzuri sana na divai zilizo bora sana."
isaya.25.6.NENO2025


Tena tutakunywa na YESU mwenyewe:

"Nawaambieni, sitakunywa tena divai ya zabibu mpaka siku ile nitakapoinywa mpya pamoja nanyi katika ufalme wa Baba yangu."
Mathayo.26.29.BHN


3) Mambo yote kwa kiasi. Tunaweza kuishi bila yake, hatuiabudu. Na kweli huu sio wakati wa Mkristo kuitangaza na kuitukuza alcohol, infact some us hatujanywa alcohol for months.

Sema leo Bwana amesema sio mbaya sio kwa ugeni huu, nimeanza kusogezasogeza viporo huko juu ya fridge tupate pa kuziweka.
Source: Facebook Kitambo Inspiration

Yayin (יַיִן): Hili ndilo neno la kawaida zaidi kwa ajili ya divai katika Biblia (limetajwa zaidi ya mara 140). Linamaanisha divai iliyotengenezwa kwa zabibu ambayo imechacha na ina uwezo wa kulewesha. Maandiko mengi yanayonya kuhusu kulewa au kuonyesha hatari za divai hutumia neno hili (kama vile Mwanzo 9:21 na Mithali 23:31).


Tirosh (תִּירóשׁ): Neno hili limetafsiriwa mara kwa mara kama "divai mpya". Katika muktadha mwingi wa kilimo na mavuno, linamaanisha majimaji au juisi safi ya zabibu iliyotoka tu kukamuliwa kutoka kwenye shamba au shinikizo la zabibu, kabla haijachacha au kabla haijawa na kileo.

Yayin (יָיִן): Hili ndilo neno la kawaida na linalotamkwa mara nyingi zaidi (zaidi ya mara 130). Mara nyingi humaanisha divai iliyochacha (yenye pombe) na inayoweza kulevya (kama ilivyotokea kwa Nuhu katika Mwanzo 9:21).

Tirosh (תִּירóש): Neno hili mara nyingi hutafsiriwa kama "divai mpya" au "must," likimaanisha juisi safi ya zabibu iliyokamuliwa upya au bado iko kwenye tunda shambani, isiyokuwa na kileo.

Chemer (חֶמֶר) / ‘Asis (עָסִיס): Maneno mengine yanayoelezea damu ya zabibu au divai mpya inayotoka kwenye shinikizo la kukamulia zabibu.
 
hakuna injili inayokataza watu KUOA..

1 Kor 7:2-6 SUV
Lakini kwa sababu ya zinaa kila mwanamume na awe na mke wake mwenyewe, na kila mwanamke na awe na mume wake mwenyewe

hakuna injili inayokataza watu kula chakula kinachoingia tumboni na kutoka kama taka kupitia ha ja kubwa ,Yesu alifafanua kinachomtia mtu unajisi..

INJILI INAKATAZA WATU KUDUMU KATIKA DHAMBI

inataka watu watubu dhambi zao na kuziacha
kama Yesu mwenyewe alivyoelekeza watu wasitende dhambi tena baada ya kuwa wameshatubu nankusamehewa.

Yn 5:14
Baada ya hayo Yesu akamkuta ndani ya hekalu, akamwambia, Angalia, umekuwa mzima; usitende dhambi tena, lisije likakupata jambo lililo baya zaidi.

kama Yesu mwenyewe aliagiza asitende dhambi tena iwe na uhakika alikuwa na uhakika inawezekana huyu mtu aliyesameheea dhambi anaweza kutokurudia kutenda dhambi tena.

naamini hata wewe unayaweza mambo yote kupitia yeye akutiaye nguvu...nguvu za kushinda dhambi unazipata kupitia yeye aliyeko ndani yako ambaye ni mkubwa kuliko dunia.
 
Mimi haya madhehebu nimeshayazungukia sana.
kuna kitu Inaitwa entertaining gospel
1. Daniel mgogo
2.Rose Shaboka
3.Ipm
4.Lusekelo
5.Hata maboya ameanza kuchukua mwelekeo huu wa akina Hananja.
6. Masanja nk

Dry and conservative Gospel,
Makanisa mengi yenye sura ya kitaasisi mengi yanaingia humu.
1. REV MAGEMBE
2. REV ABIUD MISHOLI
3. Late Bishop kulola
4.EAGT Karibu Wachungaji wote
5. AICT Karibu Wachungaji wote
5.SDA Nk
6. FGBF

Exceptions
1. CATHOLIC
2. KKT
Haya nayo ni madhehebu yenye itikadi bearable, masharti nafuu.
Hayataki kuwabana sana waumini wao.
Uhariri na usomi ni mwingi sana.
Ni cheap sana kuwa mkatoriki au mlutheri....huwezi kukuta mkatolik kanisani jumatatu hadi jumapili.
CATHOLIC NA KKKT utakutana nao kwenye Jumuia ni wakali hao..! Bila Jumuia wewe sio muumin wao inshort wametoka kanisani sasahivi wapo mitaani.
 
ADUI yetu ni mwili wetu huu wa dhambi na tamaa zake mbaya na mawazo yake mabaya..(Huyu ndiye adui yetu,kwasababu mwili unakuvuta kwenye dhambi)
ndiye GOLIATH wetu,ndiye MAJITU MAREFU yanayokuzuia kuingia KANANI ni mwili huu wa dhambi

ambao unabidi ushinde tamaa ya mwili huu wa dhambi ,kama PAULO anasema ROHO i radhi lakini mwili u dhaifu..lakini katika udhaifu wetu wa mwili ..unamuita Yeye akutiaye nguvu.

na wewe sio wa kwanza watakatifu wengi waliomba msaada wa kutiwa nguvu,pale walipo ona kikombe hiki ..kinakuwa na majaribu makali ya mwili ..

PAULO akapigana vita vilivyobora akashinda tamaa ya mwili.

bila kuusulibisha mwili ni ngumu ,tukisema tu tii tamaa za mwili tu kwa sababu kuna NEEMA si sawa,ndio mtihani ulipo unatakiwa ufaulu ili ivalishwe taji sasa.Hakuna taji bila kushinda vita.

Gal 5:24 S
Na hao walio wa Kristo Yesu wameusulibisha mwili pamoja na mawazo yake mabaya na tamaa zake.


IMANI YAKO LAZIMA IJARIBIWE..ipepetwe kama ngano

1 Pet 1:7
ili kwamba kujaribiwa kwa imani yenu, ambayo ina thamani kuu kuliko dhahabu ipoteayo, ijapokuwa hiyo hujaribiwa kwa moto,

majaribu ni makali kama moto.

Rum 12:1-2
Basi, ndugu zangu, nawasihi, kwa huruma zake Mungu, itoeni miili yenu iwe dhabihu iliyo hai, takatifu, ya kumpendeza Mungu, ndiyo ibada yenu yenye maana. Wala msiifuatishe namna ya dunia hii; bali mgeuzwe kwa kufanywa upya nia zenu, mpate kujua hakika mapenzi ya Mungu yaliyo mema, ya kumpendeza, na ukamilifu.

1 Pet 1:15-16
bali kama yeye aliyewaita alivyo mtakatifu, ninyi nanyi iweni watakatifu katika mwenendo wenu wote; kwa maana imeandikwa, Mtakuwa watakatifu kwa kuwa mimi ni mtakatifu.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom