Ingekuwaje hii barabara ingejengwa na mtanzania?

Ingekuwaje hii barabara ingejengwa na mtanzania?

Bavaria

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2011
Posts
53,109
Reaction score
53,627
ImageUploadedByJamiiForums1430145572.725194.jpg

ImageUploadedByJamiiForums1430145600.989270.jpg

ImageUploadedByJamiiForums1430145622.159142.jpg

ImageUploadedByJamiiForums1430145640.877423.jpg
 
Mabus yoote yangeishia huko bongeni

Mungu aepushe isijengwa Tanzania!!
 
Wa TZ tunaweza tatizo hatupewi tenda kwa bei inayopaswa kuwa
Na watoa misaada ya China wanataka tenda ziende kwenye kampuni zao tutapatejE tenda,tenda za halmashauri viraman vyao ndio kama hivyo vya bugurun kwa mnyaman vidogo na low valuE.
 
Kwani kazi ndugu yangu, mbona inawezekana, hakuna cha ajabu hapo, ni pesa tu!.
 
Mabus yoote yangeishia huko bongeni

Mungu aepushe isijengwa Tanzania!!

Kwani watanzania wana nn mpka washindwe kujenga??? Kwahiyo unanipenda uwe unapoteza muda kwenye foleni barabara isijengwe
 
Pangegeuka airport. Magari yana pas
 
nafananisha na barabara ya kutoka bologna/florence kwenda roma Italia,ama?
 
Kwani kazi ndugu yangu, mbona inawezekana, hakuna cha ajabu hapo, ni pesa tu!.

Mkuu mtaka mawili moja humponyoka sasa hizo pesa tujenge madaraja au kununua mboga na hivo viraka tu kamasi itakuwa madaraja
 
Back
Top Bottom