Ingia humu tuongee


VUTA-NKUVUTE

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
5,982
Likes
7,796
Points
280
VUTA-NKUVUTE

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
5,982 7,796 280
Nitawakuta huko.Hapo Mlima wa Moto namsindikiza Sophia Simba kutoa fungu la kumi kwa Mama Rwakatare.Nitaungana nanyi hapo.Lakini,nitakaa hapo kiintelijensia zaidi.Mkinijua tu,nawalipia bili zenu
 
majany

majany

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2008
Messages
1,220
Likes
71
Points
145
majany

majany

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2008
1,220 71 145
NAANZIA KIMBOKAAAAAAAAAAA.....NTAMALIZIA CLUB AMBIANCEEEEEEEE!!!!!NIKITOKA HAPO MWEPESIIII......HATA MAMAYEYOO ANIGUSE WALAAA...
COPY YA HII COMMENT IENDE KWA nendiwekilasa
 
Last edited by a moderator:
Chilli

Chilli

JF-Expert Member
Joined
Jul 17, 2011
Messages
1,655
Likes
50
Points
145
Chilli

Chilli

JF-Expert Member
Joined Jul 17, 2011
1,655 50 145
Mimi wikiend hii naenda Mingoi kutembelea kashamba kangu, jpili kama kawa asubuhii kwa Gamanywa jioni nitakua Shikamoo marahaba namalizia stress za kukataliwa na Madame B.
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,717
Likes
3,387
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,717 3,387 280
NAANZIA KIMBOKAAAAAAAAAAA.....NTAMALIZIA CLUB AMBIANCEEEEEEEE!!!!!NIKITOKA HAPO MWEPESIIII......HATA MAMAYEYOO ANIGUSE WALAAA...
COPY YA HII COMMENT IENDE KWA nendiwekilasa
unataka amtose mumewe aje kwako hahah...wanawake kama wale hawafai hakawii kwenda kukufanyia dawa...
 
Last edited by a moderator:
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,356
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,356 280
hakuna mtu yupo Runway.....?
 
Z

Zero One Two

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2007
Messages
9,383
Likes
40
Points
0
Z

Zero One Two

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2007
9,383 40 0
Nitawakuta huko.Hapo Mlima wa Moto namsindikiza Sophia Simba kutoa fungu la kumi kwa Mama Rwakatare.Nitaungana nanyi hapo.Lakini,nitakaa hapo kiintelijensia zaidi.Mkinijua tu,nawalipia bili zenu
Dhalulaaa... pote huko nimeku napatamani... maana dal niliitwa lindo
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
31,005
Likes
6,446
Points
280
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
31,005 6,446 280
NAANZIA KIMBOKAAAAAAAAAAA.....NTAMALIZIA CLUB AMBIANCEEEEEEEE!!!!!NIKITOKA HAPO MWEPESIIII......HATA MAMAYEYOO ANIGUSE WALAAA...
COPY YA HII COMMENT IENDE KWA nendiwekilasa
toba.......
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,250,179
Members 481,248
Posts 29,723,322