Ingekuwaje kama CHADEMA ndiyo wangefanya hivi?


PISTO LERO

PISTO LERO

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2011
Messages
2,821
Likes
11
Points
135
PISTO LERO

PISTO LERO

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2011
2,821 11 135
Huku ni kunajisi elimu yetu,katiba ya JMT na maadili ya vyama vya siasa. Inatambulika wazi kuwa ni kosa la jinai kuendesha siasa za vyama mashuleni na kwenye ofisi za umma,CCM wanaona wapo juu ya sheria...Haikubaliki
 

Attachments:

Simiyu Yetu

Simiyu Yetu

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2013
Messages
18,936
Likes
1,600
Points
280
Simiyu Yetu

Simiyu Yetu

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2013
18,936 1,600 280
Huku ni kunajisi elimu yetu,katiba ya JMT na maadili ya vyama vya siasa. Inatambulika wazi kuwa ni kosa la jinai kuendesha siasa za vyama mashuleni na kwenye ofisi za umma,CCM wanaona wapo juu ya sheria...Haikubaliki
Hii ni shule ya ccm amabayo inamilikiwa na umoja wa wazazi wa ccm kwani kipi cha ajabu kukagua shule zao.
 
N

nkongu ndasu

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2013
Messages
22,502
Likes
3,770
Points
280
N

nkongu ndasu

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2013
22,502 3,770 280
Kwa ccm sio mbaya mkuu!
 
Apolinary

Apolinary

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
4,726
Likes
68
Points
145
Apolinary

Apolinary

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
4,726 68 145
Hii ni shule ya ccm amabayo inamilikiwa na umoja wa wazazi wa ccm kwani kipi cha ajabu kukagua shule zao.
Orodhesha ni Sheria gani inayoruhusu wanafunzi kuubiriwa Siasa. poor you
 
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2010
Messages
7,216
Likes
297
Points
180
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2010
7,216 297 180
Ndo maana wazungu wanatudharau hasa nchi ya Tz
Wanajua mtu akipewa hata suti au kupanda farasi anabadilishana na madini
Ukaguzi wa shule unakaguliwa na katibu mkuu wa chama
Ivi tumelishwa nini kwenye vichwa vyetu hatujielewi wala kujitambua
Ivi anakuja hapa na kussuport eti shule ya wazazi for what we have to change
 
Tiba

Tiba

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2008
Messages
4,525
Likes
148
Points
160
Tiba

Tiba

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2008
4,525 148 160
Katiba ni nini Bwana, wao wako juu ya sheria, wanaweza kubaka na kutishia kuwaua watoto lakini hawakamatwi, wanaua tembo na kiongozi wa uhalifu huo ndiye kinara namba mbili wa chama, wanaiba pesa benki kuu halafu wanajadili jinsi ya kuzirudisha, wanafanya biashara ya madawa ya kulevya na kutuharibia nguvu kazi ya nchi na mengine kama hayo na hakuna wakuwasema wala kuwafanya chochote. Anaye thubutu kusema, adhabu yake ni kung'olewa kucha na meno bila ganzi.

Lakini yana mwisho haya.

Tiba
 
F

Fred Ma

Member
Joined
Sep 13, 2011
Messages
35
Likes
0
Points
0
F

Fred Ma

Member
Joined Sep 13, 2011
35 0 0
Hivi kuna chama cha siasa chenye shule hapa tz.?!!!
 
LOOOK

LOOOK

JF-Expert Member
Joined
May 17, 2011
Messages
3,395
Likes
69
Points
145
LOOOK

LOOOK

JF-Expert Member
Joined May 17, 2011
3,395 69 145
Hii ni shule ya ccm amabayo inamilikiwa na umoja wa wazazi wa ccm kwani kipi cha ajabu kukagua shule zao.
hahahaaa tunashukuru ccmkwa kusomeshea makamanda coz karibu wanafuzi wote hapo nawaona ni makamanda.
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
55,560
Likes
48,295
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
55,560 48,295 280
Huku ni kunajisi elimu yetu,katiba ya JMT na maadili ya vyama vya siasa. Inatambulika wazi kuwa ni kosa la jinai kuendesha siasa za vyama mashuleni na kwenye ofisi za umma,CCM wanaona wapo juu ya sheria...Haikubaliki
hiyo haikubaliki kabisa na kwa kweli tunatakiwa kuikemea tabia hiyo kwa nguvu zote , POOR CCM ! MNATIA AIBU SANA !
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
55,560
Likes
48,295
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
55,560 48,295 280
Hapo Nape anafanya ukaguzi wa nini?
HUYO NAPE KWA KWELI anajidharaulisha sana , hata style yake ya kuhutubia siku hizi ni ya kishamba sana , anapayuka tu bila mpango ! eti ndiyo nini au kapagawa na magamba ?
 
ISSA SHARAFI

ISSA SHARAFI

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2012
Messages
407
Likes
2
Points
0
ISSA SHARAFI

ISSA SHARAFI

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2012
407 2 0
Huku ni kunajisi elimu yetu,katiba ya JMT na maadili ya vyama vya siasa. Inatambulika wazi kuwa ni kosa la jinai kuendesha siasa za vyama mashuleni na kwenye ofisi za umma,CCM wanaona wapo juu ya sheria...Haikubaliki
Hii ni mbaya kwan wenye taaluma hawapo?
 
Vikao vya Harusi

Vikao vya Harusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2012
Messages
489
Likes
4
Points
35
Vikao vya Harusi

Vikao vya Harusi

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2012
489 4 35
Ndo maana wazungu wanatudharau hasa nchi ya Tz
Wanajua mtu akipewa hata suti au kupanda farasi anabadilishana na madini
Ukaguzi wa shule unakaguliwa na katibu mkuu wa chama
Ivi tumelishwa nini kwenye vichwa vyetu hatujielewi wala kujitambua
Ivi anakuja hapa na kussuport eti shule ya wazazi for what we have to change
Naona akili zinakutoka kama dada zetu wakiwA mwezini,umesahau kuwa hizo shule ni za ccm,?
 
Buldoza

Buldoza

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2013
Messages
2,304
Likes
94
Points
145
Buldoza

Buldoza

JF-Expert Member
Joined May 2, 2013
2,304 94 145
Huku ni kunajisi elimu yetu,katiba ya JMT na maadili ya vyama vya siasa. Inatambulika wazi kuwa ni kosa la jinai kuendesha siasa za vyama mashuleni na kwenye ofisi za umma,CCM wanaona wapo juu ya sheria...Haikubaliki
CCM wameishiwa, wanatamani hata kuhutubia grupu la Wendawazimu, maana wenye akili zao wamewastukia wanataka pesa mbele kwanza au Ubwabwa na Muziki wa bure.
 
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2008
Messages
13,598
Likes
526
Points
280
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined May 11, 2008
13,598 526 280
Chadema ni chama kinachoongozwa katika misingi ya kilaghai...
 

Forum statistics

Threads 1,251,629
Members 481,811
Posts 29,778,237